TIN TÀI TRỢ.

Giả sử mà buồn quá, với bị thất tình mãi thì có được vào hội SD tìm 1 bố để tâm sự cho đỡ tự kỉ không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.21K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em viết này, các SD và cả các SM đừng gạch đá em.
    Em cũng là 1 SM, lý do là 1 SM rất đơn giản, vì em lựa chọn như thế. Nhưng mà sau đó thì em phát hiện 1 vấn đề là em ko thể có đc tình yêu bt với ai đc cả. vì họ ko đủ dũng cảm để đi đến 1 cái happy ending với SM như em.
    Ngoài ra thì em chả có vấn đề gì về cuộc sống cả. Con em ngoan, xinh , bố mẹ thấu hiểu, công việc ko có thu nhập cap nhưng cũng gọi là ổn...
    Cơ mà em cũng tự biết mình là cái giống dở, ko có ng yêu hoặc "1 ai đó" sẽ chả ra đâu vào đâu.
    Em cũng chỉ cần có 1 ng có thể hiểu em, hoặc bao dung cho cái tính trẻ con của em, thỉnh thoảng nghe em than thở những cái rất giời ơi đất hỡi.
    Bạn bè em với bố mẹ em vẫn bảo, sau này tìm ai đã li dị hoặc vợ qua đời rồi mà lấy, như thế ng ta mới biết trân trọng hôn nhân.
    :") em cũng chịu, chả biết ntn.
    Cơ mà, dài dòng quá. Cái em cần biết là : Giả sử buồn quá có được lên đây tìm bố nào đó Sd để làm bạn tâm sự bla bla bla đc ko.
    Các bố nói thật đi, bao nhiêu % là có thể, bao nhiêu % lên đây để tìm rau chăn, tìm máy bay...
    Các bố nào có gia đình rồi, lên trao đổi tâm sự thì em ko nói, vì đó là nhu cầu của mỗi người. chứ còn lên để bồ bịch lăng nhăng thì miễn cho em. Đời em căm thù nhất là đã có ng yêu hay vợ con rồi mà còn lăng nhăng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 777 Bài viết

• 388 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thenaocungduoc Xem bài viết
    Em viết này, các SD và cả các SM đừng gạch đá em.
    Em cũng là 1 SM, lý do là 1 SM rất đơn giản, vì em lựa chọn như thế. Nhưng mà sau đó thì em phát hiện 1 vấn đề là em ko thể có đc tình yêu bt với ai đc cả. vì họ ko đủ dũng cảm để đi đến 1 cái happy ending với SM như em.
    Ngoài ra thì em chả có vấn đề gì về cuộc sống cả. Con em ngoan, xinh , bố mẹ thấu hiểu, công việc ko có thu nhập cap nhưng cũng gọi là ổn...
    Cơ mà em cũng tự biết mình là cái giống dở, ko có ng yêu hoặc "1 ai đó" sẽ chả ra đâu vào đâu.
    Em cũng chỉ cần có 1 ng có thể hiểu em, hoặc bao dung cho cái tính trẻ con của em, thỉnh thoảng nghe em than thở những cái rất giời ơi đất hỡi.
    Bạn bè em với bố mẹ em vẫn bảo, sau này tìm ai đã li dị hoặc vợ qua đời rồi mà lấy, như thế ng ta mới biết trân trọng hôn nhân.
    :") em cũng chịu, chả biết ntn.
    Cơ mà, dài dòng quá. Cái em cần biết là : Giả sử buồn quá có được lên đây tìm bố nào đó Sd để làm bạn tâm sự bla bla bla đc ko.
    Các bố nói thật đi, bao nhiêu % là có thể, bao nhiêu % lên đây để tìm rau chăn, tìm máy bay...
    Các bố nào có gia đình rồi, lên trao đổi tâm sự thì em ko nói, vì đó là nhu cầu của mỗi người. chứ còn lên để bồ bịch lăng nhăng thì miễn cho em. Đời em căm thù nhất là đã có ng yêu hay vợ con rồi mà còn lăng nhăng.
    10% là có thể đc, 70% chăn rau, 20% lăng nhăng
    Hạnh phúc trong hôn nhân, hoàn toàn là vấn đề may rủi.
    • 17 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nghe bạn hanoi873 trả lời xong hết muốn tham gia hội, haha
    • 110 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bạn tự suy luận được mà, cần gì phải hỏi.
    Xác suất bạn ra đường, nhặt được 1 viên ngọc là bao nhiêu % ?
    Nói thế không phải là không nên tìm
    Những ai muốn có ngọc thì vẫn phải tìm.
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bạn nói đúng quá
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

tập 2 mà dang dỡ nữa thì khó thễ nào vượt qa tất cã
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 636 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Em ít tuổi nhưng thấy bác hanoi873 nói đúng 99%. Các anh có gđ rồi thì lên chăn rau, các em trẻ cũng chăn rau và tìm máy bay để lái. Ngoài ra thì những đứa như em là lên tìm bạn, người yêu, tham gia các nhóm để tụ tập. Chứ mấy ổng SD như chị tìm chắc quá hiếm luôn (vẫn có nhé). Chúc chị sẽ tìm được SD của năm!
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em thì lại là người luôn có tư tưởng, có ngọc rơi cũng ko đến lượt mình nhặt đâu, nên ra đường cứ thế mà đi chả tìm ngọc bao giờ
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình tìm đc sẽ thông báo cho bạn nha. Dù sao cứ hy vọng thôi, mình cũng ko phải tìm SD để cưới mà.
    • 110 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Em thì lại là người luôn có tư tưởng, có ngọc rơi cũng ko đến lượt mình nhặt đâu, nên ra đường cứ thế mà đi chả tìm ngọc bao giờ
    hihi, nhìn cái nick là hiểu tư tưởng rồi.
    không có cái gì đúng cái gì sai cả. tùy suy nghĩ của mỗi người.
    mà suy nghĩ như em là khỏe nhất.
    sống trên đời, cứ phải hoàn thành mục đích hoặc tìm kiếm gì đó mới khổ. vô tư vô lo, sao cũng được là khỏe nhất.
    Anh cũng chẳng tìm ngọc.
    Vì ngọc là phải hữu duyên mới gặp. có tìm cũng không thấy. chỉ là ngộ nhận đó là ngọc nhưng thực chất thì là .......
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ong_bo_don_than Xem bài viết
    hihi, nhìn cái nick là hiểu tư tưởng rồi.
    không có cái gì đúng cái gì sai cả. tùy suy nghĩ của mỗi người.
    mà suy nghĩ như em là khỏe nhất.
    sống trên đời, cứ phải hoàn thành mục đích hoặc tìm kiếm gì đó mới khổ. vô tư vô lo, sao cũng được là khỏe nhất.
    Anh cũng chẳng tìm ngọc.
    Vì ngọc là phải hữu duyên mới gặp. có tìm cũng không thấy. chỉ là ngộ nhận đó là ngọc nhưng thực chất thì là .......
    Thực ra cái nick của em là do em đặt vài cái tên rồi mà hệ thống nó cứ báo đã có ng dùng, nên em đánh luôn vào la thế nào cũng được. rồi hệ thống ok luôn.
    Nói về ngọc thì cũng đủ kiểu ngọc, cơ mà vì mình ko tìm ngọc nên là kệ thôi ạ.
    • 450 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trở lại với mục tiêu ban đầu đi em, bàn qua bàn lại sẽ lạc đường đó.
    Anh biết và gặp nhiều bác zai trong này, không tránh khỏi 1 sô con sâu nhưng đa phần là đàng hoàng.
    Tâm như nguyệt
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 748 Bài viết

• 1,339 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi FatFather Xem bài viết
    Trở lại với mục tiêu ban đầu đi em, bàn qua bàn lại sẽ lạc đường đó.
    Anh biết và gặp nhiều bác zai trong này, không tránh khỏi 1 sô con sâu nhưng đa phần là đàng hoàng.
    Đúng đấy em, trong này cũng có nhiều bác zai tử tế lắm. Như bác Fatfather này chẳng han, chắc chắn là Bác ý ko chăn rau bao giờ đâu vì Bác ý chỉ ăn thịt thôi..
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 7 năm
    • 395 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Acurru Xem bài viết
    Đúng đấy em, trong này cũng có nhiều bác zai tử tế lắm. Như bác Fatfather này chẳng han, chắc chắn là Bác ý ko chăn rau bao giờ đâu vì Bác ý chỉ ăn thịt thôi..
    haha. tự nhiên e nghĩ nếu bác ấy chỉ ăn thịt mà ko ăn rau thì sẽ như thế nào nhỉ?
    https://mp3.zing.vn/bai-hat/long-me-n.../zwz978uf.html
    con mất mẹ như vầng trăng mất đi ánh sáng...
    • 698 Bài viết

• 930 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Acurru Xem bài viết
    Hey da,đang định nhờ chú ý bắt cho mấy con sâu nhưng hóa ra là chú ý không ăn rau.Thế thì làm sao biết mặt mũi con sâu... rau nó rao sao,cô nhở :-P
    • 450 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Há há, mợ Ắc-cu chỉ được cái nói đúng
    Khẩu phần ít rau nhiều thịt thì dáng người ra sao, bạn hq và MVA cứ hỏi bạn Ắc-cu là ra ngay í mà. Không cần phải quẳng cáo thêm
    Tâm như nguyệt
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ôi chao, rau thịt phải cân đối chứ ạ
    • Thành viên tích cực 2015
    • 7 năm
    • 395 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Ôi chao, rau thịt phải cân đối chứ ạ
    nhưng mà hình như bây giờ thịt thà nhiều quá nên mọi ng chuyển sang ăn rau rồi, mà rau sạch thì luôn là món hàng hiếm.chắc thế nên các ông mới tích cực trồng rau sạch để ăn nhỉ.
    https://mp3.zing.vn/bai-hat/long-me-n.../zwz978uf.html
    con mất mẹ như vầng trăng mất đi ánh sáng...
    • 14 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn này nói đúng quá,đa phần là không thể tin đc. Nhưng số ít đó vẫn có thể thì nên hy vọng chứ! Có thể người này k hợp với nguời kia.nhưng với ai đó lại phù hợp thì sao nhỉ?
    • 450 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Đùa 1 tí thôi, mình không muốn bàn về chủ đề "rau thịt" gi nữa, dù sao nó cũng nhạy cảm và có vẻ thiếu tôn trọng nhau.

Trở lại chủ đề chính của chủ top thôi
    Tâm như nguyệt
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2