TIN TÀI TRỢ.

Đơn thân đã gần 4 năm rồi, cảm thấy thật sự là mệt mỏi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.29K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaovic Xem bài viết
    23t, đời còn dài, zai còn nhiều. Vui lên e
    Đùa thôi, tự tâm mình thấy thoải mái, thì mọi ng xung quanh, bố mẹ e, con e mới vui vẻ, hp đc.
    C 30t rùi mà vẫn thấy xuân lắm, với động lực lo cho con, mình là trụ cột thì không j làm mình gục ngã đc.
    Em cảm ơn chị , hy vọng là cũng sẽ được xuân như chị, chứ nhiều lúc em thấy u ám quá
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bell2010 Xem bài viết
    C 32 tuổi, mới ly hôn vài tháng c ko tránh khỏi chống chếnh. Nhưng tư duy luôn phải tích cực, m phải là chỗ dựa vững chắc của con cả về tinh thần & vật chất, mọi thứ khác cứ đặt hàng thứ yếu thôi.
    Cố lên chị nhé, chị em mình cùng cố gắng vì tương lai con em chúng ta

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 72 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

23 tuổi còn quá trẻ để mà nói là đã hết hy vọng. Em vẫn còn con em cơ mà. Qua những gì em tâm sự, chị nghĩ em vẫn còn hận bố nó nhiều. Nếu thế thì nên chăng em càng phải sống đàng hoàng, vui vẻ hơn nữa mới phải. Cách tốt nhất để trả thù nó đó là em sống hạnh phúc. Chị tin có quả báo em ạ. Nên đừng mất hy vọng em nhé. Có lẽ Mr Right của em vẫn chưa xuất hiện, và có lẽ những gã đang le ve quanh em bây giờ toàn Lý Thông, nhưng điều đó chỉ càng làm em mạnh mẽ và tỉnh táo hơn thôi nhé em gái.
    Chúc em luôn vui vẻ và xinh tươi như tuổi 23 của em
    .... Cảm ơn bố của con em, nhờ anh mà em nhận ra không có anh em còn sống tốt hơn...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cần anh giới thiệu cho em một người không .23t còn quá trẻ để tìm 1 người mới phù hợp với mình
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Oc_Mitbeo Xem bài viết
    23 tuổi còn quá trẻ để mà nói là đã hết hy vọng. Em vẫn còn con em cơ mà. Qua những gì em tâm sự, chị nghĩ em vẫn còn hận bố nó nhiều. Nếu thế thì nên chăng em càng phải sống đàng hoàng, vui vẻ hơn nữa mới phải. Cách tốt nhất để trả thù nó đó là em sống hạnh phúc. Chị tin có quả báo em ạ. Nên đừng mất hy vọng em nhé. Có lẽ Mr Right của em vẫn chưa xuất hiện, và có lẽ những gã đang le ve quanh em bây giờ toàn Lý Thông, nhưng điều đó chỉ càng làm em mạnh mẽ và tỉnh táo hơn thôi nhé em gái.
    Chúc em luôn vui vẻ và xinh tươi như tuổi 23 của em
    Cảm ơn chị, có lẽ là vì em vẫn còn nhiều thù hận, nhiều tự ái quá. Em sẽ cố gắng chị ah !
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xuantoan84 Xem bài viết
    cần anh giới thiệu cho em một người không .23t còn quá trẻ để tìm 1 người mới phù hợp với mình
    Hi ! cảm ơn ý tốt của anh ah. Em cũng k biết nữa, nhưng có lẽ bây giờ chắc chưa cần thiết đâu a nhỉ
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2