Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dành cho những người thích bơi

• 1 Lượt chia sẻ
  • 64.7K Lượt đọc
  • 566 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 520 Bài viết

• 652 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gldautumn
    Hôm trước tớ cũng thử đi bể ở Đặng Tiến Đông rồi, nói chung là thích vì lúc tớ đi thì vắng, nên có thể tha hồ tập được và bể cũng mới. Nước thì có vẻ hơi xanh nên tớ nghĩ chắc là cũng có nhiều hoá chất Mình thấy có cái vé tháng có vẻ rẻ hơn một chút nhưng chắc là phải tìm được bạn chung thì mới mua được vì mình đi cũng ko nhiều lắm :4:
    gldautumn ơi cho mình cái lịch bơi ở bể này nhé, xem có phù hợp thời gian k để bọn mình share cái vé tháng nhỉ. Mình cũng nghỉ tập aerobic mấy tháng rồi nên lại phát phì rồi, vào đây lại có khí thế, quyết tâm đi bơi lại thôi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7,080 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết dạy cách bơi bướm ko thì chỉ hộ em cái, xin cám ơn ạ!!!
    • 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho anh tham gia với, xin đừng bắt bơi riêng một góc,tội lắm. Xin cảm ơn!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gldautumn Xem bài viết
    Hôm trước tớ cũng thử đi bể ở Đặng Tiến Đông rồi, nói chung là thích vì lúc tớ đi thì vắng, nên có thể tha hồ tập được và bể cũng mới. Nước thì có vẻ hơi xanh nên tớ nghĩ chắc là cũng có nhiều hoá chất Mình thấy có cái vé tháng có vẻ rẻ hơn một chút nhưng chắc là phải tìm được bạn chung thì mới mua được vì mình đi cũng ko nhiều lắm :4:
    cho em hỏi là bể ở Đặng Tiến Đông mở cửa từ mấy h đến mấy h ạ? mai em cũng đang định đi bơi :1:
    • 1,597 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Tớ cũng thích bới bỏ sắc lém. Nhờ nó mà tớ từ con nhợn xề giờ thành nhợn xề mi nhon đấy. Tớ chỉ đi bơi 1 tháng mà có hiệu quả hẳn. Tớ thì bơi sải, bơi bướm ngửa, bướm sấp, cả bơi kiểu dog cũng rành chỉ có bơi ếch sao mà tớ tập hoài chẳng được. Cái chân bơi các kiểu kia quen rồi, búng theo kiểu ếch một hồi nó thẳng đơ như cũ. Chán thật. Dạo này tớ ít đi bơi, vì hồ bơi chổ gần nhà mình vừa bẩn, vừa xấu, lâu lâu lại gặp đám ma cô ma cậu thấy phát sợ. Với lại bơi ở đây chỉ có tớ là nữ cộng với 1 bé gái đang học bơi, buồn. Mẹ nào nhà gần Phú Lâm, hay Q.6 có đi bơi, hú tớ một tiếng cho vui nhé.
    YoYo: NB 3.6, 1M 5.2, 2M 6.1, 3M 7.0, 4M 7.6, 5M 8.2, 6M 8.5, 7M 9.6, 8M 10.2, 9M 11.1]
    4312
    TumTum;
    tum6tum5tum4tum3
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 151 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Tôi hay đi bơi ở bể bơi 4 mùa ở Trần Hưng Đạo, đồng chí nào có ham thích đi bơi thì alo nhé, đi một mình nhiều khi cũng chán.
    • 1,597 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi putain Xem bài viết
    Tôi hay đi bơi ở bể bơi 4 mùa ở Trần Hưng Đạo, đồng chí nào có ham thích đi bơi thì alo nhé, đi một mình nhiều khi cũng chán.
    ối, ối, vào topic này bác vui lòng khai sơ sơ về giới tính đi nào, hoặc bạn muốn đồng chí mẹ, hay đồng chí bố bơi cùng thế. Em thì thích bơi lắm, sợ alo cho bác gặp phải bác giai thì về chồng uýnh cho chết.:4:
    YoYo: NB 3.6, 1M 5.2, 2M 6.1, 3M 7.0, 4M 7.6, 5M 8.2, 6M 8.5, 7M 9.6, 8M 10.2, 9M 11.1]
    4312
    TumTum;
    tum6tum5tum4tum3
    • 752 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Ở đối diện 108 phải ko bạn? Mình cũng hay đi với bạn nhưng toàn đi vào buổi trưa thôi.
    • 191 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào các bác em gia nhập hội với vì em thích bơi lắm hôm nay em moi biết nên nhập gia chậm các bác thông cảm nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 151 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

chào các đồng chí ạ, tôi là con trai. Nhưng tôi nghĩ bơi là bơi, chứ sao mà lại đánh? Tôi thấy chị em phía Bắc hay đánh đồng chuyện đi bơi thể thao với một cái gì đó mang ý nghĩa đen tối nên cứ sợ sệt. Chị em phía Nam có vẻ rõ ràng hơn, nếu thích đi bơi thì đi bơi, thể thao, thế thôi .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 141 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em cũng hay bơi ở bể bốn mùa, số 4 Trần hưng đạo. nhưng thích bơi tầm 7h30-8pm , bơi giờ đấy vắng hoe, tha hồ vùng vẫy.....
    nhưng mà bơi 1 mình buồn quá, có bác nào đi cùng thì ới em với......
    yahoo id: girlquantri , các bác nhé,
    Biển cứ tưởng mình dài rộng lắm
    Vắng cánh buồm biển mới thấy cô đơn

https://360.yahoo.com/girlquantri
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhvip2005 Xem bài viết
    em cũng hay bơi ở bể bốn mùa, số 4 Trần hưng đạo. nhưng thích bơi tầm 7h30-8pm , bơi giờ đấy vắng hoe, tha hồ vùng vẫy.....
    Em cũng thích bơi lắm,mối tội hè vừa rồi mới bì bõm được 1 đoạn,,,hè này quyết chí lượn lờ vài vòng khắp bể cho đã
    • 752 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Bơi thẻ gì đấy bạn ơi? Ngày xưa mình có 1 cái thẻ, mỗi lần đến đưa 10K, giờ tìm mãi ko thấy thẻ đâu. Có gì ới mình với nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 151 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Đồng chí nào mà lại có cái YM sợ thế ạ: Girl quẫn trí ạ
    • 141 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đồng chí nào mà lại có cái YM sợ thế ạ: Girl quẫn trí ạ
    ôi trời, quẫn cũng bơi, thế bác có đi ko, em và mẹ Hoàng anh hẹn hò đi bơi ở số 4 trần hưng đạo đấy, today!
    bác có đi thì nhanh chưn lên......

• 364 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

zai có được tham gia ko nhi??? nếu được thì cho tớ đăng ký ...chân với ạ.
    • 141 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

sorry mẹ Hoàng anh nhé, hôm nay em có việc bận đột xuất, henchj mấy hôm nữa vậy

• 752 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Em ơi chị đành về nhà bật nước lên tắm, lòng vẫn cứ tiếc nuối cái bể nước nóng mơ màng hơi sương.
    • 752 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bố bi còi Xem bài viết
    zai có được tham gia ko nhi??? nếu được thì cho tớ đăng ký ...chân với ạ.
    Bác cứ đi vô tư, cái bể đó đâu có đề là:"cấm zai" đâu mà bác lo.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,163 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Chào cả nhà, em cũng thích đi bơi lắm, nhưng em chỉ biết bơi ếch, bơi ngửa và đang tập bơi sải. Có mẹ nào hay đi bơi ở các bể thuộc khu vực Láng hạ, Giảng Võ như bể NGọc Khánh hay Bảo Sơn thì ới em với nhé. Em đi được Weekend thôi ạ.
    Tuy nhiên Hanhvip hôm nào đi ở bể Trần hưng Đạo thì nhắn mình đi cùng cho vui nhé. Mình cũng đã từng đi bơi 1 mình nên hiểu cảm giác của bạn lắm.