Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

co me nao tuoi at suu 1985 ko???sao minh thay tuoi nay lan dan qua

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.28K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

lam me don than that kho khan.nhieu luc minh chang biet day con ra lam sao nua
    con trai minh nam nay 4t .nghi thay buon lam cac me ah

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 23 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cuộc sống nó có nhiều cái khó biết trước lắm bạn a..đôi khi đời không yêu mình thì mình phải yêu đời vậy thôi..
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,414 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Chúc bạn cố gắng vượt qua, tất cả vì con mình. Tớ cũng 1 mình nuôi con, giờ cảm thấy rất vui
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 614 Bài viết

• 602 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có mình tuổi ất sửu đây. Học hành, công việc thì còn ổn. Tình duyên, kinh tế thì đúng là lận đận. May mà tớ chỉ có một mình, không con cái, không có nhu cầu tiêu tiền vì chẳng thấy hứng thus với cái gì cả. Do đó mọi thứ vẫn ổn ổn với drồng lương còm. Nhiều lúc nghĩ nếu như có con rồi mới giải tán thì sẽ thế nào đây? Có thể vẫn vượt qua được theo kiểu giật gấu vá vai nhưng chắc là sức tàn lực kiệt.

Bạn chủ top ở đâu vậy?
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cac me oj hay cho e loj khuyen.Noj the nao nhj?Ngay xua e va chog e yeu nhau dc 3 nam thj cuoj.Den khi sjh ku bjn thi nguoi lam bo da bo di khi con dc gan 5 thang tuoi.E phai nuoi con mot minh gan 3 nam troi.Den nay chong e ve noi e khong hop nen muon ly hon,thuc tam e khong muon niu giu mot nguoi chong boi bac nhu vay.Nhung ngi den ku bin sao nge cay dang qua.A ta ve ca nam nay cung khog he tham nom j den con va cug khog tro cap nuoi con dog nao(2 me con e ve que ngoai thue nha de o voi nhieu kho khan).
    • 77 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình đang nghĩ tới ly hôn. Mình chưa con cái gì. Nhưng mình sợ cuộc sống độc thân... sợ hãi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

..........
    • 48 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

mình 85 . Nói thật cái tuổi mình lấy chồng trước 25 thì mỗi đứa có 1 cái khổ. Có tiền mất con, có con mất chồng..... bạn bè mình ai lấy muộn thấy chúng nó sướng thế. Hôm trước gặp con bạn cùng lớp nó nói chán muốn ly hôn. hai đứa tìm quán nước cạnh đường tâm sự 1 hồi. Khổ thật.
    đối với mình ly hôn ko phải là địa ngục nhưng cũng ko hẳn sung sướng,vì chẳng vui gì cái tiếng bỏ chồng. thế nhưng gần 2 năm nay mình tăng cân, khỏe mạnh hơn tuy kinh tế còn phụ thuộc ông bà ngoại nhưng tâm hồn mih thoải mái.
    mình ko biết nói gì. Mong các bạn hãy cố gắng coi nhẹ mọi chuyện, sống hết lòng sau này có chuyện gì say ra cũng ko ân hận mọi ng nhé
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Phaj co gag vj tuog laj con e chug ta.
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hay co len!!!Hoj cac me don than,phai co gang sog tot,song khoe vj chjh mjh cac me nhe. CO LEN
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 61 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Công nhận tuổi này lận đận cả con trai lẫn con gái, nhắm mắt mà đi thôi
    • 51 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy các mẹ nặng về suy nghĩ quá! Hãy sống đơn giản cho đời tươi trẻ. Theo mình thì ly hôn cũng là việc hết sức bình thường mà . Nếu sống hạnh phúc thì sống còn không thì đừng vì cái nọ hay cái chai mà để cả 2 cùng khổ. Cánh cửa này đóng thì sẽ có cánh cửa khác hé ra mà. Hãy cố lên các mẹ thân yêu! Quan trọng nhất là tinh thần lạc quan và biết cách tự làm mình vui.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình cũng tuổi Sửu, m ly thân hơn 1 năm nay rồi, cs sao thấy nặng nề quá, mệt mỏi nữa. Một m nuôi con nh lúc tủi thân lắm. Nghĩ càng thấy sao số m khổ đến vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thân Trâu vốn nổi tiếng là khỏe và lỳ thêm một chút liều nữa là ta cứ mở to mắt, ngẩng cao đầu mà tiến. Chúc họ nhà Trâu húc đâu thắng đấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mjh cug lieu lam nhug van chang an thua j.Kiep sau se k lam than trau nua dau.Cs day ap nhug met moj,lo toan.Voj mjh that nang ne.Lo com,ao,gao,tjen,lo day do con,lo doj pho voj moj tjnh huog trog cuoc sog.Bao nhjeu vat va deu do xuog dau mjh.Oj...Met moj lam cac me ah
    • 48 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

cố lên nào trâu trắng nhà mình ới. tớ kiếm được 1,2trieu chuẩn bị nộp học cho con rùi. Ở nhà hái chè giờ đen nhẻm đen nhèm. chồng cũ hỏi :"giờ em trắng hay đen.sao anh hỏi thế.ờ thì nghe thiên hạ đồn dạo này em xinhh lắm." Mình thất vọng trong lòng. Giờ mình "vật" các bạn ah. vật...... tiền ,các mẹ cố gắng để đầu óc thoải mái nhé.chúc vui
    • 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tớ cũng Ất Sửu đây, đúng là gian nan giờ tớ phải một thân nuôi 2 con nhỏ. Đúng là khổ không còn chỗ nào khổ hơn.
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 8,543 Bài viết

• 7,400 Được cảm ơn

Vui lòng lập lại topic khác và gõ tiếng Việt có dấu bạn chủ topic nhé.