TIN TÀI TRỢ.

Club Xe Đạp _ Chưa thấy có nhỉ _ anh chị nào mê xin mời .

• 1 Lượt chia sẻ
  • 10.2K Lượt đọc
  • 159 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 429 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thấy có rất nhiều môn rồi _ riêng môn này thì chưa . Em thì cũng mê thể thao _ cầu lông là sở trường _ bóng bàn là sở đoản_bóng đá là sở thích . Nhưng sau một đợt bị chấn thương _ em chuyển sang chơi xe đạp _ hì hục hí hoáy mãi mới kiếm được cái xe tương đối tí _ sáng dậy đạp xe lòng vòng tầm 20km -> thấy sảng khoái lắm .
    Anh chị em có ai chơi môn này không

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 843 Bài viết

• 231 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nab2195 Xem bài viết
    Thấy có rất nhiều môn rồi _ riêng môn này thì chưa . Em thì cũng mê thể thao _ cầu lông là sở trường _ bóng bàn là sở đoản_bóng đá là sở thích . Nhưng sau một đợt bị chấn thương _ em chuyển sang chơi xe đạp _ hì hục hí hoáy mãi mới kiếm được cái xe tương đối tí _ sáng dậy đạp xe lòng vòng tầm 20km -> thấy sảng khoái lắm .
    Hơ hơ... có chị này! Cho chị tham gia với! Nhưng mà chị ko có cái xe đạp nào, có mỗi một cái mini Tàu thì bán cách đây 6 năm rồi thì phải! :Sad:
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 429 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

sáng chạy cung đường từ âu cơ lên cầu Thăng Long _ thấy khá nhiều anh chị tập xe rất vui _ ko biết có ai là mem của wtt hay không
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 429 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

xăng tăng giá rồi , có anh chị nào xe đạp đi làm không ạ
    • 235 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Hic 1 ngày những 20 km cơ á, khâm phục thật. Thứ nhất là sức khỏe, thứ nhì là thời gian :cool:
    Em cũng thích đi xe đạp lắm, nhưng chỉ đi xe đua, loại ko có chỗ ngồi đằng sau đó ạ. Hôm nào dậy được sớm thì lôi xe đi làm, sáng đi chiều về tổng cộng được 10km.
    Thong dong đạp xe ngắm phố phường, tai nghe ipod. Nghĩ đã thích rồi :Laughing:
    • 1,547 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Cho em gia nhập với.^^
    em hay đạp cung đường từ Nguyến Trãi, qua Chùa Bộc, Đại Cồ Việt, Phố Huế, rồi ra Tông Đản hay vườn hoa Hàng Đậu, lượn vòng sang Hàng Cót, đạp 3 vòng quanh hồ Gươm hoặc ăn kem rùi theo đường Hàng Bông, Tôn Đức Thắng về Nguyến Trãi. Cũng chẳng bít đạp được bao nhiêu cây nhưng mà rất vui.^^
    em đang tìm người đạp xe đi chơi cùng đấy ạ.^^. Em rủ bạn em , đứa nào cũng lười.huhu
    :559: :554:

Nick yahoo: honeymoon2168
    Mobile cầm tay nhá: pm . khà khà
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 429 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

chà , mãi mới thấy có mem vào _ mình thì tập từ nhà mình là Đội Cấn _ vòng lên cầu THăng Long _ hôm nào khỏe thì leo cầu , ko thì vòng ngược về _ mình có thể về theo lối đường Âu cơ rất mát .
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 684 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

chà , mãi mới thấy có mem vào _ mình thì tập từ nhà mình là Đội Cấn _ vòng lên cầu THăng Long _ hôm nào khỏe thì leo cầu , ko thì vòng ngược về _ mình có thể về theo lối đường Âu cơ rất mát .
    Cụ lầy có đĩa DVD teletubies kô nhờ rooling:
    ---------------------
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 429 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Romaria Xem bài viết
    Cụ lầy có đĩa DVD teletubies kô nhờ rooling:
    Bác lại lạc đề rồi
    Có gì bác cứ contact em
    • 108 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

E hèm... cơ quan tớ sắp chuyển về khu vực mà đường đi từ nhà đến cơ quan toàn qua đường đẹp nên tớ đang lên dây cót để đi làm bằng xe đạp... nếu dây cót mà không đứt giữa chừng thì xin vào đây thỉnh giáo mọi người sau nhé. Tớ còn tham lam ấp ủ 'hòai bão' hô hào mọi nguời trong cơ quan đạp xe ... dù mình lo thân mình chưa xong thế mới chết chứ....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,065 Bài viết

• 2,024 Được cảm ơn

Đi xe đạp công nhận thích nhưng mà phải có thời gian. Tớ cũng hay lôi em xe đạp ra đi lắm, vừa tích kiệm vừa rèn luyện. He he.... Mỗi tội ít thời gian nên luyện tập chả đến đầu đến đũa.
    Khu nhà tó làm việc bây giờ cũng nhiều người đi xe đạp phết đấy. Có hôm thấy một bác đội mũ BH đi xem đạp đến CQ. Thấy mọi người nhìn nhiều quá bác giật mình, đến lúc nhận ra bác bẽn lẽn thanh minh là đội mũ BH theo quán tính.
    CQ thằng bạn tớ còn có anh Sếp để xe đạp ở nơi làm việc. Khi nào thích đạp xe tự về, cho tài xế về sớm với vợ con. He he...
    Lao động, điều độ và yên tĩnh chặn cửa mọi thầy lang
    30/01/2015: 56.00kg. Còn 8 kg nữa !
    Hãy bảo vệ môi trường bạn đang sống : Hạn chế dùng túi nilon, hạn chế đi xe máy, tăng cường đi xe đạp và đi bộ
    • 2,202 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngốc xít Xem bài viết
    Đi xe đạp công nhận thích nhưng mà phải có thời gian. Tớ cũng hay lôi em xe đạp ra đi lắm, vừa tích kiệm vừa rèn luyện. He he.... Mỗi tội ít thời gian nên luyện tập chả đến đầu đến đũa.
    Khu nhà tó làm việc bây giờ cũng nhiều người đi xe đạp phết đấy. Có hôm thấy một bác đội mũ BH đi xem đạp đến CQ. Thấy mọi người nhìn nhiều quá bác giật mình, đến lúc nhận ra bác bẽn lẽn thanh minh là đội mũ BH theo quán tính.
    CQ thằng bạn tớ còn có anh Sếp để xe đạp ở nơi làm việc. Khi nào thích đạp xe tự về, cho tài xế về sớm với vợ con. He he...
    Hì sếp bạn giống tớ thế, để cái xe đạp đua của tớ ở cơ quan hôm nào xã cũng đưa đón đi làm nhưng hôm nào cao hứng thích đạp xe thì cho xã tự về mình đạp 1 vòng từ nguyễn thái học lên bờ hồ ăn kem đạp về
    • 108 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Việc đầu tiên của việc đi xe đạp là cần phải có cái xe nên bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ thông tin về vụ này cho bà con cái nhỉ? Cái khoản này là mình mù tịt :Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,077 Bài viết

• 1,789 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi funny_frog Xem bài viết
    Thong dong đạp xe ngắm phố phường, tai nghe ipod. Nghĩ đã thích rồi :Laughing:
    Công nhận thích.
    Mình đi xe máy, tai cũng nghe ipod. Và chỉ ước quãng đường từ nhà tới cơ quan dài thêm vài km nữa để nghe cho đã :Smiling:
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 429 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hai Giọt Nước Xem bài viết
    Việc đầu tiên của việc đi xe đạp là cần phải có cái xe nên bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ thông tin về vụ này cho bà con cái nhỉ? Cái khoản này là mình mù tịt :Crying:
    Bạn ra Bà triệu làm cái là ổn thôi _ nếu muốn tập nữa thì mua địa hình hoặc xe cuốc . Nếu chỉ đi làm cho khỏe thì kiếm mấy cái xe 2nd của Nhật _ xem mấy hàng đầu dốc BT có mấy con 2nd của Nhật đi trong thành phố nhìn ngon lắm _ cứ đến đấy ngắm , lên đi vài vòng cho biết . Xe thì 2T đổ lại thôi .
    • 108 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn ra Bà triệu làm cái là ổn thôi _ nếu muốn tập nữa thì mua địa hình hoặc xe cuốc . Nếu chỉ đi làm cho khỏe thì kiếm mấy cái xe 2nd của Nhật _ xem mấy hàng đầu dốc BT có mấy con 2nd của Nhật đi trong thành phố nhìn ngon lắm _ cứ đến đấy ngắm , lên đi vài vòng cho biết . Xe thì 2T đổ lại thôi .
    Tớ thích cái nào vừa tốt vừa 'ngầu' lại vừa 'điệu' thí dụ như cái DKNY hay cái Gucci này này

UpNhAnHdotC0M2008080721932n2q2njfimm167392

UpNhAnHdotC0M2008080721932yjazytflzd33184
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 429 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chà
    Cái dưới đẹp quá
    Cái này là bạn phải mặc váy đầu đội mũ rộng vành theo ren , chạy vài vòng tốc váy cho anh em nhà wtt thèm chơi
    • 108 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chà
    Cái dưới đẹp quá
    Cái này là bạn phải mặc váy đầu đội mũ rộng vành theo ren , chạy vài vòng tốc váy cho anh em nhà wtt thèm chơi
    Tớ lại không bao giờ đội mũ - đặc biệt là mũ rộng vành, váy thì có rất nhiều nhưng lại không biết tốc váy nhé :rolleyes:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 180 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái xe hồng ở dưới tuyệt quá. Nhưng mà chắc chỉ dám ngó thôi, sờ vào có khi đủ tiền mua một em Dylan í nhỉ ?
    Trời ơi buổi sáng quá chừng thơm
    Anh gặp lại hương sen, năm anh mười tám tuổi
    • 212 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình chỉ đi xe đạp cho khỏe người và để không nhả thêm khói xe máy vào ko khí chứ ko dám ngo ngoe lên mức thể thao thì có đc tham gia ko nhỉ?
    Website xanh cho một Trái Đất xanh: https://sweetnaturevn.wordpress.com
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8