TIN TÀI TRỢ.

Chia tay đơn thân về với cuộc sống gia đình đầm ấm !!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.21K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 674 Bài viết

• 1,640 Được cảm ơn

Đây đúng là tin vui nhất trong box đơn thân này mà em đọc được.
    Chúc mừng anh chị, chúc anh chị hạnh phúc bền lâu và không quên thường xuyên ghé lại box đơn thân này sẻ chia và lắng nghe như anh chị đã từng làm thế. Những bài chia sẻ của anh chị rất bố ích và chân thành.
    Mà đặc biệt , em từng là bạn thơ của bác Luc và cũng từng là người mà chị Love nói rằng rất yêu quý. Vậy không biết đám cưới em có được phát thiệp hồng không đây? E hóng đấy nhé! hi hì.
    Bởi vì cuộc sống lắm bon chen
    Xoay vần nặng gánh những ưu phiền
    Toan tính áo cơm những triền miên
    Em đành tạm gác ''văn thơ'' lại
    Buông bút chen chân kiếm chữ ''tiền''.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,877 Bài viết

• 5,005 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mừng muốn khóc luôn á, em hay tàu ngầm, biết nick bác Lúc và Love nhưng chưa có dịp nói chuyện. Hôm nay phải ngoi lên để chúc mừng hạnh phúc 2 bác. Không biết hội đơn thân có được nhận thiệp hồng không nhỉ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 519 Bài viết

• 892 Được cảm ơn

Đúng là tin vui , xin chúc mừng cho 2 bạn hạnh phúc suốt đời.

Gửi tặng Lucky và Love 1 bài hát, Love đúng là ngôi sao cho bạn Lucky

nhận tiện kêu gọi các SD & SM ở 2 miền Trung và Nam thi đấu để theo kịp miền bắc chứ
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 78 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatrangyeu Xem bài viết
    Đúng là tin vui , xin chúc mừng cho 2 bạn hạnh phúc suốt đời.

Gửi tặng Lucky và Love 1 bài hát, Love đúng là ngôi sao cho bạn Lucky

nhận tiện kêu gọi các SD & SM ở 2 miền Trung và Nam thi đấu để theo kịp miền bắc chứ
    Miền Trung và miền Nam không lạnh nên khó theo kịp miền Bắc lắm, hihi.
    Chúc mừng bác Lucky và Love nhé.
    Mình sẽ đổi nick thành Happy, hy vọng mùa đông năm sau ...
    Đêm khuya, sực nhớ vòng tuổi trẻ. Lệ trong mơ hoen vẻ phấn son
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,677 Bài viết

• 3,414 Được cảm ơn

Chúc mừng bác!

Hy vọng Box Đơn thân sẽ có nhiều bạn tìm được hạnh phúc như bác!
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chúc mừng bác Lucky và Love. Niềm vui đầu tiên cho ngôi nhà đơn thân trong năm nay.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 140 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Chúc mừng anh chị nhé, em đã được gặp chị Love, khi nào mà được diện kiến thêm bác Lucky nữa thì đẹp ạ!
    Moon của mẹ
    NB: 2.8kg, 1m: 3.7kg, 2m: 4.7kg, 3m: 5.6kg, 4m: 6.5kg, 5m: 7.5kg
    Moon à, mẹ yêu con!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 86 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

trời ui chị love có biết cảm xúc lúc này của em ko. mừng ơi là mừng nghẹn ngào lắm ý. chúc mừng anh chị nhé. từ hồi em rời hn cũng it có thời gian vào box nhưng ko thể ngờ vẫn còn có duyên cùng chia vui với mọi ng. cảm ơn những động viên của 2 anh chị với khểnh. chân thành chúc anh chị hạnh phúc.
    p/s lúc nhìn bài đăng cuối thấy moonxu tuởng của nàng ấy. dù sao biết chủ nhân là chị love cảm xúc vẫn nguyên vẹn. mong nhiều căp đôi dc như thê
    • 230 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng bác Lucky và Love!!!
    yen_zps8362c9963_zps51beded5 2_zps015d1619
    Quê hương là chùm khế ngọt - Cho con trèo hái mỗi ngày
    • 420 Bài viết

• 551 Được cảm ơn

Chúc mừng bác & bạn Love! Tin vui nhất khi vào lại f126 này! Chúc bác& bạn Love trăm năm hạnh phúc ah
    Ngày mai là một ngày mới...
    • 1,152 Bài viết

• 3,254 Được cảm ơn

Chúc mừng bác Luck,(một người cha mà em vô cùng ngưỡng mộ dù không biết mặt) và em Love, Chúc hai người trăm năm HP
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    - Cảm ơn các bạn đã có lời chia xẻ

Mai là ngày vui của chúng mình, suốt một tuần nay Lucky lại quá bận rộn với ngổn ngang bao nhiêu việc CQ ... số của Lucky có lẽ luôn là vậy, khi cần rảnh rang thì công việc lại ngập đầu

Cùng anh em làm việc ngày đêm cho đến hôm nay mới hòm hòm ổn, tận chiều tối nay mới về được nhà và cùng con gái chạy đôn đáo đi mua được một chút nguyên liệu làm bánh trong Metro và bây giờ con gái đang hì hục làm một chiếc bánh "khủng" theo cách gọi của nó nhằm tặng bố mẹ nhân ngày vui của chúng mình

Thương con gái quá, nó cũng đi làm vất vả cả tuần đến tối mịt mới về ... vậy mà nó vẫn nghĩ và nhớ đến bố

Chắc vài giờ nữa sau khi chiếc bánh được làm xong sẽ chụp ảnh đem lên khoe cũng các bố mẹ nhé

Bây giờ Lucky lại bận rồi, chuẩn bị quần áo để mai còn làm "chú rể" chứ

-----------------------------------------------

Suýt quên ... Chúc các mẹ và các bé gái một ngày mùng 8/3 vui vẻ hạnh phúc nhé

Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp
    lòng ta đành chôn giấu ! 2

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ... 106

Lòng buồn !
    qua tháng năm dài ... 12 12 12

Rồi ta bỗng hiểu
    một điều ... thật chân lý !

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta
    và ... luôn vẫn ở quanh ta !!!

-----------------------------
    Lucky368_TQH 9/2010

• 1,266 Bài viết

• 1,822 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lucky368 Xem bài viết
    - Cảm ơn các bạn đã có lời chia xẻ

Mai là ngày vui của chúng mình, suốt một tuần nay Lucky lại quá bận rộn với ngổn ngang bao nhiêu việc CQ ... số của Lucky có lẽ luôn là vậy, khi cần rảnh rang thì công việc lại ngập đầu

Cùng anh em làm việc ngày đêm cho đến hôm nay mới hòm hòm ổn, tận chiều tối nay mới về được nhà và cùng con gái chạy đôn đáo đi mua được một chút nguyên liệu làm bánh trong Metro và bây giờ con gái đang hì hục làm một chiếc bánh "khủng" theo cách gọi của nó nhằm tặng bố mẹ nhân ngày vui của chúng mình

Thương con gái quá, nó cũng đi làm vất vả cả tuần đến tối mịt mới về ... vậy mà nó vẫn nghĩ và nhớ đến bố

Chắc vài giờ nữa sau khi chiếc bánh được làm xong sẽ chụp ảnh đem lên khoe cũng các bố mẹ nhé

Bây giờ Lucky lại bận rồi, chuẩn bị quần áo để mai còn làm "chú rể" chứ

-----------------------------------------------

Suýt quên ... Chúc các mẹ và các bé gái một ngày mùng 8/3 vui vẻ hạnh phúc nhé

Hôm nay mới biết anh Luc và em Love chuẩn bị bước vào cuộc sống mới, em thật rất vui và chúc hai người trọn đời bên nhau hạnh phúc.
    @anh Luc: Em gửi gắm em Love cho anh, anh nhớ chăm sóc và yêu thương em ấy thật nhiều nhé. Đừng làm Love khóc nha.
    @Love: Chị mong em luôn hạnh phúc bên người đàn ông em yêu.
    Hãy trân trọng tình cảm vợ chồng và chúc gia đình anh Luc- em Love tràn ngập tiếng cười, sớm sinh quý tử.
    Mong con yêu sớm về cùng Ba Mẹ! Đó là ước nguyện lớn nhất của Mẹ lúc này.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi I love my baby Xem bài viết
    Hôm nay mới biết anh Luc và em Love chuẩn bị bước vào cuộc sống mới, em thật rất vui và chúc hai người trọn đời bên nhau hạnh phúc.
    @anh Luc: Em gửi gắm em Love cho anh, anh nhớ chăm sóc và yêu thương em ấy thật nhiều nhé. Đừng làm Love khóc nha.
    @Love: Chị mong em luôn hạnh phúc bên người đàn ông em yêu.
    Hãy trân trọng tình cảm vợ chồng và chúc gia đình anh Luc- em Love tràn ngập tiếng cười, sớm sinh quý tử.

Cảm ơn em !

- Anh cũng đang hy vọng rằng rồi mọi chuyện sẽ tốt đẹp thôi

--------------------------------

Và đây là chiếc bánh HẠNH PHÚC mà con gái anh đã hì hụi suốt đêm qua cho đến tận 2 giờ sáng nay mới hoàn thành để kịp tặng bố mẹ nhân ngày vui hôm nay đấy ...

Thành phần cấu tạo thấy có kem và Socola cùng nhân hoa quả các loại chắc sẽ cực ngon ... nhân bánh được bao phủ từ trong ra ngoài nhé ... bên ngoài ngắm bánh đẹp hơn trong hình chụp

Vài giờ nữa bánh này sẽ được bảo quản giữ lạnh và chuyển về Bắc Ninh chuẩn bị cho chiều nay ...
    ----------------------

Cảm ơn con gái thương con quá !!!

1794808_824188384262994_361547756_n

1901171_824188577596308_1200002240_n

1898001_824188854262947_467115956_n

1240380_824189247596241_1100962540_n

Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ... 106

Lòng buồn !

Rồi ta bỗng hiểu

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta

Lucky368_TQH 9/2010

• 82 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Hôm nay mới biết Anh Lucky và Chị Love có nick khác và em có gặp trên facebook, vừa xem hình ảnh của Anh và Chị ,thật đẹp đôi ,có ông cụ 90t .Chúc mừng Anh Chị.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 738 Bài viết

• 1,314 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chưa thấy Bác Lucky báo cáo tình hình đêm qua thế nào nhỉ? Sốt ruột quá!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 437 Bài viết

• 898 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trước hết Em chân thành cám ơn tất cả các lời chúc của các Anh, Chị, Bạn, và Em trên diễn đàn WTT...

Mọi chuyện đến với Em như một giấc mơ... Mà giờ đây mỗi sáng thức dậy Em vẫn cứ cảm giác không quen,,, Cảm giác bàng hoàng hạnh phúc lẫn chút lo lắng bỡ ngỡ....

Đến vs WTT ... Phải cám ơn Quán Say của Kitty Sona đã kéo Em lại ở box này ... ...Thật sự Em chưa bao giờ nghĩ có thể tìm được một nửa trên này ....

Ngay buổi đầu gặp gỡ chồng Em bây giờ... Em càng không thể nghĩ bọn Em sẽ có kết quả tốt như ngày hôm nay..
    Nhưng đúng là mọi thứ đều có thể xảy ra...

Cám ơn cuộc đời đã cho Em và Anh gặp nhau... Bên nhau... Nhưng không hề đi lướt qua nhau...

Cám ơn ông trời đã cho Em kiên nhẫn đặt mình vào vị trí của Anh để càng thêm hiểu Anh, thương Anh... và sẵn sàng chia sẻ mọi thứ vs Anh đến hết cuộc đời này...

Cám ơn tình yêu và sự ngọt ngào quan tâm chăm sóc tự đáy lòng Anh dành cho Em.... Những cái E tưởng một người phụ nữ đa cảm như Em thì chỉ trong mơ mới có được...

Và cuối cùng... Cám ơn ông trời... Cám ơn tổ tiên đã phù hộ gắn kết 2 chúng ta.... Cho Em món quà vô giá... Cảm giác hạnh phúc nhất trong 32 năm vừa qua...

Cái kết... Một đám cưới....Em càng hạnh phúc hơn... Khi toàn bộ gia đình họ hàng của Anh...Thật sự trân trọng Em...Dù là tập 2...Nhưng đã tổ chức một đám cưới vô cùng ngọt ngào,giản dị...nhưng làm nhà gái vô cùng hài lòng... và ...Em vô cùng xúc động và hãnh diện.... Được sống trong tình yêu thương của mọi người bên nhà Anh...Em càng hiểu Em sẽ cố gắng nỗ lực hơn rất nhiều để không phụ lòng tin yêu của mọi người...

PS: Em mong box đơn thân này... . Ai ai rồi cũng sẽ tìm được một nửa phù hợp... Chỉ là biết nắm đúng cơ hội và đừng bỏ lỡ qua nhau mọi người nhé ...

DUYÊN do Trời định
    PHẬN do Người tạo
    HẠNH PHÚC do chính mình nắm b
    ắt....

Một lần nữa... Vợ chồng Em chân thành cám ơn mọi người...
    GIVE LOVE...GET LOVE
    • 1,041 Bài viết

• 2,687 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi LOVE1982 Xem bài viết
    Cám ơn cuộc đời đã cho Em và Anh gặp nhau... Bên nhau... Nhưng không hề đi lướt qua nhau...

...

Và cuối cùng... Cám ơn ông trời... Cám ơn tổ tiên đã phù hộ gắn kết 2 chúng ta.... Cho Em món quà vô giá... Cảm giác hạnh phúc nhất trong 32 năm vừa qua...

Cái kết... Một đám cưới....Em càng hạnh phúc hơn... Khi toàn bộ gia đình họ hàng của Anh...Thật sự trân trọng Em...Dù là tập 2...Nhưng đã tổ chức một đám cưới vô cùng ngọt ngào,giản dị...nhưng làm nhà gái vô cùng hài lòng... và ...Em vô cùng xúc động và hãnh diện.... Được sống trong tình yêu thương của mọi người bên nhà Anh...Em càng hiểu Em sẽ cố gắng nỗ lực hơn rất nhiều để không phụ lòng tin yêu của mọi người...

PS: Em mong box đơn thân này... . Ai ai rồi cũng sẽ tìm được một nửa phù hợp... Chỉ là biết nắm đúng cơ hội và đừng bỏ lỡ qua nhau mọi người nhé ...

DUYÊN do Trời định
    PHẬN do Người tạo
    HẠNH PHÚC do chính mình nắm b
    ắt...
    .

Một lần nữa... Vợ chồng Em chân thành cám ơn mọi người...

Đọc mà rơi nước mắt LOVE ah. Chia vui với LOVE... Không biết nói gì hơn, mình cảm nhận đầy đủ mà không biết diễn tả thế nào...Đúng nơi đây sẽ là kỷ niệm đẹp mà mình nhớ đến khi nói về mạng ảo... Happy forever nha LOVE
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Acurru Xem bài viết
    Chưa thấy Bác Lucky báo cáo tình hình đêm qua thế nào nhỉ? Sốt ruột quá!

Hì hì ... chả mần ăn gì cả

Vợ mình mấy hôm nay mệt nên nàng thường xuyên ngủ sớm ... Còn mình thì leo lên mạng đọc báo rồi rón rén nằm thu lu bên cạnh ôm cái gối ôm mà nàng đã sắm cho từ bữa hôm trước

Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ... 106

Lòng buồn !

Rồi ta bỗng hiểu

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta

Lucky368_TQH 9/2010

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 112 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Chúc mừng hp anh chị, qua fb em biết anh Lucky tổ chức đám cưới, nhưng thật bất ngờ vào đây đọc mới biết cô dâu là chị Love. Thật xúc động khi nơi đây có chuyện vui được ghi dấu. Chúc anh chị trăm năm hạnh phúc