TIN TÀI TRỢ.

1989/1990 Hội chồng Kỷ Tỵ (1989), vợ Canh Ngọ (1990)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 114K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nhà bạn cũng giống nhà m ghê á..mình cũng đang xem xét năm 2021 đây..không biết có được k mà chưa có ai xem cho huu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn cho mình hỏi một việc này với, mình sinh năm 89, vk mình 90, hai vc có 1 bé gái sinh năm 2017. Mình và vk mình thì quen nhau 8 năm rồi mới cưới nên nói chung về chuyện tình cảm ko cần phải nói, thêm vào đó con gái đầu lòng như sợi dây càng thắt chặt thêm tình cảm gia đình mình. Tuy nhiên có một vấn đề xẩy ra như sau, mình cưới vk năm 2016, thì sau năm đó chuyện công việc của ba mẹ mình trục trặc, từ đó mọi việc lại đổ là do cưới con dâu về không hợp tuổi cha mẹ chồng nên làm ăn không ra. Ba mình Tân Sửu 1961, mẹ mình Mậu Thân 1968, nói chung vẫn còn những suy nghĩ phong kiến nên nhiều lúc nói những câu chữ rất khó nghe. Mình thì không tin lắm chuyện đó, nhưng mà thấy thương vợ, thương con quá nên không bít sao. Mọi người cho mình hỏi chuyện này có đúng không ? Và nếu có thì hướng giải quyết nếu con dâu khắc đường làm ăn của cha mẹ chồng là như thế nào ? Mình xin cảm ơn.
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4