TIN TÀI TRỢ.

1989/1990 Hội chồng Kỷ Tỵ (1989), vợ Canh Ngọ (1990)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 113K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao mà giống nhà mình thế nhỉ?
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sang năm sinh con đẹp đấy b ak,mình đi xem rồi thầy bảo tốt.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình cũng canh ngọ lấy ck kỷ tỵ, trong cuộc sống ck mình hiền lắm, thương chiều vk, nói chung cuộc sống cũng yên ổn có điều đường con cái lận đận khổ lắm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có ai ngược lại vợ 1989 chồng 1990 không cả nhà ơi!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng canh ngọ lấy kỉ tỵ, cũng khắc khẩu lắm. hay cãi giận nhau đâu đâu ý. Nhưng ddc cái lão hay nhịn biết chăm vợ, lúc đẻ xong ý 1 mình lão chăm mình hết. Thấy ngưỡng mộ hắn phết đấy
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình cũng 89_90 cũng lận đận con cái lắm
    • tinhthienfly Khách
    • 2 năm
    hi! phần số 3 mình ko hiểu? vì mình 1990 đang quen anh 1989. thấy bạn nói thì hợp. nhưng phần số 3 mình ko hiểu? bạn giải thích giúp mình với.thanks bạn
    • Vothuytrang24 Khách
    • 2 năm
    V vk mình cũng sn 90/89,v ck minh quen nhau dc 3 năm rồi mới cưới,ck mình la người thick nhỏ nhẹ,ck minh ít nạt vợ lắm,toàn minh nỗi cáu to tiếng ko,ck minh cũng chiều mình,nhưng có mỗi việc ổng ham nhậu quá,mình có con trai đầu long nay nó đc 2 tuoi roi,ma ck mjnh it có ẳm nó lắm.đc cái sai gì ổng cung làm mà ko phàn nàn gi hết.2 v ck mình lại làm chung tiệm,nên nhìn mat nhau mỗi ngày cung ngán.chẳng biet nói gì nhieu,2 v ck suot ngay cầm đt.v ck mình mắc nợ nhièu lắm,ko biet khi nao minh mới hết khổ đây
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn phải tính đến ngày giờ sinh của cả vợ lẫn ck nữa mới chính xác các mẹ à! Tuy nhiên 2 tuổi này là rất hợp, có ai mà hợp hết 100% đâu!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của anhquananhthu
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

m cũng giống vậy,xa ck lại còn được cắm thêm sừng nữa cơ,...m chán lắm rôi,đúng là làm ác lắm vào đứa con chưa kịp chào đời mà chết thay cha nó luôn(quả báo) mà con mất đi m mới biết sự thật mn ạ( yeu và cuoi nhau dc 5 năm ,muộn con,m nuôi ck di học vậy mà đối xử với m như vậy
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hay ! nhưng mình thì chưa thấy đâu cả... Lại còn phải chạy Sale. Xin mọi người cái tương tác.
    http://flc-thanhhoa.com/
    • Chinh1990 Khách
    • 2 năm
    Vc mih cung vo 90 ck 89 nè, vc mjh lấy nhau dc gần 6 năm zui, vc mjh cũng có con gái đầu lòng, nói chung thì cs vui ve khá hp ck mjh cũng hiền va chiều vo con lam, vc mjh cũng có một khoảng tg xa nhau va khi quay lại cs thật sự rất tốt kinh tế cũng đi nên rất nhiều, nói chung đều tốt cả chỉ có điều mjh mới có bầu bé thứ hai nhưng trong ba tháng đầu mjh cứ bị cúm giật giẹo k bjt có sao k nữa mjh thấy lo lam mn ơi liệu có khi nào tuổi hai vc lại lận đận thật thì mjh suy sụp chết mất, vì bé đầu nhà mjh đc 5t zui mjh mới có tiếp đc mjh mong lam mn ạ, liệu có bị sao k mn???
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hey da!! lận đận đường con cái là đúng nè mọi người ơi! vk ck mình cưới nhau 2 năm rồi, mình có thai dc 3 tháng thì k may bị lưu đến nay vẫn đnag trong ngóng mà chưa có lại!!hiccc,
    về phần 2 vk ck thì vui vẻ hạnh phúc, ck mình hiền lắm lại thương vk!! nên cũng bù lại được phần nào
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chúc bạn gặp nhiều may mắn nhé! đừng lon nghỉ nhiều ảnh hưởng dữ lắm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đồng ý!!!
    • 50 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

M giới thiệu sơ qua nè. Ck m cũng 89, vk 90. Vc hòa thuận. Ck hết mực yêu thương vợ con. Đẻ con gái đầu lòng. Xem thầy cũng bảo 2 tuổi này hạp, sau này ăn nên mần ra mà hổng bít sao.
    • 50 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

M giới thiệu sơ qua nè. Ck m cũng 89, vk 90. Vc hòa thuận. Ck hết mực yêu thương vợ con. Đẻ con gái đầu lòng. Xem thầy cũng bảo 2 tuổi này hạp, sau này ăn nên mần ra mà hổng bít sao.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì sắp lấy chồng lên k biết thế nào.hix
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh thi mới được 1 thăng cu, thả cái dính luôn mặc du kinh nguyệt k đều, gia đinh êm ấm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn cưới chưa cho mih hỏi với hơi băn khoăn cũng giống bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4