1984/1988 - tìm đồng minh 84..88 hee

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.01K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

có bác nào 84.. 88 không vào hội với mình đi ... chẳng hiểu các đôi 84.. 88 thế nào còn đôi nhà em thì cãi nhau chí chóe suốt ngày thôi...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 66 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

sao chẳng có ai comment hội này vậy? hay có ít đôi 84/88 thế hixhix.
    vc mình cũng 84/88 và cũng chí chóe suốt ngày nhưng mà thế mới vui. trước khi cưới đi xem thấy thầy bói nói ko hợp tuổi hơi buồn
    • 60 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cũng 84/88 yêu nhau 5 năm cũng chỉ ở xa mới chí chóe chí chóe xong lại thương nhau,định cuối năm nay cưới
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7,067 Bài viết

• 12,354 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng 84/88 đây, cưới được gần 3 năm và đã có 1 bé 8 tháng rùi, hihi gì chứ em thấy cái vụ cãi chí chóe là đúng đó. Nghe bảo là kỵ cung, hehe
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 60 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Em nữa. Hix. nhà em cãi nhau lịch sự. Chẳng bao giờ tai tiếng, đứng cổng cũng ko nghe thấy gì, nhìn mắt vợ thì đoán ra thôi.
    Chiến tranh lạnh hoài, tuần 3,4 lần là bình thường.
    Nhưng hễ lành nhau là lại nhìn tình cảm, nhất là em, tíu ta tíu tít, xong lại hẫng hụt, lại xị mặt...chán đời
    Chả biết làm thế nào nữa....
    Niềm tin và hy vọng
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7,067 Bài viết

• 12,354 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hình như 2 tuổi này cãi nhau chán lắm cả nhà ạ. Em đang chán lão chồng quá đây, suốt ngày cứ rượu
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • 462 Bài viết

• 1,117 Được cảm ơn

iem 84/88 điểm danh xác nhận vụ chí chóe nhá. chồng ko ở nhà thì thôi, về nhà là cãi nhau toàn chuyện vớ vỉn
    • 164 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Vợ chồng nhà mình cũng thế. Nhưng được cái là tớ xị mặt cái là chồng chạy lại nịnh ngay. Nhưng toàn cãi nhau vì những chuyện linh tinh thôi, nhưng ko bao giờ giận nhau được quá nửa ngày.
    0_4919MTQwMzQ5NDQyMQ
    NB: 3.1kg - 1M: 3.9kg - 2M: 4.7kg - 3M: 5.5kg
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 41 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

mình cũng 84/88. lấy nhau được 2 năm và có 1 bé 8 tháng. mình thấy a nhà mình trẻ con lắm. suốt ngày đi chơi thôi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2019 co1 ai điểm danh nhỉ,mình 88 lão ck 84 cũng chán lắm,toàn cãi nhau toàn chuyện trên trời dưới đất,mà lão lớn hơn mình 4t sao mà vẫn còn con nít quá,Nhiều khj cảm nhận mình có đến 2 đứa con, đứa lớn 30+,đứa nhỏ 5t.