TIN TÀI TRỢ.

1984/1985 - Chồng 84 Vợ 85 có nhà nào như nhà tớ ko????

• 3 Lượt chia sẻ
  • 51.7K Lượt đọc
  • 325 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 892 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tìm hoa mắt chả thấy hội Tí Sửu đâu cả, có nhà nào như nhà mình thì vào đây hội họp cái nhé. Xêm tuổi nên 2 vc nhà này cứ là chí chóe nhau suốt thôi í. ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 125 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

có có, tuyetkha tổ chức khi nào đó. Mình thì toàn có duyên với Tí mới chết chứ, khổ nỗi là thấy lận đận quá. Hix
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,650 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

hì vợ chồng tớ cũng vậy.suốt này chí chóe.ko gặp thì nhớ mà gặp là tập thể dục bằng miệng chắc khắc khẩu đó.:Laughing:
    • 53 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Nhà tớ thì thấy bình thường. Tớ hay trêu tức hắn. hắn nhường nhìn lắm. Nói chung, trâu vẫn to hơn chuột mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

chà, có thêm đồng minh nữa rồi nè!hihi... hôm trước mình có vào nhà sách đọc được trên một sách tử vi nói thế này này. Tuổi Tý + Sửu rất hạp nhưng miệng ăn núi lở! hihi... thấy đúng ghê! vợ chồng mình toàn ăn với uống không hà! hihi... có gia đình nào giống gia đình mình không ta??? :-D
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 51 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em 85, chưa "chống lầy" nhưng cũng đang định "chống" anh 84, hic! cũng hay chí choé, 2 tuổi này có hợp ko các chị nhỉ, mẹ em đi xem thầy bảo hợp, thầy bảo ko, hic!em xin gia nhập hội TÍ Sưu để học hỏi kinh nghiệm các anh chị đi trước ạ!
    • 1,329 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

he he mình cũng 85 nè chưa lấy chồng nhưng mừ cũng đang dính 1 anh 84.tui mình có thi thỏang chí chóe nhưng thường thì mình là người gây sự trước ah.Hắn bít nhường mình lắm, đang iu thì thế này chiều mình và nhường nhịn mình rồi sau này lấy về ta cho bít tay.Nên mình mình đặt cục gạch tham gia hội để học hỏi sau này còn rút kinh nghiệm.chúc hội tí-sửu mãi mãi hạnh phúc và luôn thành công
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Nhỏ bạn mình nói nên chọn mấy anh lớn tuổi hơn một chút được cưng nhiều hơn, hiểu biết hơn và kinh nghiệm hơn. với lại con gái tụi mình mau già, bây giờ không sao nhưng vài năm sau đi với nhau như 2 chị em thì khổ. hic hic...
    Nhưng đó là do con tim mình chọn phải không các bạn? Biết ra sao ngày sau nhỉ??? Hiện tại anh ấy rất thương yêu mình nhưng mình chỉ lo về sau lỡ mình già, xấu đi không biết sẽ như thế nào nữa???
    Có cách nào để người ấy yêu mình mãi không nhỉ?!?
    • 1,329 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangk16 Xem bài viết
    Nhỏ bạn mình nói nên chọn mấy anh lớn tuổi hơn một chút được cưng nhiều hơn, hiểu biết hơn và kinh nghiệm hơn. với lại con gái tụi mình mau già, bây giờ không sao nhưng vài năm sau đi với nhau như 2 chị em thì khổ. hic hic...
    Nhưng đó là do con tim mình chọn phải không các bạn? Biết ra sao ngày sau nhỉ??? Hiện tại anh ấy rất thương yêu mình nhưng mình chỉ lo về sau lỡ mình già, xấu đi không biết sẽ như thế nào nữa???
    Có cách nào để người ấy yêu mình mãi không nhỉ?!?
    Mình cũng bị bạn bè la iu người nhìu tuổi ít cũng hơn mình 3-4 tuổi chứ hơn 1 tuổi thì sau này sinh con rùi già đi là khổ mình ah. biết sao bây giờ?làm thế nào để mình trẻ hơn nhỉ?:Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Theo mình nghĩ thì để giữ được trẻ lâu phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố: tâm lý, công việc,... và yếu tố quan trọng nhất là "money" :Smiling:
    Có tiền thì 2 vợ chồng đỡ hục hặc nè -> vui vẻ -> trẻ lâu :-) hihi... có tiền mới mua được mỹ phẩm nè -> make up -> xinh -> chồng yêu hơn!:Laughing:
    Bên cạnh đó, vấn đề tâm lý cũng rất quan trọng, tâm lý thoải mái thì trẻ lâu hơn. Còn cứ phải suy nghĩ nhiều thì sao mà trẻ được, nếp nhăn ngày càng nhiều ấy chứ! hic hic,,,
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,708 Bài viết

• 591 Được cảm ơn

Em nhập hội nữa! 84, 85 nhưng em già hơn xã rùi. Vợ chồng em ko hay hục hặc, nhưng mỗi tội ít money, vì ...., nhưng iu thương nhau lém. Em toàn chêu xã nhà em là mấy năm nữa mà em già hơn xã thì em cho xã vào trại dưỡng lão, đến khi nào xã già hơn hoặc già bằng em thì lại cho ra. :Laughing::Laughing:
    • 1,378 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

thế là gia nhập vẫn dc mặt tiền rùi.
    84-85 đây, rõ là chúng ta trông đã gia hơn AX rui!:Thinking::Thinking:
    bkrsp8
    Chúng ta ai cũng phải già. Phải lên nóc tủ ngắm gà khỏa thân!!!!!!
    • 1,378 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Ở thế chưa Bà nào có Baby rui ha?, mỗi mình sớm nhất và 1 bà bầu bì thuia!
    hu hu..
    bkrsp8
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

chà, Me hoang gia có baby sớm thế! Nhìn bé dễ thương qua'! Chắc bây giờ Me hoang gia được anh xã cưng hơn nhỉ! :-)
    • 1,378 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangk16 Xem bài viết
    chà, Me hoang gia có baby sớm thế! Nhìn bé dễ thương qua'! Chắc bây giờ Me hoang gia được anh xã cưng hơn nhỉ! :-)
    Ổng ấy chỉ cưng cái đầu đĩa và cái TV thui.
    Nghiện xem phim kiếm hiệp HK:cool:
    Dc cái chăm chỉ làm ăn , ko cãi vợ
    bkrsp8
    • 407 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

nhà em cũng tí sửu các mẹ ạ. Nhưng mà em tí còn xã sửu. Hihi, có được nhập hội này ko nhỉ?:Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,650 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Có lẽ tuổi tí và chuột ít lắm hay sao mà sao thấy ít người tham gia vậy ta..:Sad:
    Có cặp nào chuẩn bị sinh em bé ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,650 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Có ai dự tính khi nào sinh ko? Nói cho mình biết để khi mang bầu cùng cho vui:Laughing:
    • 1,378 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_nghexinh Xem bài viết
    nhà em cũng tí sửu các mẹ ạ. Nhưng mà em tí còn xã sửu. Hihi, có được nhập hội này ko nhỉ?:Battin ey:
    Hoan nghenh nhà nay lun!!!!
    :Applause::Applause::Applause::Applause:
    bkrsp8
    • 1,378 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

ơ, nhà cửa bỏ bê thế này thì trôm vào mất thôi/
    mạng nhện quá, quyet1 nhà nào/
    kéo nha mình lên ko nó trôi tuột mất!!!!!!!!!!!!!
    bkrsp8