TIN TÀI TRỢ.

1983/1985 - Chồng 83 vợ 85 vô đây cả nhà ơi

• 1 Lượt chia sẻ
  • 61.6K Lượt đọc
  • 152 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 637 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Nhà mình có ai " cùng cảnh ngộ" như nhà iem hok ạh? chia sẻ kinh nghiệm cho iem zới :LoveStruc:
    pHmBp7
    :LoveStruc: Tất cả những gì anh yêu sẽ mất đi một nửa thú vị nếu không có em để cùng chia sẻ -Glara Ortega :LoveStruc:

GgV1p7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 637 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

híc hình như nhà mình hok có ai àh? kéo cái này lên phát nào
    Hi vọng sẽ gặp được bạn tâm giao :Smiling:
    pHmBp7
    :LoveStruc: Tất cả những gì anh yêu sẽ mất đi một nửa thú vị nếu không có em để cùng chia sẻ -Glara Ortega :LoveStruc:

GgV1p7
    • 415 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

he he kéo cái này lên thôi.mình cũng 85 còn chồng 83 đây.chẳng hiểu sao chị gái mình xem ở chùa bảo 2 tuổi này ko hợp nhau vào cung thiệt mạng gì đó lên hơi lo lo.nhưng dù sao vẫn quyết định cuối năm nay cưới rùi,có ai co kinh nghiệm j chia sẻ với mình nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,253 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Mình cũng chồng 83 vợ 85 đây :Laughing: Nói chung là 2 đứa cùng trẻ con chí chóe suốt ngày nhưng cũng vui cơ:cool: MC tớ xem thì lại bảo 2 tuổi này hợp nhau. 83 là mạng thủy mình là kim, thủy sinh kim, lấy cái gì sinh ra mạng của mình là mình sướng. Thấy bảo thế chứ mình ko biết đâu nhé, cái mạng miếc này mình chịu:Sigh:
    Quang Anh
    KzZwp7
    Em Be
    Mtvop7
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình cũng vậy, mẹ mình phải tội mê tín đi xem nhiều thầy cũng có chỗ bảo mất mạng có chỗ lại bảo hợp, chả biết thế nào nhưng cứ cưới, giờ bọn mình đang chờ cu tí ra đời, chỉ 1 tháng nữa thôi. Nói chung AX chiều mình nhưng hình như tuổi 83 lấy vợ vẫn còn trẻ con hay sao ý, vẫn thích tụ tập với hội bạn, nhiều lúc vô tâm kinh khủng.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 637 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

83 và 85 ai cũng bảo là 2 tuổi này hợp mà. Tam hợp nữa hay sao ý.
    pHmBp7

GgV1p7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình 83 (Quý Hợi) đây, nhưng chưa lấy vợ
    thấy bảo hợp tuổi 87 (Đinh Mão) vì (Mão Mùi Hợi hợp nhau) nhưng thấy bảo Quý phá Đinh và ngoài ra Thuỷ khắc hoả nữa. ko biết thế nào
    85 (Ất Sửu) thì Đại HẢi Thuỷ rất hợp với Hải Trung Kim thì phải
    • 1,000 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Đề nghị đọc quy định trước khi mở topic bạn chủ topic nhé
    Khi nào nhớ Mod thì gửi tin nhắn hay email mod_clb@webtretho.com là được. :Kiss:
    Khi CLB nào lên đến 100 trang và các bạn dọn qua nhà mới, hãy nhớ đến Mod và gửi tin nhắn cho người khóa topic cũ nữa nhe.:LoveStruc: :Rose:
    Các bạn hãy đọc qui định ở đây https://www.webtretho.com/forum/f22/ve-viec-mo-de-tai-moi-85870/ trước khi mở topic mới.
    Có những ngày thức thật khuya và dậy thật sớm chỉ để đọc bài của thành viên --> nhàn rỗi nhỉ.
    • 3,176 Bài viết

• 2,167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi, em cũng 85 nè, cũng đi xem bói rùi có nơi bảo hợp, có nơi bảo không hợp nhưng nói chung hình như 83 mà lấy vợ thì hơi sớm hay sao ấy, anh ấy mải chơi lắm, mà chí chéo nhau suốt ngày như trẻ con ấy. Được cái ngoan, không rượu chè, cờ bạc gái gù gì....âu cũng là cái mừng hiiiii
    • 46 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

83 và 85 hợp đấy bạn ah. Mình 85 ai cũng bảo nên chọn chồng tuổi 83 hoặc 84.
    Ah tiện đây cho mình hỏi luôn. Cô bạn mình 85 nhưng có người yêu 88 cơ (thế mới giỏi). Xin cho mình hỏi là hai tuổi này có hợp không vậy. Thanks
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2 tuổi 83 va 85 rất tốt đấy các chị. Mình 85, bạn trai 83, đi đâu người ta cũng bảo rằng "Tam Vinh Hiển"
    thật sự tụi mình chí choé suốt. BF rất tốt và cưng bạn gái, nhưng có lẽ mình vẫn chưa nghĩ đến chuyện kết hôn. Thấy mông lung quá. Chắc phải vài năm nữa cho già thêm ti'... hihihi
    Chúc các bạn hạnh phúc nhé
    Mẹ Bô
    • 251 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

Ai Chồng 83 Vợ 85 thì vào đây nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 272 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

nãy giờ mình tìm cái này nè, hìhì:Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 272 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

sao vắng thế nhỉ?:Sigh:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    minh cũng 85, ox 83 nè
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,227 Bài viết

• 3,207 Được cảm ơn

hi
    mình cũng mới lấy chồng 83 nè. Mình 85 đấy ạ
    • 3,176 Bài viết

• 2,167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hiii, các bà thấy lấy chồng 83 thế nào? Về tất cả ấy...
    Nhiều khi 2 đứa tui vẫn trẻ con lắm các bà ah.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 272 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

mấy bữa, bận wá, hôm nay mới rảnh vô. ông xã mình già trước tuổi rất chững chạc nên chàng vừa là anh trai, bạn thân và chồng mình.:Laughing:
    • 167 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Có mình đây, chồng 83, vợ 85, Nói chung 2 vợ chồng mình rất hợp nhau,chúng mình chưa có con nên đi đâu cũng có nhau,2 mệnh này lấy nhau rất hợp đấy! tính đến lúc này thôi cậu nhé sau này mình chẳng biết đâu, vợ chồng mình đang mong có baby đây.
    • 3,176 Bài viết

• 2,167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Sweetlove0702 Xem bài viết
    Có mình đây, chồng 83, vợ 85, Nói chung 2 vợ chồng mình rất hợp nhau,chúng mình chưa có con nên đi đâu cũng có nhau,2 mệnh này lấy nhau rất hợp đấy! tính đến lúc này thôi cậu nhé sau này mình chẳng biết đâu, vợ chồng mình đang mong có baby đây.
    Mình thấy mọi người cũng bảo 83 - 85 hợp nhau lắm, hiiiii nhưng mà cuộc sống còn dài lắm, chưa bit dc như thế nào đây. Thỉnh thoảng nhìn ông ấy yêu yêu nhưng thỉnh thoảng nhìn ghét lắm ah nha
    Ah, các bà 85 thì mời các bà vô nhà 85 tám chuyện cùng tụi tui cho xôm nhà xôm cửa nha
    https://www.webtretho.com/forum/showt...=43619&page=80
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8