TIN TÀI TRỢ.

1978/1982 - CLB Chồng 78 vợ 82 đây!

• 4 Lượt chia sẻ
  • 52K Lượt đọc
  • 357 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,564 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Những ai có đủ tiêu chuẩn thì vào hội "buôn bán" nhé! Không hiểu mọi người thế nào chứ mình trước khi cưới đi xem ngày ông thầy bảo 2 tuổi này không hợp nhau, mình cũng thấy lo lo.:1:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

:"> không chỉ không hợp, nhiều nơi còn bảo...sẽ bỏ nhau cơ!!! Nghe thấy mà ghét.
    Yc4p
    I6ZKTQJI6ZKp7
    • 1,564 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi crystal_rose Xem bài viết
    :"> không chỉ không hợp, nhiều nơi còn bảo...sẽ bỏ nhau cơ!!! Nghe thấy mà ghét.
    Ừ ghét thật, nhưng vẫn cưới.Thế 2 vợ chồng nhà đấy thế nào?Cưới lâu chưa?
    • 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lôi lái topic này lên cái nhỉ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sunflower82 Xem bài viết
    Ừ ghét thật, nhưng vẫn cưới.Thế 2 vợ chồng nhà đấy thế nào?Cưới lâu chưa?
    nhà tớ mới được 2 tháng:4:
    à buôn bán cái, chưa kể đi xem bói còn bị nói nếu ko sinh con một bề là dễ bỏ nhau lắm đấy, Nhâm Túât mà cưới sớm (25) rồi thì hai lần đò
    Ối giời ơi.
    cơ mà sao ít cặp 78-82 nhỉ, bạn tớ 78-82 năm nay 3 cặp cưới cơ mà
    Yc4p
    I6ZKTQJI6ZKp7
    • 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

à mà nhà đằng ấy cưới lâu chưa? có gì chưa, đang định tham gia hội buôn súng 2007 đây nhưng 2 tháng rồi vẫn chưa thấy gì
    Yc4p
    I6ZKTQJI6ZKp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 110 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hai năm này quá đẹp, tam hợp còn gì
    • 1,564 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

à mà nhà đằng ấy cưới lâu chưa? có gì chưa, đang định tham gia hội buôn súng 2007 đây nhưng 2 tháng rồi vẫn chưa thấy gì
    Tớ cưới từ tháng 3 năm 2006, bg đang có bầu 5 tháng rồi, mới đi siêu âm cũng trong hội buôn súng rồi. Cứ từ từ mà tận hưởng cảm giác vợ chồng son đi đã, có bầu rồi là khác hẳn đấy.
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Những ai có đủ tiêu chuẩn thì vào hội "buôn bán" nhé! Không hiểu mọi người thế nào chứ mình trước khi cưới đi xem ngày ông thầy bảo 2 tuổi này không hợp nhau, mình cũng thấy lo lo.:1:
    E gần đủ tiêu chuẩn thui vậy thì có dc nhập hội "buôn bán" ko ah :4: , vi T10 e mới cưới . E cũng nghe nhiều người nói 2 tuổi này hợp nhưng mạng khắc nhau (vì là mạng Thủy và Hỏa muh), vậy mà sao lại iu nhau nhìu đến vậy các bác nhỉ
    ...just you and me _ BIN_BIN_BIN
    1 nhập thành 2 rồi thành 3
    • 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ok, vào buôn cho vui, mà avatar con ai đấy nhỉ :P, yêu thế
    Yc4p
    I6ZKTQJI6ZKp7
    • 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mà sao tận t10 mới cưới? năm 2006 là 25, sao lại để sang 26? (tò mò tí...)
    Yc4p
    I6ZKTQJI6ZKp7
    • 1,564 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanh_khuyen Xem bài viết
    E gần đủ tiêu chuẩn thui vậy thì có dc nhập hội "buôn bán" ko ah :4: , vi T10 e mới cưới . E cũng nghe nhiều người nói 2 tuổi này hợp nhưng mạng khắc nhau (vì là mạng Thủy và Hỏa muh), vậy mà sao lại iu nhau nhìu đến vậy các bác nhỉ
    Chào mừng hanh_khuyen ra nhập hội!
    Uh, mạng Thủy và Hỏa khắc nhau nhưng có ông thầy lại bảo 78 là Thiên Thượng Hỏa (lửa trên trời) còn 82 là Đại hải thủy (nước biển lớn) nên lửa trên trời và nước dưới đất chẳng ảnh hưởng gì đến nhau cả. Cứ yên tâm mà cưới nhé.
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mà sao tận t10 mới cưới? năm 2006 là 25, sao lại để sang 26? (tò mò tí...)
    :4: , vì xã tương lai của iem muốn cưới tháng đó nên iem đồng ý .
    Iem cũng muốn cưới sớm nhưng chưa thuyết phục dc xã, vậy bà có cách nào hay chỉ tui để dụ cho xã chịu cưới sớm tui xin hậu tạ . Àh ngoài lề tí: "sao lại để sang 26?" vậy 26 ko tốt hả crystal_rose???
    • 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanh_khuyen Xem bài viết
    :4: , vì xã tương lai của iem muốn cưới tháng đó nên iem đồng ý .
    Iem cũng muốn cưới sớm nhưng chưa thuyết phục dc xã, vậy bà có cách nào hay chỉ tui để dụ cho xã chịu cưới sớm tui xin hậu tạ . Àh ngoài lề tí: "sao lại để sang 26?" vậy 26 ko tốt hả crystal_rose???
    hihi, tại các cụ bẩu là 1,3,6,8 kim lâu nên thấy đằng ấy chịu cưới ở năm
    26t tớ thấy hơi ngạc nhiên tí ti
    ah mà các cậu chuẩn bị gì cho ngày 14-2? hôm nay đấy nhé , mà tớ thì chwa mua gì hết cả, định đi làm về lượn qua siêu thị, chẳng biết tặng gì nữa...
    Yc4p
    I6ZKTQJI6ZKp7
    • 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

còn sao để chồng chịu cưới sớm á, hí hí, tớ bảo lão nhà tớ là em già rồi, anh cưới thì cưới ko thì lượn đi cho nước nó trong, hihi..
    đùa thế thôi, chứ tại bọn tớ iu nhau lâu rồi, 5 năm rồi, để lâu sợ nó mốc lên, mà đồng chí chồng tớ thích có baby lém rùi nên cứ thế là giục cưới thôi.
    Yc4p
    I6ZKTQJI6ZKp7
    • 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mà vẫn chưa có gì cả............ lâu quá, thấy mấy đứa bạn cứ cưới xong tháng sau là có...
    Yc4p
    I6ZKTQJI6ZKp7
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hihi, tại các cụ bẩu là 1,3,6,8 kim lâu nên thấy đằng ấy chịu cưới ở năm
    26t tớ thấy hơi ngạc nhiên tí ti
    ah mà các cậu chuẩn bị gì cho ngày 14-2? hôm nay đấy nhé , mà tớ thì chwa mua gì hết cả, định đi làm về lượn qua siêu thị, chẳng biết tặng gì nữa...
    Mình cũng chưa chuẩn bị dc gì cả, iem mới có 25 thui Chị ơi :4: (t10/2007 íh) và cũng iu nhau dc 5 năm rùi íh chứ . Mà Chị ở đâu thế: Xì-gòn hay HN?, :1:
    • 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tớ ở HN cơ, dưng mà đằng ấy cũng 82 hở, tớ tháng 2-82, chắc chỉ hơn tháng thôi, lấy chồng phải tính tuổi âm lịch chứ, qua Đinh Hợi là 26 rồi
    Yc4p
    I6ZKTQJI6ZKp7
    • 1,564 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

tớ ở HN cơ, dưng mà đằng ấy cũng 82 hở, tớ tháng 2-82, chắc chỉ hơn tháng thôi, lấy chồng phải tính tuổi âm lịch chứ, qua Đinh Hợi là 26 rồi
    Tuổi bọn mình toàn yêu lâu hay sao ý nhỉ, tớ cũng yêu 5 năm rồi mới cưới đấy. Crystal rose sinh tháng 2-82 à?tớ cũng sinh tháng 2 đấy 3/2. đằng ấy sinh ngày nào? dân kinh tế hay kỹ thuật?
    • 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hê hê, lâu lâu mới vào, lại kéo cái topic này lên nhỉ
    Yc4p
    I6ZKTQJI6ZKp7
    • 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tuổi bọn mình toàn yêu lâu hay sao ý nhỉ, tớ cũng yêu 5 năm rồi mới cưới đấy. Crystal rose sinh tháng 2-82 à?tớ cũng sinh tháng 2 đấy 3/2. đằng ấy sinh ngày nào? dân kinh tế hay kỹ thuật?
    tớ hả, tớ mùng 2-2, lệch đúng 1 ngày, hị hị, thế này có khi phải off một tí nhỉ nhân dịp đầu xuân.tớ dân kỹ thuật đây, nửa kỹ thuật nửa nghệ thuật, dân tình hay gọi hai-phai
    Yc4p
    I6ZKTQJI6ZKp7