Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

1974/1975 - Hội các mẹ Hổ Mèo ở SG - Tầng 7 - Resort đảo xanh, ăn chơi xả láng!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 36.9K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,681 Bài viết

• 928 Được cảm ơn

Nhà cũ ở đây:

https://www.webtretho.com/forum/showt...33#post5433633

Vì HT đang bận rộn dọn nhà, sắp xếp cuộc sống mới nên Thư ký phải chạy đôn chạy đáo mua đảo xây resort cho hội mình (các bà nhớ góp tiền trả lại tui nghen ).

Chúc cả nhà ta ở Resort ngoài đảo thật vui vẻ, ăn chơi xả láng, sáng về sớm :Laughing:!

Đã gửi tin nhắn cho Mod nhưng chẳng thấy Mod trả lời nên xây nhà mới luôn, có gì Mod bỏ quá cho nhé :Smiling:!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,470 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

chào mừng nhà mới,
    nhiều niềm vui mới,
    nhiều hạnh phúc
    và con cái ngoan khỏe,
    chồng bớt tươi trẻ
    hẻ hẻ hẻ
    Hãy giữ bình yên trong những gì mình đang có. Ba Mẹ yêu con gái thật nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 796 Bài viết

• 5,030 Được cảm ơn

ké một chưn... dài vào xây rì sọt mới, chúc các mợ cùng chồng các mợ và con các mợ luôn tươi trẻ, khỏe mạnh, dồi dào sức khoẻ, để mà có sức 88888 với nhau.
    V0Dxp7
    Mía yêu, 3m 21d con lẫy :LoveStruc: 3m 27d con phun mưa ì xèo..:Kiss: 5m20d con mọc cái răng đầu tiên :Kiss:6m7d con mọc cái răng thứ 2:Kiss:7m7d con mọc cái răng thứ 3, con biết vỗ tay và bye bye..:Kiss:7m17d con mọc cái răng thứ 4:Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 248 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

@HT : Nhà mới to đẹp wá phải tân gia thui HT uiiiiiiiiii.

@Zippy : cái vụ "nằm" Bà cứ ăn khoai bở deeeee!:Laughing::Laughing:.

@Minh Huy : Cám ơn bà nhìu nhìu nha, bà nhiệt tình ghê. Tui cho con tui uống nước tắc chưng với đường phèn cũng ok lắm nên chưa cần lấy PT của bà. Khi nào tiện tui xin chứ để bà kêu xe ôm mang đến tui ngại lém vì bà cũng bận rộn với con nhỏ mà.

@nmkl : Thư ký xây nhà mới hoành tá tràng ghê, vì cái hội này 8888 kinh quá nên TK phải xây tít ngoài đảo xa đề đỡ fiền hà thiên hạ:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:, cơ mà ra tận đảo để 88888 nên mí bà tha hồ mà la hét nhá nhá.

@Sony : Con tui đi học quen cô , quen bạn rồi, không khóc nữa chỉ mếu mếu 1 tí lúc sang tay cho cô thui (có vẻ nàng không thích đi học:Sad:, vì khi tui hỏi, cho con đi học với cô và các bạn nhé nàng lắc đầu dõng dạc : Không!!:Laughing::Laughing.
    sigpic95247_23
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,470 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

cám ơn Thư Ký kịp thời xây khu vui chơi mới cho mọi ng nghỉ hè, TẶng hoa cho thư Ký nè:Rose:
    Hãy giữ bình yên trong những gì mình đang có. Ba Mẹ yêu con gái thật nhiều.
    • 746 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

Chào resort mới. Chúc nhà ta ăn nên làm ra, 888 mệt nghĩ và off thường xuyên luôn.

Bà Bình tháng này bị sao quả tạ chiếu rồi, sao bà xui thế. Sau vụ này bà phải đi giải hạn đi nhé. Hôm bữa hổng biết có ăn 19 trái trứng lộn ko mà sao vẫn còn xui vậy ko biết.
    img0184img0335img0326img0316img0273
    • 4,484 Bài viết

• 2,661 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Viet_Anh Xem bài viết
    ké một chưn... dài vào xây rì sọt mới, chúc các mợ cùng chồng các mợ và con các mợ luôn tươi trẻ, khỏe mạnh, dồi dào sức khoẻ, để mà có sức 88888 với nhau.
    Mí lại có nhiều sức để ...săn hổ nữa ...nhể
    Nhà V-A cố lên
    u9sVzuqu9sVp7

pu2bIwqpu2bp7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,681 Bài viết

• 928 Được cảm ơn

Bà Bình xui thiệt đó, mà tui nhớ đợt trước bả bị trái rạ rồi mà ta :Thinking:? Chúc bà mau khỏe nha Bình :LoveStruc:!

@all: máu 888 của tui cũng cao quá nên tui phải gấp rút tìm nơi xây nhà để mà 888 cho đã :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 942 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Mừng nhà mới cám ơn thư ký
    @All: Bình gọi tui tối hôm qua, tình hình rất ư là tình hình, khi tới VT bả bị té xe lần nữa, kết quả là phỏng bô xe Hôm nay thì trái rạ nổi đầy mình ....huhuhu.. thương bà quá Bình ơi, chỉ biết chúc bà mau khỏe và k còn 1 vết thẹo nào hén (bà nhớ giữ lại tuýp thuốc nha, tui chụp hình gửi cho Ba tui tìm mua tuýp khác)
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    • 4,484 Bài viết

• 2,661 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MinhHuy Xem bài viết
    Mừng nhà mới cám ơn thư ký
    @All: Bình gọi tui tối hôm qua, tình hình rất ư là tình hình, khi tới VT bả bị té xe lần nữa, kết quả là phỏng bô xe Hôm nay thì trái rạ nổi đầy mình ....huhuhu.. thương bà quá Bình ơi, chỉ biết chúc bà mau khỏe và k còn 1 vết thẹo nào hén (bà nhớ giữ lại tuýp thuốc nha, tui chụp hình gửi cho Ba tui tìm mua tuýp khác)
    chờ wơ...kiểu này là sao quả tạ nó chiếu chứ sao thái bạch giề ta.... sao mà hoạ vô đơn chí...
    u9sVzuqu9sVp7

pu2bIwqpu2bp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 235 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

MỪNG TÂN GIA!!!!!! LÀ LÁ LA!!!!!!!!!!!!!
    GIÓ BIỂN MÁT QUÁ!!!!!!!!!!! LẠNH LUÔN (SẮP BÃO MÀ), MẤY BÀ VÔ NHÀ NGỒI DÙM CÁI NGHEN CHỨ ĐỂ SÓNG CUỐN THÌ PHIỀN LẮM ĐÓ, RỒI THÌ CHỒNG KHÔNG BIẾT NHỜ AI CHĂM :-(

@NMKL: cảm ơn Thư Ký nghen, hoa nè! hoa nè! hoa nè!!!!!!!!
    @BINH: Bình ơi! sao mà xui dữ vậy trời!!!!!!!!! Mong bà mau bình phục nhé!!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,370 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Mừng nhà mới nghen, cám ơn thư ký nhiều nhiều, bữa nào bà con hùn tiền lại trả góp phần đất resort mới đi :Silly:

Bình ơi sao xui dữ vậy Bình? Nghe "phỏng" là tui ớn lạnh à, bà thôi xin nghỉ phép vài tuần dưỡng bịnh đi bà ơi. Ráng nghen, ráng hết bịnh rồi vô kể chuyện tụi tui nghe nhe.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 796 Bài viết

• 5,030 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vannhi752004 Xem bài viết
    Mí lại có nhiều sức để ...săn hổ nữa ...nhể
    Nhà V-A cố lên
    heheh tui cố gắng cố gắng để bằng chị bằng em
    @bình: tui với bà bửa nào hẹn nhau đi giải hạn đi, tui cũng xui pà cố luôn
    V0Dxp7
    Mía yêu, 3m 21d con lẫy :LoveStruc: 3m 27d con phun mưa ì xèo..:Kiss: 5m20d con mọc cái răng đầu tiên :Kiss:6m7d con mọc cái răng thứ 2:Kiss:7m7d con mọc cái răng thứ 3, con biết vỗ tay và bye bye..:Kiss:7m17d con mọc cái răng thứ 4:Kiss:
    • 2,159 Bài viết

• 3,043 Được cảm ơn

@Binh: Chia buồn cùng bà nha. Cố gắng vượt quá nha

All: Các bà khác cố gắng bồi bổ để khỏi bịnh nha
    • 1,646 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi milomila03 Xem bài viết
    @Binh: Chia buồn cùng bà nha. Cố gắng vượt quá nha

All: Các bà khác cố gắng bồi bổ để khỏi bịnh nha
    Mừng nhà mới và cảm ơn TK nhìu nha, nhờ có Bà xây nhà ngoài đảo nên sáng giờ tui được đáp trực thăng ra tắm biển nè, chiều nay có Bà tỉ phú bao về bằng du thuyền nữa, sướng quá ...haha...

Bà tỉ phú nhắc các Bà Con tẩm bổ để tăng sức đề kháng hả? Tui đang tính đi tập thể dục lại mà làm biếng quá, tuổi như tụi mình mà k tập tành gì, thấy goải gì đâu ha!Mong là kỳ này tui quyết tâm thành công, các Bà nhớ cổ vũ tui nghe...

@Manly : Tui lu bu nên chưa ghé được, có lẽ sẽ tranh thủ ghé buổi chiều, Bà dặn người nhà dùm tui nha, PM dùm tui địa chỉ với, thanh củi Bà nha.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 511 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Trời sao bà Bình xui xẻo vậy trời !!!

Mấy bà ơi ! hôm nay là SN tui nè mà tui đang giận chồng 2 hôm nay rùi hức hức. Sáng nay chồng tui nhắn tin: “Chúc mừng SN MÈO LÌ, anh chúc em luôn luôn trẻ đẹp, anh yêu em rất nhiều. Đừng giận chồng nữa”. Nhưng sao tui ghét ổng quá ! Chắc tui giận them 2 ngày nữa quá, được kg mấy bà ???
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 796 Bài viết

• 5,030 Được cảm ơn

bà giận ổng đi rồi không có quà đó nha, giận một tí cho thêm gia vị thui, giận nhiều quá mất hay đó bà ơi. Nhào vào ôm ổng khi ổng đi làm về rồi mè nheo ổng : "quà của em đâu honey" không có thì giận tiếp
    hehehehe:Laughing:
    V0Dxp7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 336 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo Li Xem bài viết
    Trời sao bà Bình xui xẻo vậy trời !!!

Mấy bà ơi ! hôm nay là SN tui nè mà tui đang giận chồng 2 hôm nay rùi hức hức. Sáng nay chồng tui nhắn tin: “Chúc mừng SN MÈO LÌ, anh chúc em luôn luôn trẻ đẹp, anh yêu em rất nhiều. Đừng giận chồng nữa”. Nhưng sao tui ghét ổng quá ! Chắc tui giận them 2 ngày nữa quá, được kg mấy bà ???
    Thui, tha cho ổng đi bà ơi! Ổng biết lỗi và năn nỉ vợ rùi đó! Giận ổng chỉ thêm bực mình thôi ah!

Chúc bà sinh nhật vui vẻ và có một buổi tối sinh nhật thật lãng man với chồng nha!
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 356 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Tui về rồi nè.
    Tui không đi chụp hình lãng mạn cho mấy bà coi được vì ko trốn được 2 nhóc.
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 356 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Meo Li: Chúc mừng sinh nhật!
    Đừng giận chồng nữa, tối nay mời chồng đi ăn SN đi.