TIN TÀI TRỢ.

10/2010 - Gian hàng tầng 6 của các mẹ dự sinh tháng 10 - mẹ con cùng buôn may bán đắt nào

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.2K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,280 Bài viết

• 2,552 Được cảm ơn

Này thì tầng mới này, đợi mãi chẳng có ai xây cả mà mình thèm buôn chuyện quá rồi.
    Chúc cả nhà ở tầng mới luôn mát mẻ, vui vẻ, tươi trẻ, mạnh khỏe. Các con thì tha hồ đánh đầu, đạp chân, đạp tay, lắc mông nhưng đừng ngúng nguẩy nằm ngang nằm dọc để các mẹ lại lo lắng nhé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc:

Tầng 5 đây, ai còn quên đồ gì thì vào chuyển lên tầng 6 ngay đi nhé.

https://www.webtretho.com/forum/f34/1.../index101.html
    Lh4Qp7
    Gz1sp7TQw9p7
    NB: 3.6 kg - 12m: 12.4 kg

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,770 Bài viết

• 1,171 Được cảm ơn

ui khai trương cái đã nào, buôn bán j tính sau nào.
    tặng các mẹ và các con yêu hoa và quà nhé. chúc cả nhà luôn mạnh khỏe, vui tươi :Kiss:
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,770 Bài viết

• 1,171 Được cảm ơn

hí hí sướng quá, lần đầu tiên được xí mặt tiền mà lại theo chân ngay cái bác thợ xây. mẹ con mình xin tí vía hay ăn, chóng nhớn, ham ngủ của mẹ con nhà bạn Vịt cái Ken nhỉ (trộm vía, trộm vía, trộm trộm vía :Battin ey
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,748 Bài viết

• 1,174 Được cảm ơn

hí, xí ngay mặt tiền cho con iu mới được.
    Chúc các mẹ và các con mạnh khỏe, bình an suốt 9 tháng 10 ngày (bao giờ gần đẻ mứi chúc mẹ tròn con vuông :Silly
    Hoa mừng tân gia: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,713 Bài viết

• 2,241 Được cảm ơn

Hô hô, nhà mới đây rùi. Bõ công ko ngủ trưa "nang thang" lên mạng. Chúc cả nhà tháng 10 iu quý mẹ khỏe, con ngoan, vạn sự may mắn đến ngày đón bé:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    5ddIp7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,386 Bài viết

• 1,357 Được cảm ơn

Nhà mới nhà mới,chúc các con ăn mau chóng nhớn,đủ 9 tháng 10 ngày bình an ra gặp bố mẹ.
    Chúc các mẹ nhà m buôn bán ác liệt và luôn là những bà bầu xinh đẹp ruyên ráng nhé.
    Nhà mới này m bàn về vấn đề mua sắm cho các con đi các mẹ ơi,ôi nhìn đồ trẻ con mà yêu quá,k muốn dời mắt luôn ý.
    Tóm đc mấy hình của 1 chị chuẩn bị cho bé.up lên cho cả nhà mình cùng ngắm và tham khảo:
    4830009100_1eee3ccc2c_m
    4829398903_a513b64c31_m
    Cái này iu nhất này
    4829398809_7ca64df4eb
    ppuuvEPppuup7
    NB:1,7kg --> 1m:2,5kg --> 2m:3,7kg --> 3m:4,5kg --> 4m:5,4kg --> 5m:6,0kg --> 6m:6,5kg --> 7m:7,0kg --> 8m:7,5kg --> 9m:7,7kg --> 10m:8,0kg --> 11m:8,5kg
    p1DyNzQp1Dyp7
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,304 Bài viết

• 1,152 Được cảm ơn

Eo ui.
    Mẹ con mình lần nào cũng xí mẹt tiền thì ngại quá nhở? :Battin ey:

Tặng hoa cho cả nhà này
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Nhân tiện có nhà mới, chúng mình xúc tiến vụ ọp ẹp để các mẹ khoe dáng, khoe bụng, khoe mông.... đi nhở?
    eNortjKzUjI0NDK2NFWyBlwwFXAC0g,,03

NB: 3.5kg:Smiling:. 1m: 4.5kg:Thinking:. 2m: 6kg:Laughing:. 3m: 7kg:Thinking: . 4m 1w: 7.8kg :LoveStruc:
    • 3,280 Bài viết

• 2,552 Được cảm ơn

Hơ hơ, mình còn mấy cái sổ nợ (tức Sổ thù vặt), ko biết có nên quay lại nhà cũ để lấy ko nhỉ :Thinking:
    Lh4Qp7
    Gz1sp7TQw9p7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,304 Bài viết

• 1,152 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daigiang2303 Xem bài viết
    Hơ hơ, mình còn mấy cái sổ nợ (tức Sổ thù vặt), ko biết có nên quay lại nhà cũ để lấy ko nhỉ :Thinking:
    Ơ.
    Vứt sổ Thù Dai đi rồi hở? :Battin ey:
    eNortjKzUjI0NDK2NFWyBlwwFXAC0g,,03

NB: 3.5kg:Smiling:. 1m: 4.5kg:Thinking:. 2m: 6kg:Laughing:. 3m: 7kg:Thinking: . 4m 1w: 7.8kg :LoveStruc:
    • 3,280 Bài viết

• 2,552 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunxinhiu Xem bài viết
    Nhà mới nhà mới,chúc các con ăn mau chóng nhớn,đủ 9 tháng 10 ngày bình an ra gặp bố mẹ.
    Chúc các mẹ nhà m buôn bán ác liệt và luôn là những bà bầu xinh đẹp ruyên ráng nhé.
    Nhà mới này m bàn về vấn đề mua sắm cho các con đi các mẹ ơi,ôi nhìn đồ trẻ con mà yêu quá,k muốn dời mắt luôn ý.
    Chị nghĩ là sau 30w là ok rùi, ko cần phải đợi sau 32w đâu. Nói dại đổ đi, nhỡ mình sinh sớm hơn thì chưa kịp chuẩn bị đầy đủ cho con. Chị thì đang xúc tiến đi ăn xin khắp nơi rồi. Sau đó xem thiếu những gì mới mua tiếp. Rồi còn dọn dẹp, sửa sang nhà cửa để đón con nữa chứ.
    Lh4Qp7
    Gz1sp7TQw9p7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,770 Bài viết

• 1,171 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ostar Xem bài viết
    Eo ui.
    Mẹ con mình lần nào cũng xí mẹt tiền thì ngại quá nhở? :Battin ey:

Tặng hoa cho cả nhà này
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Nhân tiện có nhà mới, chúng mình xúc tiến vụ ọp ẹp để các mẹ khoe dáng, khoe bụng, khoe mông.... đi nhở?
    bà trùng í tưởng với tôi đấy, tranh thủ vụ nhà mới tính nuôn chuyện off ẹp đi nhé. 1/8 thì có vẻ nhiều người kêu bận, có lẽ chuyển sang 8/8 đi. các mẹ và các bé cho í kiến nhá để còn tính tiếp :Battin ey:
    • 1,386 Bài viết

• 1,357 Được cảm ơn

Chị nghĩ là sau 30w là ok rùi, ko cần phải đợi sau 32w đâu. Nói dại đổ đi, nhỡ mình sinh sớm hơn thì chưa kịp chuẩn bị đầy đủ cho con. Chị thì đang xúc tiến đi ăn xin khắp nơi rồi. Sau đó xem thiếu những gì mới mua tiếp. Rồi còn dọn dẹp, sửa sang nhà cửa để đón con nữa chứ.
    E cũng nghĩ nên thế,vì sinh con so nên chẳng biết ntn đâu,e cũng đang xúc tiến đi xin nhiệt tình,nhưng có những cái k thể xin xỏ đc thì m cũng chuẩn bị sắm dần dần thui nhỉ.thích thế chứ.hí hí hí
    ppuuvEPppuup7
    NB:1,7kg --> 1m:2,5kg --> 2m:3,7kg --> 3m:4,5kg --> 4m:5,4kg --> 5m:6,0kg --> 6m:6,5kg --> 7m:7,0kg --> 8m:7,5kg --> 9m:7,7kg --> 10m:8,0kg --> 11m:8,5kg
    p1DyNzQp1Dyp7
    • 2,072 Bài viết

• 546 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Milene Xem bài viết
    ui khai trương cái đã nào, buôn bán j tính sau nào.
    tặng các mẹ và các con yêu hoa và quà nhé. chúc cả nhà luôn mạnh khỏe, vui tươi :Kiss:
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    HÌnh như vẫn kịp tầng 1, mẹ con Kem bóc quà của cô Mũi toa nãy giờ chưa hết :Battin ey:
    nhảy chuối cho vui cửa vui nhà nào

Các mẹ cố gắng ăn nhiều, các con hấp thu thật tốt để nhanh lên đầu 2kg nào :Applause::Applause::Applause:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,713 Bài viết

• 2,241 Được cảm ơn

Koda ơi, XO đang có chương trình khuyến mại nên bà mua ở đâu cũng được tặng gối chống méo đầu đó. XO 400g giá 155 ngàn. Dễ uống lắm vì giống sữa tươi chứ ko ngọt như Similac Mom.
    5ddIp7
    • 3,280 Bài viết

• 2,552 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Milene Xem bài viết
    bà trùng í tưởng với tôi đấy, tranh thủ vụ nhà mới tính nuôn chuyện off ẹp đi nhé. 1/8 thì có vẻ nhiều người kêu bận, có lẽ chuyển sang 8/8 đi. các mẹ và các bé cho í kiến nhá để còn tính tiếp :Battin ey:
    8/8 lại là SN mẹ tôi. Mà mẹ tôi thì quan trọng mấy cái vụ kỷ niệm SN, 8/3, 20/10.... lắm.
    Lh4Qp7
    Gz1sp7TQw9p7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,770 Bài viết

• 1,171 Được cảm ơn

8/8 lại là SN mẹ tôi. Mà mẹ tôi thì quan trọng mấy cái vụ kỷ niệm SN, 8/3, 20/10.... lắm.
    chời ơi. thế thì bà chọn ngày đi vậy :Silly:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,713 Bài viết

• 2,241 Được cảm ơn

Trung_hoa ui, ăn uống nhiệt tình vào cho con nó nhớn. VD: Chiều ăn thêm 1 bánh Custas rùi uống 1 hộp sữa tươi, như vậy cũng okie rùi. Như mình đây, nhà nấu món măng vịt, mỗi người ăn vài miếng, còn bao nhiêu mẹ cháu ngồi chén sạch, chén đến ko còn miếng nào trong bát nữa thì thôi, kể cả đầu vịt hô hô:Laughing::Laughing::Laughing: Hay tỉ như Bs bẩu ăn xôi con nặng cân, mẹ cháu xơi cả đĩa cơm nếp với ruốc hí hírooling:
    5ddIp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,072 Bài viết

• 546 Được cảm ơn

Thế còn trưa hoặc chiều thứ 7 ngày 7-8??????????????????
    • 3,280 Bài viết

• 2,552 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TLAF Xem bài viết
    Trung_hoa ui, ăn uống nhiệt tình vào cho con nó nhớn. VD: Chiều ăn thêm 1 bánh Custas rùi uống 1 hộp sữa tươi, như vậy cũng okie rùi. Như mình đây, nhà nấu món măng vịt, mỗi người ăn vài miếng, còn bao nhiêu mẹ cháu ngồi chén sạch, chén đến ko còn miếng nào trong bát nữa thì thôi, kể cả đầu vịt hô hô:Laughing::Laughing::Laughing: Hay tỉ như Bs bẩu ăn xôi con nặng cân, mẹ cháu xơi cả đĩa cơm nếp với ruốc hí hírooling:

Làm sao mà dạ dầy bà có thể chứa được nhiều như thế nhỉ?
    Lh4Qp7
    Gz1sp7TQw9p7
    • 2,072 Bài viết

• 546 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TLAF Xem bài viết
    Lần ọp này bà nhớ đi cho tôi cấu 1 phát nhé (chắc nó nhiều thịt lắm đây )