Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chúc mừng các bài viết chia sẻ kinh nghiệm nghiệm đoạt giải Đợt 2

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.81K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 198 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

BTC chương trình xin trân trọng thông báo đến các bố và các mẹ kết quả đạt giải của đợt 2 - Chia sẽ kinh nghiệm - Từ ngày 30/9/2009 đến 13/10/2009.

Trong đợt 2 này, số lượng bài viết chia sẻ tăng lên với sự tham gia của nhiều thành viên tích cực.

BTC đã chọn ra được 11 thành viên có bài viết xuất sắc nhất của đợt 2. Các thành viên khác chưa đạt giải của đợt này đừng buồn nhé vì vẫn còn đợt 3 (kéo dài đến ngày 3/11) để các bạn có cơ hội rinh quà về cho bé yêu nhà mình mà.

Xin chúc mừng các thành viên có tên sau đã dành được giải thưởng của chương trình là một ba lô xinh xắn và một hộp sữa Dutch Lady Gold 123 hoặc 456 (400gr) – năng lượng cho não::Applause:
    1. Meberuby: Mẹ ơi, sao mẹ không giúp con vệ sinh "trym" của con nữa?
    2. Bongangle: Dạy bé biết yêu thương
    3. ếch ộp: Giúp con có phương pháp học tốt ; Cách chữa tật nói lắp ; Tại sao hôm nào con cũng phải đi học vậy mẹ? ; Tạo sao con gà đẻ trứng mà con người không đẻ trứng? ; sao mẹ lại cho con ăn quả xanh? ; Dạy con ngoan, lễ phép ; Dạy con tự xúc ăn nhanh.
    4. Yeucocon2007: Ôtô cho Cò đi nhờ cái
    5. Bobocon: Dạy bé lễ phép ; Để bé không xé sách, vở!
    6. Tinu’s Mami: Cho con làm "dự án"
    7. Thucchauqn: Tại sao cắt tóc lại không đau?
    8. MomMi: "Mục đích" là gì?
    9. HopefulSpring: Vì sao các ngon tay của con không giống nhau?
    10. Threebluestars: Lòng nhân ái!
    11. Hoadaxanh: Lợn con sạch lắm rồi

Các thành viên có tên trong danh sách vui lòng gởi thông tin cá nhân về cho Ban tổ chức sớm sớm để BTC tiến hành gởi quà nhé!

Thông tin gởi cho BTC gồm:
    1. ID WTT:
    2. Họ và tên ba/mẹ:
    3. Họ và tên bé:
    4. Ngày sinh của bé:
    5. Địa chỉ:
    6. Điện thoại:
    7. Di động:
    8. Email:
    Cách gởi:
    1. Gởi tin nhắn cá nhân (PM) vào ID của Ban tổ chức: BTC_BHH-MDD
    hoặc
    2. Gởi email vào địa chỉ: btc_behoihay-medaydung@webtretho.com.vn

Lưu ý: Thành viên không gởi thông tin cá nhân lên diễn đàn để bảo mật thông tin cá nhân của mình.

Xin chúc mừng các thành viên một lần nữa :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

BTC chương trình

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,614 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

Em xin cảm ơn BTC :Rose:. Chúc mừng các mẹ đoạt giải đợt hai nhé!:LoveStruc:
    When you share me your happiness, I am happier. :Rose::Rose::Rose:
    When you share me your sadness, I am happiest. :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 394 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Mẹ cháu xin cảm ơn BTC rất nhiều, mẹ cháu vừa gửi thông tin vào ID của BTC rồi ạ. Xin chúc mừng các mẹ được giải và các mẹ sắp được giải!:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:: Rose::Rose::Kiss:
    Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc
    Đừng để buồn lên mắt mẹ
    Nghe không!!!
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Mẹ con cháu cảm ơn BTC lắm ạ. Mẹ cháu vừa gửi thông tin của mẹ con cháu vào ID của BTC rồi ạ. XIn chúc mừng tất cả các bố/mẹ đoạt giải đợt II và mong sao các mẹ sẽ có thêm nhiều kinh nghiệm quý báu để chia sẻ cho các bố mẹ trên diễn đàn cùng rút kinh nghiệm. Tặng hoa cho BTC và các bố/mẹ đoạt giải đây ạ.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,638 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

cảm ơn BTC. chúc mừng tất cả các bạn. BTC cho mình hỏi mình đã khai thông tin đợt 1 rồi thì có cần phải gửi lại lần nữa ko? mà quà đợt 1 mình chưa nhận được.
    “ Ta có Bạn và Kẻ Thù. Những ai làm lợi cho ta thì gọi là bạn. Những ai làm hại ta thì gọi là Kẻ Thù. Gọi và đánh giá như vậy có cái hại là ta cứ bị vướng mắc vào người mà ta gọi là bạn. Họ thế nào ta vẫn cứ thương - Còn kẻ mà ta gọi là kẻ Thù thì làm tốt mấy cũng bị ta ghét - Đó chính là do ta bị cái chấp ngã ở ngay trong tâm ta chi phối ta .. “
    • 3,382 Bài viết

• 3,040 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MomMi Xem bài viết
    cảm ơn BTC. chúc mừng tất cả các bạn. BTC cho mình hỏi mình đã khai thông tin đợt 1 rồi thì có cần phải gửi lại lần nữa ko? mà quà đợt 1 mình chưa nhận được.
    Chắc giống như các cuộc thi khác, BTC sẽ gộp lại rồi đợi đến cuối đợt thi sẽ gửi đi 1 thể em ạ.

Còn thông tin thì chị nghĩ em đã gửi cho BTC từ đợt 1 rồi thì sẽ không cần phải gửi lại đâu.

Chúc mừng em nhé :Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 83 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chúc mừng các mẹ nha. Bài nào cũng hay hết rất xứng đáng, tặng hoa cho các mẹ nhé :Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 550 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Xin được chúc mừng tất cả các bạn đạt giải trong đợt 2 này ! Xuất sắc nhất là nhà ếch ộp đó ! :Rose:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ con cháu đã gửi thông tin đến BTC rồi ạ . Chúc mừng các mẹ đoạt giải . Đọc thấy tên mình mà em vui đến giờ chưa ngủ được nè . Một lần nữa cám ơn BTC ạ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 274 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Chúc mừng các thành viên đoạt giải nhé. Đọc bài của các chị hay lắm. Cảm ơn các chị nhé.:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 905 Bài viết

• 790 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_BHH-MDD Xem bài viết
    BTC chương trình xin trân trọng thông báo đến các bố và các mẹ kết quả đạt giải của đợt 2 - Chia sẽ kinh nghiệm - Từ ngày 30/9/2009 đến 13/10/2009.

Trong đợt 2 này, số lượng bài viết chia sẻ tăng lên với sự tham gia của nhiều thành viên tích cực.

BTC đã chọn ra được 11 thành viên có bài viết xuất sắc nhất của đợt 2. Các thành viên khác chưa đạt giải của đợt này đừng buồn nhé vì vẫn còn đợt 3 (kéo dài đến ngày 3/11) để các bạn có cơ hội rinh quà về cho bé yêu nhà mình mà.

Xin chúc mừng các thành viên có tên sau đã dành được giải thưởng của chương trình là một ba lô xinh xắn và một hộp sữa Dutch Lady Gold 123 hoặc 456 (400gr) – năng lượng cho não::Applause:
    1. Meberuby: Mẹ ơi, sao mẹ không giúp con vệ sinh "trym" của con nữa?
    2. Bongangle: Dạy bé biết yêu thương
    3. ếch ộp: Giúp con có phương pháp học tốt ; Cách chữa tật nói lắp ; Tại sao hôm nào con cũng phải đi học vậy mẹ? ; Tạo sao con gà đẻ trứng mà con người không đẻ trứng? ; sao mẹ lại cho con ăn quả xanh? ; Dạy con ngoan, lễ phép ; Dạy con tự xúc ăn nhanh.
    4. Yeucocon2007: Ôtô cho Cò đi nhờ cái
    5. Bobocon: Dạy bé lễ phép ; Để bé không xé sách, vở!
    6. Tinu’s Mami: Cho con làm "dự án"
    7. Thucchauqn: Tại sao cắt tóc lại không đau?
    8. MomMi: "Mục đích" là gì?
    9. HopefulSpring: Vì sao các ngon tay của con không giống nhau?
    10. Threebluestars: Lòng nhân ái!
    11. Hoadaxanh: Lợn con sạch lắm rồi

Chúc mừng Mèo ngoan HopefulSpring! Bài viết của em rất hay. Con gái chị cũng thích nói về các ngón tay lắm, bây giờ suôt ngày í éo 10 little figures đấy :Rose:
    Chúc mừng tất cả các bạn nhé :Rose:
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mob ơi id yeucocon2007 cuả em bị khóa vĩnh viễn rồi . Thế thì em có nhận được quà của BTC ko . Có đổi đựơc id đó thành id hiện tại này của em ko
    • 198 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ---yeucocon2007--- Xem bài viết
    Mob ơi id yeucocon2007 cuả em bị khóa vĩnh viễn rồi . Thế thì em có nhận được quà của BTC ko . Có đổi đựơc id đó thành id hiện tại này của em ko
    BTC sẽ xác minh lại thông tin của bạn rồi sẽ thông báo cụ thể cho bạn nhé! :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_BHH-MDD Xem bài viết
    BTC sẽ xác minh lại thông tin của bạn rồi sẽ thông báo cụ thể cho bạn nhé! :Rose:
    Vâng ạ . Mẹ cháu mong tin BTC lắm lắm . BTC cứ làm thế nào mà thay đổi các bài của id yeucocon2007 thành id này của mẹ cháu là đuợc . Mẹ cháu thấy rất vinh dự khi đc nhận jiải của BTC dù vẫn biết rằng rất nhiều nguời khác còn nuôi con giỏi hơn mình . Hix . Chỉ vì ham hố it tiền bên mục thanh lý mà mẹ cháu bi khoá id vinh viễn . Thế lên không thể để bài viết của mẹ cháu vô nghiã được . Mẹ cháu vẫn rất muốn chia sẻ kinh nghiệm và học hỏi chị em ở chuyên mục này , hihi . Mẹ con cháu nhờ cả vào BTC đấy ạ . Mong tin btc lắm lắm ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 394 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Mẹ cháu vừa nhận được quà đợt 2 của BTC ạ. Mẹ cháu xin cảm ơn BTC rất nhiều và gửi tặng BTC những bông hoa tươi đẹp nhất ạ!:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose:
    Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc
    Đừng để buồn lên mắt mẹ
    Nghe không!!!
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hix . Mẹ cháu cũng gửi thông tin đến BTC rồi nhưng mà id yeucocon2007 bi khóa mẹ cháu lập lai id này . Ko biết me cháu có nhận đc quà ko nữa huhu
    • 1,614 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

Em cũng đã nhận được quà của BTC. Xin chân thành cảm ơn BTC và hi vọng BTC sẽ có nhiều cuộc thi hay, ý nghĩa để các mẹ có cơ hội chia sẻ, học hỏi thêm! :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    When you share me your happiness, I am happier. :Rose::Rose::Rose:
    When you share me your sadness, I am happiest. :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Mẹ con cháu hôm nay đã nhận được quà tặng đợt II của BTC rồi ạ. Cảm ơn BTC vì cuộc thi đầy ý nghĩa này đã giúp các bố mẹ có thêm kinh nghiệm dạy dỗ và chăm sóc con cái mà lại có quà ạ.:Rose::Rose::Rose:
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ con cháu cũng đã nhận đc quà của BTC rồi ạ . Một lần nữa cảm ơn BTC vì cuộc thi đầy ý nghiã
    • 3,382 Bài viết

• 3,040 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng đã nhận được quà của BTC rồi. Cảm ơn BTC thật nhiều :Smiling::Rose: