Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin hỏi cách mix những loại nước ép trái cây?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.57K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình rất thích uống nước ép trái cây, mình đã uống qua nhiều loại nhưng chỉ là những loại nước ép đơn giản như cam, táo, thơm, ... Mình chưa bao giờ thử mix (trộn) chúng lại với nhau vì sợ uống gây tác dụng phụ như đau bụng, ... Mình muốn hỏi những ai có kinh nghiệm thì có thể chỉ mình nên mix loại nào? mix như thế nào ko?
    Cám ơn nhiều nha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn thử kết hợp cam carrot xem sao? Lúc trước mẹ mình cũng thử kết hợp 2 thứ này uống thấy ngon lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình có anh bạn đang bán nước ép trái cây, ngày nào cũng ủng hộ, công nhận ngon và dễ bị nghiện thật..
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mix xoài vs dưa hấu, vs chuối được thì phải. Tại trước mình làm ở nhà hàng thấy menu drink có cái này chưa uống bi giờ nhưng chắc mix đc, bạn thử xem.
    Thủ đoạn có thể tàn nhẫn,
    Nhưng thái độ nhất định phải ôn hòa !
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có rất nhiều loại trái cây có thể mix với nhau để làm tăng thêm hương vị và bổ sung dưỡng chất. Bạn có thể tham khảo link sau đây nhé:
    http://www./cach-lam-nuoc-ep-hoa-qua-p184t1763.html
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

#kieumai: Bữa lướt fb mình vô tình thấy có tiệm sinh tố mix món này. Ra uống thử thì thấy cũng ok lắm
    Có đăng hình cũng hấp dẫn ghê nè
    https://www.facebook.com/sinhtocai/p...6018374086430/
    • 382 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mặc dù không đúng với chủ đề lắm, nhg mình thấy món sữa chua cà rốt cực kì ngon