Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tìm chỗ học làm bánh chất lượng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.28K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Mình rất thích làm các loại bánh ngọt nhưng lại khá là vụng về, cũng muốn đi học làm bánh lâu rùi mà hem cóa thời gian. bây giờ thì mới rãnh rỗi chút nên muốn tranh thủ đi học, cơ mà chẳng biết học ở đâu có chất lượng tốt, giáo viên kiên nhẫn và có nhìu người cùng học cho nó có không khí chút. Các mẹ bít chỗ thì chỉ mình với nhoe! Thanks

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 373 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

bạn tìm tòi trên mạng đó. mình cũng tìm tòi và tự học.
    nếu không có tìm ra được giáo viên dạy và học để cho gia đình ăn thì , bạn có thể liên lạc với mình, mình sẽ hướng dẫn bạn làm những bánh mình tự học và làm thành công nhé.
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nếu bạn muốn học chuẩn thì google ra nhiều lớp lắm! Mình đã học vài buổi ở Kitchen Art, thích lắm! Bạn có thể tham khảo xem.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 473 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

mình có học khóa làm bánh su mềm ở Tân Nhất Hương, thấy cũng ok lắm bạn, thầy cũng khá nhiệt tình trả lời các câu hỏi của mình, hướng dẫn cũng chi tiết và được mang bánh về ăn nữa. Mới mua 1 voucher bên đó nữa nè, chuẩn bị đi học tiếp
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng mới tập tọe làm bánh các mẹ ạ, toàn lên anh Google hỏi cách làm thôi, hehe