Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sữa chua tự làm từ sữa ông thọ có tốt k?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.67K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 51 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi chúy xíu. Sữa chua mình tự làm bằng sữa ông thọ có đủ các vitamin và khoáng chất như sữa chua các hãng làm k (vinamilk, ba vì...)? Em thì lo nó k đủ chất bằng và lại ngọt nữa nên nếu ăn nhiều sẽ có nguy cơ tiểu đường. Vì e đang bầu bí nên ăn sữa chua hằng ngày. Các mẹ thông thái cho e lời khuyên với.
    Em cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 753 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Keke200900 Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi chúy xíu. Sữa chua mình tự làm bằng sữa ông thọ có đủ các vitamin và khoáng chất như sữa chua các hãng làm k (vinamilk, ba vì...)? Em thì lo nó k đủ chất bằng và lại ngọt nữa nên nếu ăn nhiều sẽ có nguy cơ tiểu đường. Vì e đang bầu bí nên ăn sữa chua hằng ngày. Các mẹ thông thái cho e lời khuyên với.
    Em cảm ơn
    Chất thì em ko biết chứ ngọt thì cũng bt thôi, em làm = sữa ông thọ vẫn phải cho thêm đường mà.
    Nấu nướng- Làm bánh- Du lịch
    • 399 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nhà e toàn làm bằng sữa ông thọ. Một hộp được khoảng 16-17 cốc sữa chua nhỏ. E ăn thấy ngon vừa vặn, ko ngọt ko nhạt mà cực tốt cho tiêu hóa hii
    TOT-TO-CHAN cô bé ngồi bên cửa sổ
    • Thành viên webtretho
    • 13 năm
    • 763 Bài viết

• 7,570 Được cảm ơn

Cả nhà cho mình làm phiền chút: ai biết ở hà nội mua hũ làm sữa chua ở đâu mách mình với! Tks cả nhà!!!!
    • 753 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NgocTri Xem bài viết
    Cả nhà cho mình làm phiền chút: ai biết ở hà nội mua hũ làm sữa chua ở đâu mách mình với! Tks cả nhà!!!!
    Chị sang l am c ha m e nhé, có hũ thuỷ tinh có nắp 100ml 5k/chiếc, hoặc loại nhựa thì vào bigC 3k/chiếc. Em vote cho cái thuỷ tinh, mặc dù nặng và dễ vỡ nhưng làm đc cả caramen, thạch, blah...blah...
    Nấu nướng- Làm bánh- Du lịch
    • 1,252 Bài viết

• 767 Được cảm ơn

e cũng hay tự làm món này cho con ăn, rất ngon ạ
    Facebook của iem là Đinh Khánh An. Các mẹ cứ gọi iemmm là mẹ Bông nhé hehe
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 11 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Địa chỉ mua hũ thủy tinh trên Web *** nè chị http://www.*************/forum/showt...7#post10912347