TIN TÀI TRỢ.

Sáng tạo túi bánh "cà rốt" làm quà tặng đáng yêu

• 1.23K Lượt chia sẻ
  • 8.2K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 929 Bài viết

• 2,997 Được cảm ơn

Một món quà nhỏ dành tặng cho cún con của mẹ, hay bạn bè, người thân trong những dịp gặp mặt cuối tuần - Đơn giản nhưng độc đáo và không có gì tuyệt hơn chính niềm vui và sự quan tâm mà bạn dành cho họ.
    Bạn chỉ cần bánh quy, kẹo, túi ni-lon để bắt kem, giấy màu, kéo và băng keo trong là có thể tiến hành thực hiện thei các hình hướng dẫn sau nhé.

nuong-banh-milano-vi-chocolate-cam-thom-lung
    Túi ni-lon bắt kem
    Cách làm:

stepbystepcarrot
    carrotsnacks
    IMG_6036

basket

Thật đáng yêu quá phải không nào? Chúc nụ cười luôn nở trên môi mọi người nha

(Theo armelleblog)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái nè làm hay mà lại dễ nè
    • 42 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi có găn link video vào mà sao ko thấy nó hiện lên vậy ạ ? Em không xem được ?
    • 929 Bài viết

• 2,997 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibubam252 Xem bài viết
    Mẹ nó ơi có găn link video vào mà sao ko thấy nó hiện lên vậy ạ ? Em không xem được ?
    Bạn ơi bài này Pi không có gắn clip nào đâu
    • 42 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình chỉ thây túi nilon vs cái cục bắt bông rồi xuống dòng Cách làm : xong trắng xóa, không thấy dc gì nữa hết mẹ nó ạ
    • 929 Bài viết

• 2,997 Được cảm ơn

Ồ, vậy có lẽ do máy bên đó thế nào. Pi vẫn thấy bài hiện bình thường, bạn bibubam252 xem thử ở trình duyệt khác hay khác xem.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nhìn thì khá hấp dẫn không biết làm có khó không, cơ mà không có video nên hơi khó hiểu
    • 904 Bài viết

• 2,437 Được cảm ơn

Cái túi bắt kem của nước ngoài mới được thế, vì nó dài, góc nhọn nên nhìn mới giống củ cà rốt. Còn cái túi của VN toàn góc 45 độ, miệng túi lại xéo do cắt từ hình vuông nên nếu làm theo kiểu này chắc sẽ giống cái bánh ú hơn
    Chán VN mình thế chứ, cái túi bắt kem cũng ko làm ra hồn. Túi trông thì to nhưng đựng đc ít kem vì miệng túi cắt xéo chứ ko như túi nước ngoài, ai làm bánh rồi thì biết.
    Nothing begins if you don't begin

ea4ac7fd086589b2eb98fafebbd72ad71c0dd576
    • 42 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Để mình đổi thử trình duyệt khác xem thế nào :3 , anyway , thks mẹ nó nhé <3
    • 345 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Với cái túi này các bé ăn bánh thế nào? Xé túi ra thì rớt hết bánh.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)