TIN TÀI TRỢ.

Những món ăn bữa tối nhanh gọn lẹ tiết kiệm thời gian tiền bạc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 215 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 168 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Chào mọi người, không biết có ai giống em không? Em thường làm tới 8h tối mới tan ca muốn chuẩn bị món gì làm nhanh gọn mà vẫn đủ chất dinh dưỡng..., bình thường em ăn trái cây nhưng không đủ nên tối về lại đói mà em không muốn ăn gì sau 7h tối cả. Cảm ơn mọi người nhiều.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 382 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Tối đến nhà mình hay ăn cơm mà dạo này cũng ngán.
    • 399 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Mom ăn hạt làm salad trái cây và hạt, ăn hạt vừa đủ no bụng khắc quen. Buổi tối nhà mình cũng hay ăn vậy. linh hoạt thêm sữa chua nè. Hoặc nếu rảnh mom làm bánh ngũ cốc, bánh hạt vo viên vo với srup, đợt mình thấy có ai bày rồi đó.
    • 98 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Dạ e cũng vìa muộn gần như chị mà có điều e ăn sáng trưa tối e ít ăn đi. Bạn bè mà rủ đi ăn tuần 3 bữa là hôm đó về khó chịu
    • 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cơm gạo hay bánh phở bạn nấu sáng đến tối cũng ko ngon nữa nên khó à. Mình mới nghĩ cho bạn mà xem ra cũng đau đầu lắm.
    • 362 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chiều đến e hay ăn sushi cuộn hihi.
    • 109 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

RKTC1h5A-SOeRW7AirTC9VdupAe2xJhzuUWwywHI-yBVRtJjofIJPtmT4YBV_drWgfjzUDBVfZIkYcugHAjwKKj1YoM4QQ

Cháo sườn rau củ

BDIf3q2o7cvtbCOW_xjEUnCncOh32CxSMhpu5gCriPH384g5HAeaIUKQYg3G_Gb0ly7znZ1RbyZTSW9RDub3FdTedAPr
    Salad rau quả, trứng luộc

nogNoegxcrXHsDdxtZLQv4mvliCKoRHmgrr-SPbpCA_JyJW8v2nrX1zyQUtZaT1EN-CTgAoKs8z_z1HZcHk1PCmDlXY7ZkQ
    Cơm quinoa trộn
    • 105 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mình mua bánh này hoặc ngũ cốc ý ăn với trái cây như táo, lê, hạn chế quả chua ngọt

skjS74LT766mMmNb-Qa0FOJX0HlSkFqJQI8hmYlRqPtrhZkLfnOE3EsLMrX-ViwELX8Z4whhejSmgXnOHVbafLUQi9yB
    • 261 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Rất nhanh luôn đó nha kaka

HFmoY-JbIRcRxbgsJ2cHl9_yT4-KZnZfO7SlX-Vi_iijGN_lsnC5acyQWtwFkkgPRlJ7VHAKvZiqrOJRP24-mRrVBZUW8w