TIN TÀI TRỢ.

Nấu món gì ngon khi bị nhạt miệng bây giờ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 303 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 29 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có ai bị lạt miệng giống mình không? Mình đang cố ăn nhiều món để tìm lại được vị ngon mà có vẻ không xi nhê gì cả. Trong bếp có ai mang bầu mà bị ăn không ngon có món ăn nào cải thiện không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 310 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Sax, sao đợt mang bầu mình cứ bị thèm ăn canh bí đỏ w khế chua+ chanh dây ăn suốt ngày í
    • 310 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Người ta nhìn vào thấy mình lấy muỗng múc chanh dây cả chục quả trong rổ nè, cái rôi chép miệng ngao ngán nhưng minh ko có cảm giác j cứ muốn ăn vậy đó
    • 82 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Ôi tớ cũng bị nha hồi mấy tháng đầu . xong ăn gì cũng mặn kinh lên dc đến lúc biết r mới bất ngờ chứ pha nước mắm chấm kiểu gi thây cũng nhạt thếch mà cả nha ai cũng chê mặn... Ăn hoa quả tươi , rau trái cây nhiều vào nhé.
    • 227 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Các mẹ khi mang thai có thay đổi nội tiết nên sẽ biểu hiện nhiều dấu hiệu lạ, rất nhiều mẹ sẽ "khó ở". Thường tùy người sẽ kết thúc sau khi sinh xong. Trong giai đoạn này dù ăn uống khó khăn nhưng mẹ vẫn ráng ăn đa dạng các món, vừa tốt vừa đủ chất vừa đỡ nhạt miệng.
    • 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc phải chịu khó ăn lạt chút chứ ăn mặn ko tốt đâu mẹ. Mẹ ăn mặn nghe nói lúc gần sinh còn dễ phù nề. Sáng nào e cũng ăn ánh mì chấm sữa chua không đường nè
    • 129 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

E thấy mẹ uống 1 số loại trà tự nhiên giúp lấy lại hương vị rất tốt nha, trà từ lá tự nhiên có tinh dầu hãm nước sôi ấy chứ ko phải trà khô đâu. c thử pha xem sao. nếu dị ứng j thì đừng dùng nha.