TIN TÀI TRỢ.

Mục lục chia sẻ kinh nghiệm chế biến các món ăn bằng lò vi sóng- Nồi, khay, dĩa cho LVS- Những điều lưu ý khi sử dụng LVS (file word)

• 168 Lượt chia sẻ
  • 99.1K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 39 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cho em đánh dấu trang này với ah. Em cảm ơn
    Em yêu anh nhiều lắm, nhưng anh sẽ không biết đâu, vì anh chẳng bao giờ vào wtt cả. Không vào mất quyền lợi thôi
    • 887 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Đúng là thứ mình đang tìm. Cảm ơn cô nhiều nhiều
    rOcqp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 24 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cháu xin đánh dấu để học hỏi cô ạ!
    • 33 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cảm ơn cô Nga nhiều lắm, nhà cháu mới sắm LVS, cũng đang mù mờ tìm hiểu sử dụng và các món có thể chế biến bằng LVS, gặp được topic của cô thật mừng quá cô ạ! Cháu cảm ơn cô nhé! Nếu có cố file word, cô gửi cho cháu xin vào mail nguyethuong_dinh@yahoo.com được không cô? Cháu cảm ơn cô nhiều ạ!
    David à, cảm ơn con!
    Mẹ không nghĩ khi có con, cuộc sống của mẹ lại hạnh phúc và nhiều ý nghĩa đến như thế...:LoveStruc:
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cô ơi, sao cháu k thể đọc được nội dung của bài viết ạ? Cô chỉ giúp cháu với ạ. Cháu cảm ơn cô.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 173 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cô ơi cô có thể cho con xìnile word vào mail: minh_anh_pham@yahoo.com.vn nha,con cảm ơn cô ah.
    • caotuyetnga Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ThienAn_contraiyeu Xem bài viết
    Cảm ơn cô Nga nhiều lắm, nhà cháu mới sắm LVS, cũng đang mù mờ tìm hiểu sử dụng và các món có thể chế biến bằng LVS, gặp được topic của cô thật mừng quá cô ạ! Cháu cảm ơn cô nhé! Nếu có cố file word, cô gửi cho cháu xin vào mail nguyethuong_dinh@yahoo.com được không cô? Cháu cảm ơn cô nhiều ạ!
    Cô ơi cô có thể cho con xìnile word vào mail: minh_anh_pham@yahoo.com.vn nha,con cảm ơn cô ah.
    Bảng danh sách trong topic này là file word nhé các bạn, chỉ cần copy và dán vào Word là được thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caotuyetnga Xem bài viết
    Bảng danh sách trong topic này là file word nhé các bạn, chỉ cần copy và dán vào Word là được thôi
    Cô ơi cháu cám ơn chia sẻ của cô. Cô thật đảm đang. Cô ơi cháu cũng chuẩn bị mua 1 Chiếc lò vi sóng. Cô có thể giúp cháu lựa chọn lò thế nào cho tốt để nấu được những món ăn như cô được không ạ. Cô cho cháu xin mã lò hãng lò của cô để cháu tham khảo với ạ. Cháu cams ơn cô ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 195 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Cô Tuyết Nga thiệt là đảm đang quá!
    Con học hỏi kinh nghiệm của Cô sau này có gia đình sẽ thử hết các món Cô chỉ.
    Con cảm ơn Cô nhiều lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 547 Bài viết

• 346 Được cảm ơn

Cô ơi cô cho cháu xin 1 bản word với ạ.địa chỉ thaoloan1984@yahoo.com
    QqpOcj1QqpOp7

pNAFz2upNAFp7
    • 40 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cô ơi nhiều món thế. Đúng là cái cháu đang cần, cô có ở HN không? lúc nào cô nấu cho cháu cắp sách qua học tập được ko? Cô cho cháu 1 file word nữa được ko ạ? Cháu ko tải về được. Mail của cháu: mix_emot@yahoo.com. Cám ơn cô
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 150 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cô Nga ơi!

Cho xin file word nấu món ăn bằng lo vi sóng nhé... cháu rất mê những món này ah..
    email: maily@kimdo.com.vn
    Thank cô nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bài viết rất hay nhưng tiếc là mình k mở đc file naog hết zị?
    • 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đánh dấu ^_^
    • 709 Bài viết

• 6,604 Được cảm ơn

Oánh dấu em để dành nè
    À ơi ru hời …

Mẹ thương con có hay chăng
    Thương từ khi thai nghén trong lòng
    • 42 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cho cháu xin cái chỗ ngồi nữa ạ.
    Ba là chú Ốc Nhồi
    Mẹ là cô Ốc Hương
    Con là em Ốc Vặn
    Ba chú ốc vui vui
    La là lá la la
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cô nga ơi cho cháu hỏi vs ạ . Lvs nhà cháu là hãng samsung . Cháu muốn nướng thịt thì chỉ cần bỏ lên vỉ nướng có sẵn trong lò là được ạ . Hay phải mua cái chuyên dụng cho lvs ạ . Dùng vỉ sănx trong lò có bị bắng mỡ ra lvs bị hỏng k ạ. Cháu cảm ơn cô
    • caotuyetnga Khách
    bameyeu02 Cô Nga ơi!
    Cho xin file word nấu món ăn bằng lo vi sóng nhé... cháu rất mê những món này ah..
    email: maily@kimdo.com.vn
    Thank cô nhiều
    meembegau cô ơi nhiều món thế. Đúng là cái cháu đang cần, cô có ở HN không? lúc nào cô nấu cho cháu cắp sách qua học tập được ko? Cô cho cháu 1 file word nữa được ko ạ? Cháu ko tải về được. Mail của cháu: mix_emot@yahoo.com. Cám ơn cô
    Lâu quá rồi không vào top fileword này nên chậm trả lời. Thành thật xin lỗi các bạn .
    Top này chính là fileword , copy và dán các bài trong danh mục vào word của các bạn. Thật ra có bài khi đưa vào do mình ghi thiếu code nên bài đó không hiển thị .Xin lỗi!

Trích dẫn Nguyên văn bởi kawaryo1509 Xem bài viết
    Cô nga ơi cho cháu hỏi vs ạ . Lvs nhà cháu là hãng samsung . Cháu muốn nướng thịt thì chỉ cần bỏ lên vỉ nướng có sẵn trong lò là được ạ . Hay phải mua cái chuyên dụng cho lvs ạ . Dùng vỉ sănx trong lò có bị bắng mỡ ra lvs bị hỏng k ạ. Cháu cảm ơn cô
    Nếu có sẵn vĩ nướng inoc của NSX thì dùng luôn kawaryol, không có thì nướng trên khay tròn/ vuông loại chuyên dụng của LVS.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi thấy ngta chỉ nấu cơm bằng lò vi sóng nó nhanh nhưng em thấy ko ổn lắm có mẹ nào thử chưa ạ?

kêu anh xã bắt chước đàn ông ngta thử xem sao hihi
    https://www.youtube.com/watch?v=E0vrjkwZmkM