TIN TÀI TRỢ.

Mua tiêu ngon ở đâu ở HCM :(

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.86K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

. Nhà em đang bán trứng gà nướng nên tiêu xay quan trọng lắm. Mối em hay mua lại nghỉ bán mất. Em cũng có thử các chỗ khác nhưng tiêu chằng thơm, cho vào trứng lại đắng đắng thế nào ấy ạ, mất hết khách. Em thì quan trọng chẩt lượng ấy ạ, giá thì đừng chém quá là được
    Các mẹ biết chỗ nào không chỉ em với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 106 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    uây, nhà mình có trồng tiêu nè, tiếc là nhà ở đắc lắc với phú yên, k phải xì gòn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của summer_01
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà mình có lượng tiêu lớn (tiêu nhà trồng), cung ứng đầy đủ, nếu bạn muốn mình gửi mẫu dùng thử, giá nói sau khi bạn chấp nhận thân...!
    comment by WTT mobile view
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có biết chỗ này bán tiêu xanh, tiêu đen và tiêu sọ trắng. Mình ở HCM đã từng mua chất lượng không phải bàn nhưng Cô, Chú này ở tít tận Đồng Nai mỗi lần muốn mua dùng phải chờ con trai Cô, Chú công tác tại HCM về quê rồi mới có hàng.
    http://peppervietnam.com.vn/
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 414 Bài viết

• 1,292 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình lúc trước có thu mua nông sản nên có lời khuyên các chị nên mua tiêu đen hoặc tiêu đen chín (vỏ tiêu sẽ có màu đen hoặc đỏ đen) và không nên mua tiêu sọ vì hiện nay đa số tiêu sọ bị ngâm hóa chất (tiêu đen già sau đó ngâm hóa chất vài ngày để vỏ mềm và chà xát cho vỏ tróc ra sau đó sẽ ngâm thuốc tẩy để hạt tiêu được trắng giống tiêu sọ vậy). Nếu biết chắc chắn thì các chị mới mua còn không chắc chắn nguồn gốc thì mọi người cứ ăn tiêu đen cho nó lành. Tiêu đen mua về để nguyên hạt khi muốn ăn thì các chị rang lên cho thơm (khi rang thấy mùi thơm của tiêu thì tắt bếp) đợi tiêu nguội thì cho vào cối nhỏ xay nhuyễn. Làm như thế tiêu sẽ thơm lâu hơn.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên e cung cấp tiêu đen tiêu xay đầy đủ. Tiêu nhà nên chất lượng đảm bảo nha. Chị tham khảo trên fanpage nhé!

https://www.facebook.com/HoGiaTieu/
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có bán tiêu nhà trồng, giá hợp lý, freeship nếu mua 5kg. Có j bạn nt 0166 năm năm chín 5775 nha. M sẽ tư vấn kỹ cho.
    comment by WTT mobile view
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn muốn tìm mua tiêu sọ trắng, tiêu đen hay tiêu lốp chất lượng giá rẻ thì đừng quên một dịa chỉ rất tin cậy đó là đại lý ngọc châu. vì đại lý ngày là nhà vườn vừa trồng và vừa phân phối nên sản phẩm rất chất lượng và giá rẻ. hạt tiêu của đại lý bán hạt nào hạt đó chắc nũi rất cay và thơm, đặc tiêu xanh thôi khỏi nói nó tươi roi rói rất giòn và ngon. thôi nói nhiều mất công bạn mua đi sẽ biết
    cung cấp tiêu đen, mật ong