Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Món ăn khuya cho chồng xem WorldCup nhâm nhi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.61K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 141 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Cảm ơn các chị nhiều nhá!
    Hôm bữa vừa xem Món ngon mỗi ngày hướng dẫn món nui trộn cá ngừ, em thích ăn nui nên chắc tối nay sẽ làm món đó.

Cô nàng đẹp trai!onttella:onttella:onttella:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,442 Bài viết

• 622 Được cảm ơn

Mình thì làm sẵn pizza rồi đông lạnh, khuya chồng ăn thì tự nướng. Hôm nay thì có món Bắp xào tôm khô cho chồng ăn tối nay

Bapxaotom
    Bếp nhà Nhím Opera

Kem homemade mát lạnh cho mùa hè nóng bức

Nick cũ của mình là ngoctram2212 các mẹ nhé :Smiling:
    eNortjKzUjI0Mjc0NFWyBlwwFWsCzg,,85

NB : 2,9kg - 1m 4,4kg 54cm - 2m 5,9kg 58cm - 3m 7,5kg 61cm:Nottalkin: - 4m 8,7kg 65cm - 5m: không cân đo - 6m 10,3kg 69cm:Kiss: - 7m 10,7kg, 8m 11,1kg, 9m 11,5kg 72cm, 11,5m 12,2kg 75cm
    cats
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,454 Bài viết

• 2,141 Được cảm ơn

Hôm qua em làm nem chua rán và kèm đĩa hoa quả cho khỏi ngấy. Cũng thấy chồng ăn (gần)hết. Sắp hết mùa worldcup rồi!!! THấy chồng em bảo chỉ còn 3 trận nữa thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 141 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Hôm nay em nấu xôi ( nồi cơm điện) ăn với thịt hon, thêm ít trái cây. Cả nhà cùng xem. Em yêu tuyển Đức . Để xem tối nay thắng độ không?:Thinking:

Cô nàng đẹp trai!onttella:onttella:onttella:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 51 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Ui! Các chị làm cho các ông ăn đêm không được làm những món nặng bụng, ăn khó tiêu như thế đâu. Thứ nhất là nấu cháo hoặc các món hầm ấy để đỡ "hư hại" hết mấy cái dạ dày của các ông thì chít. Em thì một là nấu cháo gà, hai là nấu chè đậu xanh, đậu đen nhưng bỏ ít đường thôi, cũng không cho ngọt quá, mà em cũng mới đọc cái món dành cho mùa World Cup này hay hay nè, chia sẻ với các chị:
    http://tapchimonngon.com/index.php/m...i-cho-mua-bong

Nhưng làm món này là mình phải thức vì ăn nguội nó tanh, em làm sẵn để đó lúc nào lão nhà em muốn măm măm thì cho vào lò vi sóng hâm lại chút xíu nữa là ok! Nhanh mà ngon.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 90 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cháo gà thì em đồng ý đấy,món này em cũng hay nấu vì nó cũng dễ nấu lắm cơ,em cứ đặt lên bếp nấu,một nồi cháo hoa trắng rồi tống tủ lạnh có thể bỏ ra ăn dần trong 3 ngày thoải mái,nước thịt gà thì em cũng để tủ lạnh,lúc cần bỏ ra đun chưa đầy 3' là có thể ăn rồi.
    • 1,751 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctram2212 Xem bài viết
    Hôm nay thì có món Bắp xào tôm khô cho chồng ăn tối nay

Bapxaotom
    Món bắp xào tôm khô này làm thế nào cho ngon hở chị ơi? đợt mùa lạnh hay có hàng ngô xào em cũng kết lắm, nhưng 1,2 mùa đông gần đây thấy ít hẳn đi rồi, còn mùa hè thì tuyệt nhiên ko bán sẵn, hic
    • 50 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bắp xào thì ngon đấy,ăn lạo xạo thơm thơm nhưng đang nóng quá nên thành ra có làm cũng hơi khó ăn.Tại món này ăn nóng,nên đòi hỏi nhiều thứ lỉnh kỉnh,mùa đông vẫn có bàn nhưng ko hút khách nên toàn ngô luộc hay nướng.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2