TIN TÀI TRỢ.

"Mẹ ơi ngon quá! Ăn hoài không chán!" là câu bé nhà mình nói về loại mỳ này, cả nhà thử chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.43K Lượt đọc
  • 128 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 251 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luz_clarita_2000 Xem bài viết
    Sáng nay lười, thức trễ nên chỉ nấu mì Doreamon với trứng thôi các mẹ à. Cơ mà cả nhà vẫn ăn ngon lành

1435820412476_434
    Giờ này là giờ linh, lớp đói, lớp bùn ngủ, làm biếng đủ thứ hết. Trong phòng thì máy lạnh cứ phà phà. Nhìn tô mì đúng không thể nào cưỡng lại được luôn á. Chị này đúng giết người không bằng gươm đao, chỉ cần cọng mì và tô nước soup nóng hỏi thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,414 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuythumattrang12382 Xem bài viết
    Thông tin đây nè mẹ nó:

http://vuicungdoraemon.com/cung-dora...u-du-the-gioi/

- Giải thưởng may mắn mỗi tháng dành cho các bạn sưu tập đủ 40 loại hình dán là Lego (tháng 6); máy chụp ảnh lấy liền Instax (tháng 7); Ipad mini (tháng 8). (Hình thức bốc thăm)
    => Vậy mình ráng rinh tháng 7 và tháng 8 đi
    - Khi chơi bé còn được cơ hội rơi vào các ô may mắn với 3 loại giải mỗi tháng: 50 giải bộ dụng cọ học tập Doraemon; 50 giải bộ thẻ học tập Doraemon; 50 bộ quà tặng (05 quyển vở Doraemon & 01 bản đồ thế giới)
    Mình vừa mới vào đăng kí rồi, tối về cho con chơi, đây cũng là một hình thức vừa học vừa chơi để con thư giãn và cũng có những kiến thức để cho con học hỏi. Chơi như vậy biết đâu lại may mắn rinh quà cho con vui, được quà thì bé nhà mình chắc thích lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,135 Bài viết

• 2,086 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi chương trình hấp dẫn quá mom ơi, mình cũng muốn thử chơi đây cái này vừa ăn vừa chơi thì các con cứ phải nói là thích tít cả mắt ý chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,078 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cubindeghet Xem bài viết
    Oh, mẹ con nhà em chơi được 13 hình dán rồi đó hả? Giỏi quá ta. Lúc trưa nghỉ ăn trưa, cũng vào mài mò chơi thử thấy cũng vui ghê, giúp lấy lại bao nhiêu kiến thức bị quên lãng á chứ. Mà mấy mẹ có như em không, em sai ngay câu tính chu vi hình vuông, ha ha. Nói quê dễ sợ, phải vào google mới biết tính chu vi hình vuông là cạnh nhân 4. Thôi tối nay về rủ anh nhà chơi cùng mới được.
    Mình vốn dĩ muốn rèn luyện cho bé phát triển trí tuệ từ nhỏ với các câu hỏi về địa lý, toán học, xếp hình, gọi tên mì Doraemon là bé thích liền, tối nay về đăng kí tham gia cho con vừa học vừa chơi chắc con gái thích phải biết,hôm sau sẽ lại bảo bố mẹ cho đi siêu thị mua mì tiếp thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,135 Bài viết

• 2,086 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dbk1 Xem bài viết
    Mình vừa mới vào đăng kí rồi, tối về cho con chơi, đây cũng là một hình thức vừa học vừa chơi để con thư giãn và cũng có những kiến thức để cho con học hỏi. Chơi như vậy biết đâu lại may mắn rinh quà cho con vui, được quà thì bé nhà mình chắc thích lắm.
    Cảm ơn mom nhé mình cũng mới vào đăng ký rồi thích quá cơ tối về nói các con mới được, các con thì đang siêu tầm stic đây các bé thích nhà mình thích món mì này nắm nè.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 369 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thấy các mẹ nói em cũng ham muốn mua cho con gói mì này về ăn thử, các con em cũng thích ăn mì lắm mà bữa giờ chưa có mì con nit. bữa nay có mì con nít thì yên tâm nhất rồi.
    Đời là thế.....
    • 1,056 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mì này mình thấy có lâu rùi các con mình nghiện món này lắm, sợi mì vừa ăn cho các bé lại có độ ngậy nữa chứ. Nói chung hôm nào đi siêu thị các con mình cũng đòi mua món này đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,135 Bài viết

• 2,086 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cubindeghet Xem bài viết
    Giờ này là giờ linh, lớp đói, lớp bùn ngủ, làm biếng đủ thứ hết. Trong phòng thì máy lạnh cứ phà phà. Nhìn tô mì đúng không thể nào cưỡng lại được luôn á. Chị này đúng giết người không bằng gươm đao, chỉ cần cọng mì và tô nước soup nóng hỏi thôi.
    đang đói bụng nhìn cái là phát thèm rùi mom ơi. Cái này mà cho thêm rau và thịt, cá, tôm thì tuyệt cú mèo rồi mom nhỉ, con có đủ dinh dưỡng rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,135 Bài viết

• 2,086 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuythumattrang12382 Xem bài viết
    Có mấy câu hỏi, mẹ phải vắt óc si nghĩ chưa ra thì hết thời gian trả lời rồi. Hiu hiu. Hai mẹ con tranh thủ ráng chơi được đủ 40 hình dán sẽ được một phiếu rút thăm trúng thưởng cho con. Con thích lắm. Thiệt ra thì không cần trúng máy ảnh hay Ipad gì hết. Chỉ cần trúng bộ dụng cụ học tập thôi chắc con cũng vui lắm rồi . Hhihi. Hay trúng bộ thẻ học tập Doreamon hoặc 5 quyển vở Doreamon cũng được. Hahaha Giải thưởng đen 150 giải lận mà.
    Haiza một số câu hỏi các bé cũng cần mẹ giải đáp hộ đấy chứ, mình để cho bé tự chơi câu nào mà khó quá, bí quá mẹ mới gợi ý thôi, để các bé hứng thú với trò chơi thụ thập hình ghép như vậy chứ nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 369 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thq. Xem bài viết
    Hai bé nhà mình mê ăn mì lắm, nói đến mì Doreamon là con sáng cả mắt lên, cứ bảo là con rất thích ăn mì có bạn mèo mập ú này, thậm chí cứ đi siêu thị là đòi mua mì này về ăn, dần các con thành thói quen, bước vào cổng siêu thị lại bảo "Mẹ ơi, mẹ nhớ mua mì Doreamon cho con trước nhé, kẻo lại quên mất"
    Cái này thì tiện nè, chuẩn bị vào hè rồi các bé đi học là buổi sáng cho bé ăn mì, sau đó đi học thì nhanh gọn, mẹ và con tiết kiệm thời gian mà con lại được ngon miệng không phải ép ăn sáng nữa rồi nhỉ
    Đời là thế.....
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 369 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

2 mẹ con em đang ngồi chơi game thu thập đựoc 26 hình dán rồi còn 14 hình dán nữa không biết có thu thập nổi không đây hic. HY vọng là con có quà đây
    Đời là thế.....
    • 1,539 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Prink Xem bài viết
    Thấy các mẹ nói em cũng ham muốn mua cho con gói mì này về ăn thử, các con em cũng thích ăn mì lắm mà bữa giờ chưa có mì con nit. bữa nay có mì con nít thì yên tâm nhất rồi.
    Thấy các mẹ kháo nhau về game, mình nói với bé Tôm ở nhà là bé đồng ý bảo mẹ tham gia đăng ký đển cho con chơi luôn, thấy giải thưởng may mắn mỗi tháng dành cho các bạn sưu tập đủ 40 loại hình dán là Lego (tháng 6); máy chụp ảnh lấy liền Instax (tháng 7); Ipad mini (tháng 8) con lại càng mê nữa, còn nói là tiếc là đã bỏ lớ tháng 6 vì con rất thích chơi đồ Lego
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5,291 Bài viết

• 1,753 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy các mẹ kháo nhau về game Doraemon thú vị, mình đã vào http://vuicungdoraemon.com/vui-cung-doraemon/ và cho con tham gia, con thích mê, con đã chơi và đã sưu tập được 9 hình dán, con mẹ nào sưu tập nhiều hơn không? Mình khoe với các mẹ số hình dán của con đây:

anh%201_zpsymuac9lg
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,414 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me.cua.cunbong Xem bài viết
    Bé nhà mình cũng thích mì này lắm, tại vì bé khoái coi phim hoạt hình và mê Doreamon dữ lắm. Ở nhà suốt ngày có khi phai mở phim hoạt hình vừa coi mới chịu ăn cơm đó. Hôm bữa dắt ảnh đi siêu thị để mua sữa, ảnh ngồi trên xe mà đi ngang quầy mì thấy có Doreamon ảnh la lên : "Mẹ mẹ Doreamon kìa" mình mới biết có mì này đó chứ. Thế là phải mua vài gói về cho ảnh thôi. Vậy đó mà đòi sáng nào cũng: "mẹ mẹ nấu Doreamon". Mình đâu dám cho ăn nhiều hihii
    Thế bạn đã cho con tham gia game vui cùng Doraemon chưa, chương trình rất thú vị.Khi chơi bé còn được cơ hội rơi vào các ô may mắn với 3 loại giải mỗi tháng: 50 giải bộ dụng cụ học tập Doraemon; 50 giải bộ thẻ học tập Doraemon; 50 bộ quà tặng (05 quyển vở Doraemon & 01 bản đồ thế giới)
    • 290 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sáng nay lại tiếp tục mì Doreamon tôm ca ri nè các mẹ

sU0IgZB

Gởi từ ứng dụng Webtretho của luz_clarita_2000
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 290 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    rDvnWJycNovEgv cái sticky doremon trong gói mì cũng hay lắm nè các mẹ. Có cả nội dung để các bé đọc nửa đó. Acecook làm hay ghê. Đó h chưa bao giờ nghĩ ăn mì mà học được hahhaa

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 518 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luz_clarita_2000 Xem bài viết
    rDvnWJycNovEgv cái sticky doremon trong gói mì cũng hay lắm nè các mẹ. Có cả nội dung để các bé đọc nửa đó. Acecook làm hay ghê. Đó h chưa bao giờ nghĩ ăn mì mà học được hahhaa

Ui em hay quá ha. Sáng chị mà mở gói mì ra là nhóc kế bên giựt lấy cái sticky rồi chạy đi rồi nên chị chả có cơ hội mà chụp choẹt với biết cái gì trong đó luôn. Công nhận Acecook nghĩ ra cái Doreamon này cũng hay ghê nha. Bé vừa ăn mà ham đọc mấy cái phía sau lắm. Chứ bình thường bé nhà chị kêu đọc chữ là lười thôi rồi
    • 518 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thq. Xem bài viết
    Thấy các mẹ kháo nhau về game Doraemon thú vị, mình đã vào http://vuicungdoraemon.com/vui-cung-doraemon/ và cho con tham gia, con thích mê, con đã chơi và đã sưu tập được 9 hình dán, con mẹ nào sưu tập nhiều hơn không? Mình khoe với các mẹ số hình dán của con đây:

anh%201_zpsymuac9lg
    Hôm qua 2 mẹ con mình chơi đến 25/40 rồi nhưng mà hem có chụp hình lại
    • 518 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    2 mẹ con em đang ngồi chơi game thu thập đựoc 26 hình dán rồi còn 14 hình dán nữa không biết có thu thập nổi không đây hic. HY vọng là con có quà đây
    Mình không chơi để đó bữa sau đăng nhập chơi tiếp được mà mẹ. Cách nào mình cũng thu thập nổi 40 mà. Chúc con và mẹ may mắn nha
    • 288 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mua đi mẹ nó. Có 4k/gói à. Ngon bổ rẻ, mua thêm giá + thịt về nấu cho ngon nha. Tối tối rảnh rủ con chơi game để có quà
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7