TIN TÀI TRỢ.

"Mẹ ơi ngon quá! Ăn hoài không chán!" là câu bé nhà mình nói về loại mỳ này, cả nhà thử chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.43K Lượt đọc
  • 128 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 33 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bữa trước đi siêu thị, gặp mì Doreamon mới ra. Nhóc nhà em rất thích Doreamon nên em mua về ăn mấy gói về ăn thử. Cảm nhận khá là ngon và bé nhà em thích lắm. Nhà mình có mẹ nào thử qua loại này chưa? Mì Doreamon của Acecook có bao bì hình mèo ú xanh đó các mẹ!!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 93 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mì mới hả bạn? Mua ở đâu vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5,291 Bài viết

• 1,753 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hai bé nhà mình mê ăn mì lắm, nói đến mì Doreamon là con sáng cả mắt lên, cứ bảo là con rất thích ăn mì có bạn mèo mập ú này, thậm chí cứ đi siêu thị là đòi mua mì này về ăn, dần các con thành thói quen, bước vào cổng siêu thị lại bảo "Mẹ ơi, mẹ nhớ mua mì Doreamon cho con trước nhé, kẻo lại quên mất"
    • 206 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Gì gì chứ em là em thích mì của Acecook nhất. Từ Hảo 100, cho đến Hảo Hảo chua cay... tất cả đều thích. Nhưng chưa nghe nói có loại mì Doremon này. Nó là mì dạng chua cay hay mì chon trẻ vậy chị chủ tóp? Em cũng muốn ăn coi sao. Vị của Acecook là tuyệt vời từ xưa giờ mà.
    Ngày ra đi, là ngày lá vàng nhạt nắng.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 341 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nha_xu_xi_xinhdep_76 Xem bài viết
    Bữa trước đi siêu thị, gặp mì Doreamon mới ra. Nhóc nhà em rất thích Doreamon nên em mua về ăn mấy gói về ăn thử. Cảm nhận khá là ngon và bé nhà em thích lắm. Nhà mình có mẹ nào thử qua loại này chưa? Mì Doreamon của Acecook có bao bì hình mèo ú xanh đó các mẹ!!!

Con nhà chị cũng thích mì này ạ. Súng nhà em thích mì này lắm. Ảnh nói ảnh khoái Doremon nên anh khoái sang mì này. Cuối tuần đi siêu thị là đều xin mua hết á. Nhưng mẹ nó có biết chương trình quà tặng của mì này chưa, Hôm rồi em nghe các mẹ trong nhà yêu con kháo nhau là đang có chương trình thi gì của Mì Doremon này mà có quà á.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 341 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huynhvan737 Xem bài viết
    Gì gì chứ em là em thích mì của Acecook nhất. Từ Hảo 100, cho đến Hảo Hảo chua cay... tất cả đều thích. Nhưng chưa nghe nói có loại mì Doremon này. Nó là mì dạng chua cay hay mì chon trẻ vậy chị chủ tóp? Em cũng muốn ăn coi sao. Vị của Acecook là tuyệt vời từ xưa giờ mà.
    Có mì này nhé mẹ nó. Mì Doremon của Acecook, mì này có 3 vị: gà xốt cam, bò cuộn phomai, và tôm xốt cari, nhưng kiểu thấy ảnh có vẻ thích vị bò cuộn phomai hơn. Lần đầu tiên thấy hình Doremon xanh, đỏ vàng thích quá nên kêu mua hết. Nhưng về ăn thì chắc có vẻ vị phomai ảnh thích hơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 518 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    À hôm nọ mình đi siêu thị cũng thấy mì này và mua về dùng thử. Thấy cũng ngon y chang mấy nhãn khác của Acecook vậy đó. Bình thường mình thích ăn Hảo hảo với mì ly Modern chua cay, thi thoảng cũng ăn mì xào Táo quân cho thay đổi khẩu vị. Nhắc tới lại ... chẹp chẹp ... Mình hảo mì lắm. hí hí
    • 518 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusung Xem bài viết
    Có mì này nhé mẹ nó. Mì Doremon của Acecook, mì này có 3 vị: gà xốt cam, bò cuộn phomai, và tôm xốt cari, nhưng kiểu thấy ảnh có vẻ thích vị bò cuộn phomai hơn. Lần đầu tiên thấy hình Doremon xanh, đỏ vàng thích quá nên kêu mua hết. Nhưng về ăn thì chắc có vẻ vị phomai ảnh thích hơn.

Mecusung ăn hết ba loại chưa, em chỉ mới ăn loại mì xốt cam thôi. Tại thấy lạ lạ nên mua ăn thử. Chẹp chẹp .
    • 251 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi, con nhà em thì ngược lại, cháu thích vị tôm xốt cà ri hơn. Nhà em cũng như nhà chị top. Lần dẫn cu cậu đi siêu thị. Khi đi đến quầy mì gói, cu cậu bị thu hút ngay chú mèo ú dễ thương trên bao bì. Thế là từ đó chuyển từ thích miến sang thích mì. <Mà không biết cháu nhà chị thế nào, chứ con nhà em nó kén ăn cực kì. Thường nó chẳng mấy khi thích ăn cái gì mà tự giác đòi như kiểu này đâu ạ. Mà nghe mình cói có game chơi trò chơi để lấy quà là gì vậy ạ!? Thông tin cho em bei61t cùng kiếm qua cho con trai với. Quà mà có mô hình Doremon chắc thích dữ lắm đây.
    • 206 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Mẹ nào dùng mì này, lấy ra dàn đội hình, chụp 3 loại cho em xem với ạ. Đang ở cơ quan, chưa đến giờ về nên không biết hình hài nó thế nào. Em muốn xem trước bao bì thế nào. Chiều tan sở chạy đi mua ngay.
    Ngày ra đi, là ngày lá vàng nhạt nắng.
    • 518 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cubindeghet Xem bài viết
    Hihi, con nhà em thì ngược lại, cháu thích vị tôm xốt cà ri hơn. Nhà em cũng như nhà chị top. Lần dẫn cu cậu đi siêu thị. Khi đi đến quầy mì gói, cu cậu bị thu hút ngay chú mèo ú dễ thương trên bao bì. Thế là từ đó chuyển từ thích miến sang thích mì. <Mà không biết cháu nhà chị thế nào, chứ con nhà em nó kén ăn cực kì. Thường nó chẳng mấy khi thích ăn cái gì mà tự giác đòi như kiểu này đâu ạ. Mà nghe mình cói có game chơi trò chơi để lấy quà là gì vậy ạ!? Thông tin cho em bei61t cùng kiếm qua cho con trai với. Quà mà có mô hình Doremon chắc thích dữ lắm đây.
    Thông tin đây nè mẹ nó:

http://vuicungdoraemon.com/cung-dora...u-du-the-gioi/

- Giải thưởng may mắn mỗi tháng dành cho các bạn sưu tập đủ 40 loại hình dán là Lego (tháng 6); máy chụp ảnh lấy liền Instax (tháng 7); Ipad mini (tháng 8). (Hình thức bốc thăm)
    => Vậy mình ráng rinh tháng 7 và tháng 8 đi
    - Khi chơi bé còn được cơ hội rơi vào các ô may mắn với 3 loại giải mỗi tháng: 50 giải bộ dụng cọ học tập Doraemon; 50 giải bộ thẻ học tập Doraemon; 50 bộ quà tặng (05 quyển vở Doraemon & 01 bản đồ thế giới)
    • 251 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huynhvan737 Xem bài viết
    Mẹ nào dùng mì này, lấy ra dàn đội hình, chụp 3 loại cho em xem với ạ. Đang ở cơ quan, chưa đến giờ về nên không biết hình hài nó thế nào. Em muốn xem trước bao bì thế nào. Chiều tan sở chạy đi mua ngay.
    Đây, có hình 3 vị luôn đây, mẹ nó xem rồi chiều về ghé mua cho con nhé.

20150629_140607
    • 251 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuythumattrang12382 Xem bài viết
    Thông tin đây nè mẹ nó:

http://vuicungdoraemon.com/cung-dora...u-du-the-gioi/

- Giải thưởng may mắn mỗi tháng dành cho các bạn sưu tập đủ 40 loại hình dán là Lego (tháng 6); máy chụp ảnh lấy liền Instax (tháng 7); Ipad mini (tháng 8). (Hình thức bốc thăm)
    => Vậy mình ráng rinh tháng 7 và tháng 8 đi
    - Khi chơi bé còn được cơ hội rơi vào các ô may mắn với 3 loại giải mỗi tháng: 50 giải bộ dụng cọ học tập Doraemon; 50 giải bộ thẻ học tập Doraemon; 50 bộ quà tặng (05 quyển vở Doraemon & 01 bản đồ thế giới)

Cảm ơn chị nhé. Mình xót tháng 6 rồi, thôi thì cố gắng 2 tháng cuối cùng vậy. Em không mơ đến giải chung cuộc đâu. Giải may mắn hàng tháng cũng quá mừng rồi.

GIẢI MAY MẮN MỖI THÁNG

Giải 1: 50 Bộ thẻ học tập Doraemon
    Giải 2: 50 Bộ dụng cụ học tập Doraemon
    Giải 3: 50 Bộ quà tặng (05 cuốn tập Doraemon & 01 bản đồ thế giới)

Nhưng nếu được thì mấy mẹ con cũng ráng, có khi nào trúng giải chung cuộc sao. Chưa chơi mà đã thấy nôn nao rồi.
    • 290 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cubindeghet Xem bài viết
    Đây, có hình 3 vị luôn đây, mẹ nó xem rồi chiều về ghé mua cho con nhé.

20150629_140607

hahah nhìn ngon hén. Để tối dzia đi siêu thị mua thử nha. Sáng mai thức sớm nấu mì cho cả nhà ăn rồi feedback cho cả nhà nhé
    Happy day and night
    • 290 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em mới lụm trên mạng, chia sẻ cả nhà nè
    http://eva.vn/bep-eva/12-bien-tau-do...62a210848.html

Sáng mai sẽ bắt chước làm 1 trong các kiểu này. Chắc mua thêm rau củ vì nhà em thích ăn độn kèm rau cho ngon hơn.
    Happy day and night
    • 288 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé nhà mình cũng thích mì này lắm, tại vì bé khoái coi phim hoạt hình và mê Doreamon dữ lắm. Ở nhà suốt ngày có khi phai mở phim hoạt hình vừa coi mới chịu ăn cơm đó. Hôm bữa dắt ảnh đi siêu thị để mua sữa, ảnh ngồi trên xe mà đi ngang quầy mì thấy có Doreamon ảnh la lên : "Mẹ mẹ Doreamon kìa" mình mới biết có mì này đó chứ. Thế là phải mua vài gói về cho ảnh thôi. Vậy đó mà đòi sáng nào cũng: "mẹ mẹ nấu Doreamon". Mình đâu dám cho ăn nhiều hihii
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,130 Bài viết

• 2,086 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Loại mì này mình cũng đã ăn thử và cho bé dùng rồi. Mình cảm nhận mì rất ngon, sợi mì ngậy. Các bé nhà mình rất thích nó. Lúc nào đi siêu thị cũng mẹ ơi con muốn ăn mì doremon cớ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,130 Bài viết

• 2,086 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mecusung ăn hết ba loại chưa, em chỉ mới ăn loại mì xốt cam thôi. Tại thấy lạ lạ nên mua ăn thử. Chẹp chẹp .
    Mom nói làm mình thèm lại muốn ăn nữa ý chứ. Ngày nào 2 bé nhà mình cũng đòi ăn mà mình sơ nóng nên cung cho ăn dè trừng thôi. Cách ngày ăn 1 gói
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5,291 Bài viết

• 1,753 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé nhà mình thích ăn vị Gà Xốt Cam này nhất, con bảo ăn vị này rất thơm, lại còn mát nữa, mình cũng còn thấy ngon và khen con gái thật là sành mồm ăn, mình thấy ăn rất là ngon, huống hồ gì là các con. Đây là Mì gói dành cho trẻ em bảo đảm an toàn và dinh dưỡng nên mình thấy rất nhiều người mua về cho con ăn đấy!
    • 1,539 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    À hôm nọ mình đi siêu thị cũng thấy mì này và mua về dùng thử. Thấy cũng ngon y chang mấy nhãn khác của Acecook vậy đó. Bình thường mình thích ăn Hảo hảo với mì ly Modern chua cay, thi thoảng cũng ăn mì xào Táo quân cho thay đổi khẩu vị. Nhắc tới lại ... chẹp chẹp ... Mình hảo mì lắm. hí hí
    Cu cậu nhà mình cũng mê món mì, con mê vị mì Doraemon tôm xốt cà ri, bé khá kén ăn nên khi thấy con đòi ăn, bạn rất mừng, bé rất yêu quý chú mèo máy dể thương, màu xanh của Nhật Bản Nên mua về dùng thử để có đánh già và miêu tả đúng đắn...
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7