TIN TÀI TRỢ.

Học làm bánh kem trong vòng 2 tuần có kịp không các chị? SG chỗ nào dạy bánh kem uy tín ạ, giúp em với.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 446 Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hello các anh, chị . Chuyện là còn 2 tuần nữa tơi sinh nhật bạn trai em. Em muốn tặng anh ấy một món quà ý nghĩa, bằng cách tự tay làm 1 chiếc bánh kem thật xinh để anh ý bất ngờ và không xem em là 1 cô gái hay hỏng việc nữa. Các anh, chị có thể chỉ giúp em trung tâm dạy làm bánh kem nào uy tín không ạ. Em cảm ơn các anh chị nhiều . Em ở TP.HCM.zToNbxPiiNJDstsI03y7i7AU1rO7uf_Me6KJAgNh6_w20BeEIiNtkiTjM2dA-6-T5p61cqXdsZKW91PxnoQzYxIHMwNH
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mọi người ơi tư vẫn giúp em với. hic ((
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hồi trước mình có học bánh kem ở Bamboo Education á bạn. Học khá nhanh 7 buổi tầm 2 tuần là xong. Nhưng mình học tới buổi thứ 5 là đã lamd đc bánh rồi. Mà đc cái đi học k cần chuẩn bị gì hết khỏe.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 278 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Làm được nhưng thực hành nhiều cho khéo á
    • Thành viên Webtretho
    • 185 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Bạn đến tt hướng nghiệp á- âu, tiệm bánh Flour No.8, Trung tâm dạy nghề làm bánh Nhất Hương, cô Phương Khanh hay cô Thanh Triều cũng dc
    • Thành viên Webtretho
    • 185 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Bạn chịu khó săn workshop cũng dc lắm mà gấp thì ko biết có hay ko thôi ah giờ ngta workshop bánh trung thu nhiều
    • 9 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

@Kimanhnh chi oi giao vien o do giang day sao chi, voi cho em hoi Bamboo education o quan may a?
    • 209 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

TỰ làm socola dễ hơn mà nhàn hơn mà
    • 205 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Nhìn bánh kem đẹp lắm đó. Chúc bạn thành công nhé.
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hienpham72 Xem bài viết
    @Kimanhnh chi oi giao vien o do giang day sao chi, voi cho em hoi Bamboo education o quan may a?
    Giáo viên ở Bamboo Education cực thân thiện luôn em như người nhà mình vậy đó. Đợt chị cũng ko biết học ở đâu nên lên mạng search quá trời thấy chỗ này được, học phí cũng ok nên chị học. Kết quả hơn mong đợi luôn em ơi. À trung tâm này ở quận 3 nha bạn. Bạn có thể lên gg search ra web của trung tâm để xem dễ hơn đó bạn
    • 9 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

da em cam on a. ma em hoi vung ve ay. so 1 minh lam khong duoc.
    • 9 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hoi truoc em co lam socola roi ne. cam on a nhe
    • 9 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

cam on ban nha. ban cho minh hoi may trung tam do co the search dia chi tren gg ko de minh de tham khao. do minh muon hoc cho gan nha ay ban.
    • 9 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

da em cam on aj
    • 39 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cũng dễ tự làm trên mạng cũng được đó bạn.
    • 9 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

@Xuandoan2 da do em hoi vung ve voi do gio chua hoc lam banh nen ko tu minh lam duoc ak.
    • 9 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

@Xuandoan2 da do em hoi vung ve voi do gio chua hoc lam banh nen ko tu minh lam duoc a.
    • 167 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Đẹp quá sợ nhất là khâu láng bánh cho mịn. đẹp được như hình là một đẳng cấp. Trước chị e mình tự làm không à bạn mà mở ra lách cách vì cần nhiều nguyên liệu, dụng cụ...
    • 571 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Chị tìm Nhà văn hóa PN xem sao
    • 410 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình cũng thích làm bánh lắm nhưng bánh kem thì chịu. Mà tự làm chi bằng mua ngoài rẻ hơn nhiều á bánh kem cũng ngán nữa
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2