TIN TÀI TRỢ.

các mẹ ơi ! nồi nướng đa năng có nứong đựoc bánh ko ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.9K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 262 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

các mẹ ơi ! em thich lam bánh lắm nhưng nhà lại ko có lò vi songs em nướng bằng nồi nướng đa năng có được ko ạ ! các mẹ giúp em nhes:Kiss:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,025 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Được mẹ nó ah, mình nướng được bánh gatô, bột ngàn lớp, bánh mỳ, bánh quy, caramen. Nhưng mình đang chập chững làm bánh nên vẫn chưa ngon như các chị ở trên diễn đàn này :Sad::Sad::Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 262 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

thế a` . lam duoc ha chij . em chưa làm bao giờ nên cũng hơi lo . camr own me no no nhe:Battin ey::Battin ey:
    • 1,442 Bài viết

• 622 Được cảm ơn

Theo mình biết là không nướng dc bánh bằng nồi đó
    Bếp nhà Nhím Opera

Kem homemade mát lạnh cho mùa hè nóng bức

Nick cũ của mình là ngoctram2212 các mẹ nhé :Smiling:
    eNortjKzUjI0Mjc0NFWyBlwwFWsCzg,,85

NB : 2,9kg - 1m 4,4kg 54cm - 2m 5,9kg 58cm - 3m 7,5kg 61cm:Nottalkin: - 4m 8,7kg 65cm - 5m: không cân đo - 6m 10,3kg 69cm:Kiss: - 7m 10,7kg, 8m 11,1kg, 9m 11,5kg 72cm, 11,5m 12,2kg 75cm
    cats
    • 1,025 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Bạn ah, nhà mình cũng không có lò nướng, nên toàn nướng bánh bằng nồi nướng thôi, vì mình thử nghiệm rồi nên mình mới dám nói là nướng được một số bánh mình đã làm qua, còn những bánh khác minh còn đang nghiên cứu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em cũng đã nướng bánh ngàn lớp, bánh choux bằng nồi nướng đa năng. Bánh nở nhưng toàn phải lật mặt dưới lên nướng mấy phút vì nếu không lật thì mặt dưới bánh không chín & phồng được đâu chị ạ:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,472 Bài viết

• 5,334 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctram2212 Xem bài viết
    Theo mình biết là không nướng dc bánh bằng nồi đó
    Được, em à, nhưng chỉ với 1 số bánh thôi, cookie chẳng hạn, ngoài ra thêm 1 số bánh không cần độ nở nhiều. Trước đây nhà chị có 1 cái lò nướng kiểu đó, nhưng chỉ làm được 1 số loại bánh thôi nên chị oải quá, mua lò nướng to luôn. Àh, cái lò nướng đa năng đó lại nướng thịt khá ngon nhé, hehe.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 262 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

các mẹ biết nhiều quá , em thì mù titj changwr biet cai gi , a` các mẹ ơi , nồi nứong do nuong vit ngon lam , nói đêns lai them rooling: chẳng hieeu sao ko danh duoc tieng viet , mod dung xoa bai em nhe:Crying:
    • 1,442 Bài viết

• 622 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Callalily Xem bài viết
    Được, em à, nhưng chỉ với 1 số bánh thôi, cookie chẳng hạn, ngoài ra thêm 1 số bánh không cần độ nở nhiều. Trước đây nhà chị có 1 cái lò nướng kiểu đó, nhưng chỉ làm được 1 số loại bánh thôi nên chị oải quá, mua lò nướng to luôn. Àh, cái lò nướng đa năng đó lại nướng thịt khá ngon nhé, hehe.
    Đúng là nồi này nướng thịt khá ngon, em có lò nướng to nhưng không hài lòng vì nướng thịt rất khô & màu không đẹp nên rinh thêm em này về. Sườn cháy xém & da gà vàng rộm :Smug:
    Bếp nhà Nhím Opera

Kem homemade mát lạnh cho mùa hè nóng bức

Nick cũ của mình là ngoctram2212 các mẹ nhé :Smiling:
    eNortjKzUjI0Mjc0NFWyBlwwFWsCzg,,85

NB : 2,9kg - 1m 4,4kg 54cm - 2m 5,9kg 58cm - 3m 7,5kg 61cm:Nottalkin: - 4m 8,7kg 65cm - 5m: không cân đo - 6m 10,3kg 69cm:Kiss: - 7m 10,7kg, 8m 11,1kg, 9m 11,5kg 72cm, 11,5m 12,2kg 75cm
    cats
    • 37 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nhà e cũng có cái nồi nướng này, đúng là nướng thịt ngon lắm, da vàng rộm mà thịt bên trong lại rất mềm và ngọt. E cũg đang muốn tìm hiểu xem nồi này có làm đc bánh k để tập tành. Có mẹ nào biết thì chỉ giáo với, e xin đa tạ!