Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bếp nhà Kún tầng 12A ( kiêng số 13) kiên cố và vững chãi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 81.7K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kim_hanoistudio Xem bài viết
    Theo nguồn tin ko chính thức thì hôm nay ko có ảnh chị ơi
    cả nhà mải ăn hì hục vì chả ai mang máy ảnh

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

Chị ơi, em gọi đt mà ko thấy chị nghe máy... Chị có mang Pờ Lum sauce CHO chị Saint Paul ko ạ?
    có có chị mang đây, lúc nãy bận Thanh tâm 1 em nhân viên ko tiện nghe máy, chốc chị vác sang nhé!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,455 Bài viết

• 3,747 Được cảm ơn

Sory Kim nhé, chị đã xin lỗi là quên rồi mà, lát nữa khoảng 5h kém chị về qua đấy nhé. Lúc đó em còn ở đó không?
    0cRSTv20cRSp7
    • 163 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Ôiiiiii em xin 1 chỗ để khoe hàng chu chi vừa về từ Big C Garden nhé :Kiss: iu iu iu cả nhà :Kiss:

Chị Hoàng Anh ơi rốn em rung bừn bựt :Laughing:

Giữa đêm khuya mừng tân gia mời cả nhà ăn chu chi nhé, hí hí... Em đi cướp được ở Garden đây, chỗ này đúng là hơn hẳn cái Big C xô bồ kia ý ạ, sáng choang mà cái gì cũng đẹp đẽ lộng lẫy hơn nhiều ý, rau quả trông mê ơi là mê mà em không thồ được cái gì vì bị đuổi :Crying: May cũng cố được mấy hộp này, mỗi hộp sau đây giá là 20k ạ:

4685074059_7e0846cd7a_b

4685074067_924086b4bb_b

4685074075_bf3315272d_b

Chị JLy ơi, chọn ngay đi em sẽ để dành cho chị nhé, còn đâu là mai em lôi ra ăn sáng luôn 1 hộp đấy :Laughing:

Còn của Seven 2 hộp nữa chả biết nó có nhớ chụp ảnh để khoe hàng không
    Eo ơi, mình cứ gọi là dãi chảy thườn thượt. Đúng những thứ thèm từ đêm hôm qua.
    Trưa nay nhà tớ cũng ăn Gimbap, nhưng là tranh thủ còn nửa đĩa xôi chim hôm đi ăn bên Bắc Ninh mua thêm về làm nguyên liệu chính. Đang định làm hàng nhưng đụng hàng of Kim tớ chả dám làm

Nhìn thèm quá, mình cứ vật vã Gimbap mãi mà chưa hết nghiền. Nhất là những cái có trứng ý, cắn 1 phát nó nổ tanh tách rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:

Chỗ Big C này nằm trên phố nào thế ấy? Để hôm nào phải đi cho bõ thèm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

e vừa lấy rau sạch về, nhìn sung sướng quá các mẹ ah.
    rau do các em sinh viên giao đến tận nơi.
    e lấy 1/2 kg rau muống, 1/2kg rau mồng tơi, 1.2 quả bí xanh,1kg dưa chuột = 37,5k
    hí hửng quá...
    • 4,282 Bài viết

• 6,398 Được cảm ơn

Sợ quá. Mới có hôm qua và sáng nay ko vào mà giờ đã lên tít tầng 10 hóng mát. Thế này có mất điện em cũng ko lo nóng. Ko có thang máy thì em đu dây, hehe. Chúc nhà chị Kún ngày càng cao, cao tít nhé.
    • 1,771 Bài viết

• 4,621 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sweet-cake Xem bài viết
    Eo ơi, mình cứ gọi là dãi chảy thườn thượt. Đúng những thứ thèm từ đêm hôm qua.
    Trưa nay nhà tớ cũng ăn Gimbap, nhưng là tranh thủ còn nửa đĩa xôi chim hôm đi ăn bên Bắc Ninh mua thêm về làm nguyên liệu chính. Đang định làm hàng nhưng đụng hàng of Kim tớ chả dám làm

Nhìn thèm quá, mình cứ vật vã Gimbap mãi mà chưa hết nghiền. Nhất là những cái có trứng ý, cắn 1 phát nó nổ tanh tách rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:

Chỗ Big C này nằm trên phố nào thế ấy? Để hôm nào phải đi cho bõ thèm
    em cũng chả hiểu nó ở phố nào ạ, đường đi như thế này chị ạ:

thegardenmap

Khổ, hàng này có phải hàng em làm đâu, hàng của siêu thị ý chứ, chị show thoải mái nuôn đi ạ Mới cả là Gimbap là cơm cuộn không thôi còn cái này của em là cơm trộn dấm nó hơi chua chua chị nhé. Mẹ em ăn xong la oai oái kêu là ko bao giờ ăn lần thứ 2, cơm kiểu gì mà vừa nguội và chua, gớm chết :Laughing:

Chị Siêu Nhân: Trước khi qua chị nháy em phát, em ko biết mấy giờ em về.... Mà nếu chị ko lấy hôm nay thì mai lấy có sao đâu, em vẫn để trên cửa hàng cho chị mà, bác xin lỗi nhiều thế :LoveStruc:

Chị Saint paul ơi, em vưỡn cố gắng sống sót từ lúc đấy đến giờ, chị nhắc bún ngan em thèm gần chết, em rất mê món tiết luộc ở đấy, có một dạo họ ko bán tiết luộc riêng thế là em dỗi luôn mãi sau bán lại em mới ăn tiếp :">

Giờ em lại ngồi mong đợi ngậm ngùi chị Kún đây ạ

• 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

e đang thi đấu để mua voucher Metropole, giá rẻ lắm các mẹ ah!
    • 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

chị sang đây, ah lần sau mua chu chi mày chỉ lấy cá hồi, và cái chu chi trứng cua thôi nhé, đừng ăn linh tinh gì khác. AH nếu có tôm tempura nữa thì ổn

thegardenmap

Khổ, hàng này có phải hàng em làm đâu, hàng của siêu thị ý chứ, chị show thoải mái nuôn đi ạ Mới cả là Gimbap là cơm cuộn không thôi còn cái này của em là cơm trộn dấm nó hơi chua chua chị nhé. Mẹ em ăn xong la oai oái kêu là ko bao giờ ăn lần thứ 2, cơm kiểu gì mà vừa nguội và chua, gớm chết :Laughing:

Chị Siêu Nhân: Trước khi qua chị nháy em phát, em ko biết mấy giờ em về.... Mà nếu chị ko lấy hôm nay thì mai lấy có sao đâu, em vẫn để trên cửa hàng cho chị mà, bác xin lỗi nhiều thế :LoveStruc:

Chị Saint paul ơi, em vưỡn cố gắng sống sót từ lúc đấy đến giờ, chị nhắc bún ngan em thèm gần chết :Crying:

• 2,455 Bài viết

• 3,747 Được cảm ơn

thegardenmap

Chị Saint paul ơi, em vưỡn cố gắng sống sót từ lúc đấy đến giờ, chị nhắc bún ngan em thèm gần chết :Crying:

Ừ thôi mai cũng được, tại nghĩ cứ áy náy nó còi thế, chả được ăn uống ngập mồm như mình lại bắt nó đứng chờ dài như cổ ngỗng nên thấy ái ngại thôi mừ.
    0cRSTv20cRSp7
    • 3,730 Bài viết

• 5,999 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thị Kún Kín Xem bài viết
    e đang thi đấu để mua voucher Metropole, giá rẻ lắm các mẹ ah!
    cái vụ này là thế nào đấy hả kún?
    • 2,455 Bài viết

• 3,747 Được cảm ơn

Kún ơi, chuột bạch quả rau rồi à? Về ăn mà ngon thì loa lên cho bọn chị với nhé. Dạo này chán chẳng biết ăn gì rồi đây này.
    0cRSTv20cRSp7
    • 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

Kim chờ tý nhé, chị ăn nốt cái phù thủy sắc đẹp đã rồi chị sang , chị mang cho mày 1 nửa con phù thủy nhé?
    • 3,823 Bài viết

• 2,638 Được cảm ơn

Kim chờ tý nhé, chị ăn nốt cái phù thủy sắc đẹp đã rồi chị sang , chị mang cho mày 1 nửa con phù thủy nhé?
    Úi, cái phù thủy sắc đẹp là cái gì đấy hả Kún và Kim ơi????

lAexp7
    • 3,457 Bài viết

• 4,258 Được cảm ơn

e vừa lấy rau sạch về, nhìn sung sướng quá các mẹ ah.
    rau do các em sinh viên giao đến tận nơi.
    e lấy 1/2 kg rau muống, 1/2kg rau mồng tơi, 1.2 quả bí xanh,1kg dưa chuột = 37,5k
    hí hửng quá...
    rẻ quá nhỉ, em kún làm chuột bạch xem chất lượng thế nào nhé.
    • 3,730 Bài viết

• 5,999 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Saint Paul Xem bài viết
    Úi, cái phù thủy sắc đẹp là cái gì đấy hả Kún và Kim ơi????
    đấy là quả kiwi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,291 Bài viết

• 9,016 Được cảm ơn

Hôm nay ọp ẹp xong với các mẹ, qua chỗ Kim hẹn lấy chu chi xong là em đi bát phố, hix. Đầu tiên là ngất ở hàng bạc Lune, mua mấy thứ để đợt tới đi biển có cái đú đởn. Sau là ra Liên Hoa ngất, may quá là hôm nay em đã mò được, gớm cái cô bán hàng. Em đi từ nắng vào nhà râm mát nên bị hoa mắt, trót gọi "chị", bị lườm cho rách hết cả mặt, sau đấy thì cô í lấy cho em gói bột bánh bị chuột cắn 1 góc mà em ứ biết (lại hoa mắt mà):4:. Dồi em hí hửng gọi điện cho Kim hỏi chỗ mua cưn, rồi lại hí hửng đi tìm, cơ mà vưỡn chưa mua được. Có mẹ nào biết chỗ bán cân thì cho em xin địa chỉ với. Chứ hôm nay em mệt với cái cân quá.
    @ Kim: thanh xờ kiu cô Kim nhé, về nhà mệt kinh khủng mà nhìn thấy chu chi là nòng lại nâng nâng, he he:Laughing:
    • 531 Bài viết

• 939 Được cảm ơn

C Kún ơi vụ mấy em sinh viên trồng rau là dư lào đấy ạ ? rau sạch, rau hữu cơ hay nà cái gì ạ ? C kiểm tra chất lg chưa thì cho làng biết với. Giá cả cũng hợp ní đấy c nhỉ
    NUhwecCNUhwp7

:

HSQZ
    • 3,823 Bài viết

• 2,638 Được cảm ơn

Kim ơi, cho chị gửi đồ ở studio nhé. Mai chị qua lấy, thankssssss em

lAexp7
    • 163 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹJLy Xem bài viết
    Hôm nay ọp ẹp xong với các mẹ, qua chỗ Kim hẹn lấy chu chi xong là em đi bát phố, hix. Đầu tiên là ngất ở hàng bạc Lune, mua mấy thứ để đợt tới đi biển có cái đú đởn. Sau là ra Liên Hoa ngất, may quá là hôm nay em đã mò được, gớm cái cô bán hàng. Em đi từ nắng vào nhà râm mát nên bị hoa mắt, trót gọi "chị", bị lườm cho rách hết cả mặt, sau đấy thì cô í lấy cho em gói bột bánh bị chuột cắn 1 góc mà em ứ biết (lại hoa mắt mà):4:. Dồi em hí hửng gọi điện cho Kim hỏi chỗ mua cưn, rồi lại hí hửng đi tìm, cơ mà vưỡn chưa mua được. Có mẹ nào biết chỗ bán cân thì cho em xin địa chỉ với. Chứ hôm nay em mệt với cái cân quá.
    @ Kim: thanh xờ kiu cô Kim nhé, về nhà mệt kinh khủng mà nhìn thấy chu chi là nòng lại nâng nâng, he he:Laughing:
    Bác muốn hỏi mua cưn gì chế? Cân điện tử, cưn bàn, cưn dây hay cưn tạ?

@ Bác Kun: Mai cho em 5 đế + sốt nhé. Hnay em ăn xin được cheese nên phải xin tiếp bida về chén cho bõ. Bác còn đồng nát chai lọ nữa không mai em gửi cho 1 lô về dùng
    Vụ rau ý, bác cho em xin số đt nhe. Mấy hôm nay bệnh tật lả lướt nên không đi đâu kiếm rau sạch được nên cứ xịt nấu chua với sấu thôi.
    Thanks Kim ná. Ở đấy họ bán cái này 20K theo ngày không ấy? Hay ngày nào cũng có?