Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bếp nhà Kún tầng 12A ( kiêng số 13) kiên cố và vững chãi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 81.7K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,771 Bài viết

• 4,621 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mayumi Xem bài viết
    Chết cười với cô Kim, NEM NEM LÁ LÁ là cứ bùng nhùng hết cả lên
    Ơ, thì tại em sợ bị giống chị Mit SuSu hôm nọ nên cứ phải vòng vo TẾ NHỊ cho nó lành bác ạ :Laughing:

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,033 Bài viết

• 8,825 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kim_hanoistudio Xem bài viết
    Em đang xem Le Petit Nicolas trên mạng các mẹ ạ, hay gần chết, mà bọn trẻ con thì xinh kinh lên được :LoveStruc: ai muốn thử ko ạ?

http://phimf.com/movie-watch/little_nicholas-40733.html

Rất hợp để enjoy với tụi nhóc vào một buổi sáng CN mát mẻ thế này :Kiss:
    Link bị lỗi hay sao ý Kim ơi chị không xem được :Thinking:
    • 1,771 Bài viết

• 4,621 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mayumi Xem bài viết
    Link bị lỗi hay sao ý Kim ơi chị không xem được :Thinking:
    Chị ơi kéo xuống phía dưới chọn Server Sendspace thử xem ạ, em cũng đang xem trên server Sendspace này :LoveStruc:

Chị Tuti Dang Xit ơi, em vừa chạy qua Lê Đại Hành xem địa chỉ, nó đúng là 44 Lê Đại Hành chị nhé, có 1 cửa hàng to tướng và ngay cạnh đó có cái ngõ nhỏ, chị đi vào ngõ nhỏ để mua Wacoal và các loại giày dép còn vào cửa hàng to để mua các loại quần áo váy khác chị nhé :Kiss: Còn Tsubaki địa chỉ là 50 Lê Đại Hành chị Chóe ạ, hình như bán nhiều đồ cho trẻ con hay sao phải không ạ?

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,771 Bài viết

• 15,942 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kim_hanoistudio Xem bài viết
    Ồ, những 500 nem mà chỉ có 300 lá thôi hả chị:???? Thế thì NEM nhiều hơn LÁ rồi mà :Laughing:

Bọn em là đang bị thừa LÁ, còn chị hình như bị thừa NEM hay sao chia cho chúng em một ít đi chị

Còn trong trường hợp ngược lại... nếu như mà bác cũng bị thiếu NEM giống bọn em ý ạ... Thì phải dùng áo push nhiều mà khi mặc không phải mặc cái toẹt một cái là xong đâu, phải lôi cái NEM lên để phần LÁ nó fill vào cái khoảng trống mà NEM để lại

Em chả biết giải thích sao nữa, càng nói càng buồn cười mới chết chứ :Laughing: Nói chung là hôm đấy em bán hàng em ý sỗ sàng làm toẹt một cái trong lúc mặt em vẫn ngơ ngác chả hiểu gì lúc nhìn xuống thì ỐI giời ơi quả táo ta đã lên thành quả Mỹ táo ÚC táo New Zealand
    Phục vụ cho vụ NEM và LÁ của pác Hoàng Anh đây, khỏi phải hình rung nhá bác :Smug:
    http://video.zing.vn/video/clip/Cach...-ne.23628.html
    Em đạt giải tuần 1 rồi Cảm ơn cả nhà Chương trình bình chọn gian hàng ưa chuộng tại Mua Gì? Ở Đâu? https://zaodich.com/forum/f2494/komas...nuong-1130274/

426019_521214117931516_458256870_n
    72985_521159207937007_872519172_n
    379170_463913543661574_1505702568_n
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,808 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Em Chóe như là từ điển ấy nhỉ, cái rì cũng bít, phục quá đi mất :Rose::Rose::Rose::LoveStruc:
    Chiều mát chị sẽ đi đến chỗ Lê Đại Hành.
    Phiền em cho chị cái địa chỉ tc lun nhá, để chị nượn lun một thể, mấy quả vera với nại tai ầm giờ mặc cũng thấy chán qué :Smiling:
    Anh
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,771 Bài viết

• 15,942 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuti dang xit Xem bài viết
    Em Chóe như là từ điển ấy nhỉ, cái rì cũng bít, phục quá đi mất :Rose::Rose::Rose::LoveStruc:
    Chiều mát chị sẽ đi đến chỗ Lê Đại Hành.
    Phiền em cho chị cái địa chỉ tc lun nhá, để chị nượn lun một thể, mấy quả vera với nại tai ầm giờ mặc cũng thấy chán qué :Smiling:
    Em đi đường hay nhìn ngó lung tung nắm, mắt núc lào cúng niếc ngang niếc dọc , nhà 44 Lê Đại Hành nó bán ngoài ngõ mí lị đi sâu vào trong nữa, hàng Wacoal ở đấy k biết có đủ size đủ kiểu k nữa? Còn cái sâu rum chính hãng ở Phố Huế thì chắc đầy đủ hơn nhưng giá có lẽ cao hơn ở LĐH. Hàng tc thì e cứ ra Gia Ngư hay Hàng Ngang Hàng Đào thôi, 200k được gần chục cái mặc loè toè nhoè . Có điều là chọn dáng quả chuẩn để mặc lên ló tròn đẹp chứ k bị nhọn hoắc. Ngày trước lúc đang yêu đương với xã nhà em bi jờ em cũng chịu khó làm hàng pút piếc bằng chai ầm với bon bon nắm :cool:, sau cưới rồi sự thật phơi bầy em makeno luôn :Laughing: . Mí cả push lâu khó thở nắm chị ạ, cho ló tự do k chèn ép jì hết :Smug:
    Em đạt giải tuần 1 rồi Cảm ơn cả nhà Chương trình bình chọn gian hàng ưa chuộng tại Mua Gì? Ở Đâu? https://zaodich.com/forum/f2494/komas...nuong-1130274/

426019_521214117931516_458256870_n
    72985_521159207937007_872519172_n
    379170_463913543661574_1505702568_n
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,430 Bài viết

• 1,905 Được cảm ơn

Nhìn ảnh Chip nhà chị Chóe yêu thế , mà cái đồng phục của bọn nó cũng hay ho nhỉ . Em cũng muốn có đồng phụcccccccc .
    Chị Kún : en chụp trên nền trắng tinh tình tình đấy chị ạ và rọi bằng cái đèn trắng nên nó thế , ko dùng đèn màu đỏ chị nhá
    Mấy nay em chả vào nhà buổi tối đc các bác buôn hãi quá , em lội page xong quên nuôn là cần trả nhời cái giề , ân thanks mỏi tay
    Cái gì cũng vi phạm... khỏi kí
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

kinh quá, mới qua 1 đêm mà cứ Nem nem lá lá....e cũng cùng cảnh nem lá đây, hay mình lập hôi bên FB: hội những thị nem lá...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chóe Xem bài viết
    Em đi đường hay nhìn ngó lung tung nắm, mắt núc lào cúng niếc ngang niếc dọc , nhà 44 Lê Đại Hành nó bán ngoài ngõ mí lị đi sâu vào trong nữa, hàng Wacoal ở đấy k biết có đủ size đủ kiểu k nữa? Còn cái sâu rum chính hãng ở Phố Huế thì chắc đầy đủ hơn nhưng giá có lẽ cao hơn ở LĐH. Hàng tc thì e cứ ra Gia Ngư hay Hàng Ngang Hàng Đào thôi, 200k được gần chục cái mặc loè toè nhoè . Có điều là chọn dáng quả chuẩn để mặc lên ló tròn đẹp chứ k bị nhọn hoắc. Ngày trước lúc đang yêu đương với xã nhà em bi jờ em cũng chịu khó làm hàng pút piếc bằng chai ầm với bon bon nắm :cool:, sau cưới rồi sự thật phơi bầy em makeno luôn :Laughing: . Mí cả push lâu khó thở nắm chị ạ, cho ló tự do k chèn ép jì hết :Smug:
    bà giống tính tôi, ra đường hay ngơ ngáo ngó nghiêng.
    hơn chục năm lay có mò lên Nam Ngư mua áo nữa đâu, hôm nào nghe nhời bà rôi phải lên đấy mò mới được. 1 rổ Victor víc toẹt nằm 1 xó kia kìa, bao giờ cá chạy bộ trên bờ thì đời tôi mới mặc chúng nó...
    • 163 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

hehee, xem video cờ líp chị Chóe đưa, cái khoản hiệu quả em ko phàn nàn gì dưng mà chắc lúc mặc cứ phản giữ gìn khư khư ko động vào đâu ý nhờ, chứ nếu động vào nó lại trở về trạng thái cũ thì làm xế lao.
    May mà nem em nhiều hơn lá, khổ nhất là chạy nhẩy nhiều 1 tí là nó cứ tưng tửng lên tận mặt ý. Đi mua áo cũng khó lắm, toàn phải lựa cái kiểu mỏng mỏng giống bà già. Mà giờ công nghệ sx toàn dặt độn, lót nhiều.
    Em thấy cứ đầu tư vào hàng hãng ý, tính ra cực kinh tế nhe. Ko mắc đâu, vì dùng đc lâu. Mà em toàn táng thẳng vào máy giặt chứ chả lướt giặt hoặc giặt tay gì cạ. Gọng giếc cứ gọi là chả bao giờ xoẵn.
    • 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

e xây nhà rồi, các mẹ sang hóng đi

https://www.webtretho.com/forum/f216/.../#post12386636
    • 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sweet-cake Xem bài viết
    hehee, xem video cờ líp chị Chóe đưa, cái khoản hiệu quả em ko phàn nàn gì dưng mà chắc lúc mặc cứ phản giữ gìn khư khư ko động vào đâu ý nhờ, chứ nếu động vào nó lại trở về trạng thái cũ thì làm xế lao.
    May mà nem em nhiều hơn lá, khổ nhất là chạy nhẩy nhiều 1 tí là nó cứ tưng tửng lên tận mặt ý. Đi mua áo cũng khó lắm, toàn phải lựa cái kiểu mỏng mỏng giống bà già. Mà giờ công nghệ sx toàn dặt độn, lót nhiều.
    Em thấy cứ đầu tư vào hàng hãng ý, tính ra cực kinh tế nhe. Ko mắc đâu, vì dùng đc lâu. Mà em toàn táng thẳng vào máy giặt chứ chả lướt giặt hoặc giặt tay gì cạ. Gọng giếc cứ gọi là chả bao giờ xoẵn.
    thảo nào hôm nọ chồng mang cua đến, chị thấy mặt chồng tím tím...:Laughing:
    • 2,999 Bài viết

• 5,608 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm nay e ghé unimart mua mấy thứ mới thấy bọn này bán cái gì cũng đắt hơn sthị khác(fivimart vơí thái hà) ,ít thì cũng 4-5k như kem fanny hay lọ phụt kem đều thế.kiwi thì hơn hẳn bigc 30k,160k/kg,hôm trước e nhớ nhầm
    Sale TỚI 90% QUẦN ÁO ; MỸ PHẨM
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f2920/chinh-hang-gia-hoi-body-shop-kiehlas-55k-laoreal-clinique-ysl-350k-armani-40k-neutrogena-victoria-s-secret-forever-21-a-2604189/

https://zaodich.webtretho.com/forum/f2920/nam-moi-rang-ngoi-xung-xinh-don-xuan-vi-kate-spade-hang-my-xach-tay-ao-mango-h-and-m-2602936/