Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bếp nhà Kún tầng 12A ( kiêng số 13) kiên cố và vững chãi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 81.7K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

Các mẹ nhanh chân vào xí mặt tiền đi nào. e lười ko tổng hợp link đâu, chỉ thả bõm 1 cái link tầng 12 thôi nhé:

https://www.webtretho.com/forum/f216/...o-hong-498100/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,291 Bài viết

• 9,016 Được cảm ơn

Hí hí, đời iem sung sướng biết bao khi lại xí được cái mặt tiền rồi, mừng nhà mới nào:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,539 Bài viết

• 16,620 Được cảm ơn

Hơ hơ hơ, mình được đạt gạch cho mình này. Sung sướng quá:Laughing:, rốn lại rung rồi
    • 6,539 Bài viết

• 16,620 Được cảm ơn

Mẹ cháu tiện gạch còn nhiều (không phải gạch vỡ đâu nhé) đặt cho em sosa, chị Diệu anh, em Chi còm, em Ju, mẹ Mít, em Umi, mẹ Siêu, mẹ Lỳ và nghé, em hoa hồng xanh (xa nhà cháu ưu tiên nhớ trước), em 7 (nhớ ngay mới gửi làm xoài cho chị), trãng, nhungbox, bs Ngoc, Kim còi (không được rung rốn giống chị) hợ hợ ....... ối lú lần vì rốn rung nhiều quá.
    • 1,120 Bài viết

• 2,411 Được cảm ơn

Là lá la, lần này e hóng đc chỗ đẹp rồi. Mai e sang tên luôn cho "đại gia" nào có nhu cầu kiếm chút chênh lệch để có xiền đi ọp laoòoo... Hehe. Chúc nhà mình mãi mãi đc như ... bây giờ ạ !
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,291 Bài viết

• 9,016 Được cảm ơn

Xí hộ cô Kim cái mặt tiền, tranh thủ tặng hoa hộ luôn:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,771 Bài viết

• 15,942 Được cảm ơn

hí hí có em hóng được mặt tiền rồi. Nào thì xếp gạch cho chị Diệu Anh Pa ris này, chị Siêu nhân này, chị Hoàng Anh Lai Châu này, chị bsngoc này, chị thoaxuyenkim nữa, rồi đến poemxinhdep, kinkinme, seven, iunhinho, cô Kim này (có khi vẫn lởn vởn trong này), nhungbox, ngocmit, sosantran, Mayumi. Voigau và MamaSuri dạo này vắng bóng lâu nhờ, đặt gạch luôn cho 2 nàng nhé. Hic tẩu hoả nhập ma rồi, chả nhớ thêm được ai nữa. Cùng mừng nhà mới nào chị em ơi :Rose::Rose::Rose::577::577::570::570::557::557::5 53::553:
    Em đạt giải tuần 1 rồi Cảm ơn cả nhà Chương trình bình chọn gian hàng ưa chuộng tại Mua Gì? Ở Đâu? https://zaodich.com/forum/f2494/komas...nuong-1130274/

426019_521214117931516_458256870_n
    72985_521159207937007_872519172_n
    379170_463913543661574_1505702568_n
    • 6,539 Bài viết

• 16,620 Được cảm ơn

Mình liếc tầng cũ thấy mẹ Chóe nên biết ngay thể nào cũng vớ được mặt tiền. Hehehe, được nhà mặt phố mẹ cháu đi ngủ đây ah. Mai tính xem nên lấy chênh lệch bao nhiêu cho căn mặt tiền này nhể:Laughing:.
    Gớm nhà chung cư cao tầng dề mà mẹ Kún buôn đắt thế không biết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chóe Xem bài viết
    hí hí có em hóng được mặt tiền rồi. Nào thì xếp gạch cho chị Diệu Anh Pa ris này, chị Siêu nhân này, chị Hoàng Anh Lai Châu này, chị bsngoc này, chị thoaxuyenkim nữa, rồi đến poemxinhdep, kinkinme, seven, iunhinho, cô Kim này (có khi vẫn lởn vởn trong này), nhungbox, ngocmit, sosantran, Mayumi. Voigau và MamaSuri dạo này vắng bóng lâu nhờ, đặt gạch luôn cho 2 nàng nhé. Hic tẩu hoả nhập ma rồi, chả nhớ thêm được ai nữa. Cùng mừng nhà mới nào chị em ơi :Rose::Rose::Rose::577::577::570::570::557::557::5 53::553:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,771 Bài viết

• 4,621 Được cảm ơn

Ôiiiiii em xin 1 chỗ để khoe hàng chu chi vừa về từ Big C Garden nhé :Kiss: iu iu iu cả nhà :Kiss:

Chị Hoàng Anh ơi rốn em rung bừn bựt :Laughing:

Giữa đêm khuya mừng tân gia mời cả nhà ăn chu chi nhé, hí hí... Em đi cướp được ở Garden đây, chỗ này đúng là hơn hẳn cái Big C xô bồ kia ý ạ, sáng choang mà cái gì cũng đẹp đẽ lộng lẫy hơn nhiều ý, rau quả trông mê ơi là mê mà em không thồ được cái gì vì bị đuổi :Crying: May cũng cố được mấy hộp này, mỗi hộp sau đây giá là 20k ạ:

4685074059_7e0846cd7a_b

4685074067_924086b4bb_b

4685074075_bf3315272d_b

Chị JLy ơi, chọn ngay đi em sẽ để dành cho chị nhé, còn đâu là mai em lôi ra ăn sáng luôn 1 hộp đấy :Laughing:

Còn của Seven 2 hộp nữa chả biết nó có nhớ chụp ảnh để khoe hàng không

• 621 Bài viết

• 1,658 Được cảm ơn

Ôi, mừng quá, đêm nay em mất ngủ vì xí được lầu 1 )
    Chúc các chị bếp nhà mình ngủ ngon ạ, đêm đã về khuya rồi :Silly:
    bo-meocon, me-meocon iu be-meocon nhìu nhìu :LoveStruc::LoveStruc:
    pI2Bp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 845 Bài viết

• 2,801 Được cảm ơn

E tranh thủ vào đây trong lúc đang ngập ngụa trong cái bài thi final dở hơi đây ạ. Em tranh 1 chân mặt phố xong lại thui thủi cun cút quay về xó chạy deadline tiếp đây các chị ơi.
    @chị Kim: sao c lại nhắc đến sushi trong lúc em đang nước sôi lửa bỏng thế này chứ huhu :Silly::Crying::Crying::Crying:. Cơ mà ngon k chị, em thuộc dạng no bụng đói con mắt không ăn đc sushi nhưng vẫn quyết tâm bon chen đây ạ rooling:rooling:rooling:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kim_hanoistudio Xem bài viết
    Ôiiiiii em xin 1 chỗ để khoe hàng chu chi vừa về từ Big C Garden nhé :Kiss: iu iu iu cả nhà :Kiss:

về rồi ah? thu thập nhiều ko? mà chị đúng là khấn chúng mày 3 khấn, xa mấy chục cây số đường chim lượn thế mà chúng mày cũng đi được. chị vừa thốt lên vụ đòi đi Big C, ngước lên thấy mắt chồng toàn lòng trắng, đành im re ngồi thủ phục ...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanganh02lc Xem bài viết
    Mẹ cháu tiện gạch còn nhiều (không phải gạch vỡ đâu nhé) đặt cho em sosa, chị Diệu anh, em Chi còm, em Ju, mẹ Mít, em Umi, mẹ Siêu, mẹ Lỳ và nghé, em hoa hồng xanh (xa nhà cháu ưu tiên nhớ trước), em 7 (nhớ ngay mới gửi làm xoài cho chị), trãng, nhungbox, bs Ngoc, Kim còi (không được rung rốn giống chị) hợ hợ ....... ối lú lần vì rốn rung nhiều quá.
    chị ơi, em quên mất ko tặng chị túi gạc chuyên băng rốn của bọn sơ sinh, chị băng vào cho rối khỏi tuột chứ e thấy chị cười mãi duyên ghê :Laughing:
    • 1,120 Bài viết

• 2,411 Được cảm ơn

Mai e vác vừa rau mầm, vừa nguyên liệu làm rau mầm, hihi...
    Rồi sữa cho Salih, đồ đóng lọ cho nhà nhí nhố ... E thành bách hóa tổng hợp, hihi
    Ba la bô lô vớ vẩn cốt là muốn chiếm 1 căn nữa mặt tiền ý mà. E bựa thật
    • 1,771 Bài viết

• 4,621 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thị Kún Kín Xem bài viết
    về rồi ah? thu thập nhiều ko? mà chị đúng là khấn chúng mày 3 khấn, xa mấy chục cây số đường chim lượn thế mà chúng mày cũng đi được. chị vừa thốt lên vụ đòi đi Big C, ngước lên thấy mắt chồng toàn lòng trắng, đành im re ngồi thủ phục ...
    Sau khi đi về chúng em ra nghị quyết và sẽ quyết tâm thực hiện: Tuần sau đi tiếp :Laughing: Lần sau chúng em đi làm về là lao đến ngay, tha hồ mân mê sờ mó chờ đến giờ giảm giá cho đỡ bị đuổi, đỡ nhục chị ơi :Laughing:

Lần sau em mà đi nhé, buổi trưa chị có thích ăn chu chi thì dặn em, rồi trưa phóng về nhà lấy vứt qua NQ cho chị và em cũng mang lên cửa hàng để ăn trưa... siêu tiện luôn

• 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangx Xem bài viết
    E tranh thủ vào đây trong lúc đang ngập ngụa trong cái bài thi final dở hơi đây ạ. Em tranh 1 chân mặt phố xong lại thui thủi cun cút quay về xó chạy deadline tiếp đây các chị ơi.
    @chị Kim: sao c lại nhắc đến sushi trong lúc em đang nước sôi lửa bỏng thế này chứ huhu :Silly::Crying::Crying::Crying:. Cơ mà ngon k chị, em thuộc dạng no bụng đói con mắt không ăn đc sushi nhưng vẫn quyết tâm bon chen đây ạ rooling:rooling:rooling:
    em ah, tuần trước nhận được tin nhắn của e chị tý sặc, hihih, rất là động viên tinh thần nhé mặc dù là 1 vạch :Applause:
    cám ơn e đã quan tâm!
    • 1,120 Bài viết

• 2,411 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thị Kún Kín Xem bài viết
    E đọc xong cái này e muốn xin chị K 1 gói băng rốn quá, vỡ cả mật ra vì cười ý chứ

@ Kim: bà cho tôi hỏi khí hơi ngu, the garden nó ở đâu hả bà, nhìn mê quá đi mất. Gần cơ quan tôi mai tôi rủ anh cùng phòng đi lượn
    Tuần sau bà đi ngày nào, giờ nào hú tôi với nhá. Hôm nay đi học đc nghỉ (mất điện) định qua bà chơi mờ máy hết xiền, đếk gọi đc mới cú.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,291 Bài viết

• 9,016 Được cảm ơn

Hix, đêm khuya nhìn mấy hộp chu chi của Kim mà rooling:, bụng lại sôi ùng ục. Mừ cái Big C này có bán đồ gia dụng ko Kim, bát đĩa sành sứ các kiểu í Kim?
    • 1,771 Bài viết

• 4,621 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chip_tin84 Xem bài viết
    Mai e vác vừa rau mầm, vừa nguyên liệu làm rau mầm, hihi...
    Rồi sữa cho Salih, đồ đóng lọ cho nhà nhí nhố ... E thành bách hóa tổng hợp, hihi
    Ba la bô lô vớ vẩn cốt là muốn chiếm 1 căn nữa mặt tiền ý mà. E bựa thật
    Uh tôi là tôi công nhận cái khoản này nhá, bà hẹn tôi như đúng rồi ý, làm tôi ngồi dài rốn ra chờ bà đến 5h mới về đấy :-w

• 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

mầy ơi, nghe giá 20k chị cứ run run, rung rung, ko hiểu cái gì nó rung nữa...
    mai đảm bảo Big C có khoảng 5 chục mụ xồn xồn há hốc tranh cướp tàn sát lẫn nhau như vụ bánh giảm giá ở HIlton ý

bọn nhà hàng Nhật có khi mai cử nhân viên ém sẵn ở cổng Big C thồ cái đám này về mai bán lại ở cửa hàng ý nhỉ? 20k...éo mẹ..rẻ quá! bùn với phưn nuôi cua cũng ko rẻ đến thế
    dưng chị cứ lo lo, liệu cái của này để đến mai có yên tâm ko? hay lại bất an???
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kim_hanoistudio Xem bài viết

Giữa đêm khuya mừng tân gia mời cả nhà ăn chu chi nhé, hí hí... Em đi cướp được ở Garden đây, chỗ này đúng là hơn hẳn cái Big C xô bồ kia ý ạ, sáng choang mà cái gì cũng đẹp đẽ lộng lẫy hơn nhiều ý, rau quả trông mê ơi là mê mà em không thồ được cái gì vì bị đuổi :Crying: May cũng cố được mấy hộp này, mỗi hộp sau đây giá là 20k ạ:

4685074059_7e0846cd7a_b

4685074067_924086b4bb_b

4685074075_bf3315272d_b

Chị JLy ơi, chọn ngay đi em sẽ để dành cho chị nhé, còn đâu là mai em lôi ra ăn sáng luôn 1 hộp đấy :Laughing:

Còn của Seven 2 hộp nữa chả biết nó có nhớ chụp ảnh để khoe hàng không