TIN TÀI TRỢ.

Ai biết công thức nấu cá bông lau kho tộ chỉ mình với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.72K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các bạn. Mình rất thích ăn món cá bông lau kho tộ nhưng chưa biết cách nấu thế nào. Có mẹ nào trên diễn đàn biết cách nấu chỉ cho mình với. Và cho mình luôn địa chỉ mua cá bông lau tươi và ngon (mình ở Cầu giấy, Hà nội). Các mẹ thông thái giúp mình nhé. Mình cám ơn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 837 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

cá bông lau mình thấy ở siêu thị FIVIMARK nguyễn phong sắc (kéo dài) trên đường XUÂN THỦY bán đấy bạn ơi, trong đó có cả gói nước để kho...thỉnh thoảng mình vẫn vào đó mua đồ nhưng trong đó cá đã cắt khúc và để ngăn mát thôi, chứ không phải là cá đang bơi đâu
    • 3,092 Bài viết

• 763 Được cảm ơn

Đa phần các bài trong mục dinh dưỡng này là món ăn dành cho bé, các món của người lớn thì bạn vào mục Ẩm thực trong Kinh nghiệm hay. Bài về kho cá, cá kho tộ ở link này http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=174759
    Luôn khỏe mạnh, ăn giỏi, mau lớn, ngoan ngoãn và vui vẻ con nha :Kiss:
    Quy trình bảo lãnh vợ/chồng đi Mỹ (đã bổ sung lại một số bài về cách điền form)
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cám ơn các bạn nhé. Mình sẽ vào đã vào đường link do mẹ Heo vang cung cấp và đã ghi sổ rồi. Một lần nữa cám ơn các bạn đã chỉ dẫn.
    Sao anh lại ngỏ lời
    Vào một bên tai điếc
    Để bây giờ em tiếc
    Không điếc cả hai tai.....
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 703 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ Heo vàng nhé! Mòn này ông xã mình cũng rất thích! Phải thử để trổ tài mới được!:Smiling: