Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ai biết bánh tráng vừng đen mua về rán lên ăn bán ở chỗ nào Hà Nội ko ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.57K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 82 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bánh như thế này này các mẹ này, rooling:rooling:rooling:rooling:em thèm quá94996f57db70fc

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,787 Bài viết

• 1,195 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Saobang1604 Xem bài viết
    Bánh như thế này này các mẹ này, rooling:rooling:rooling:rooling:em thèm quá94996f57db70fc
    em cũng có nhu cầu,lần đứa bạn đi Nghệ An về cho,rán lên ngon lắm,nó cho có 5 cái thui,lần đầu hôm chồng vắng nhà buồn buồn rán thử 1 cái ăn,định bụng chờ chồng về rán nốt. Ăn chấm Chinsu ngon ơi là ngon,đến bữa cơm rán cả 4 cái,chồng nhìn ngon quá,cin miếng.Vợ :Ư!Ư!ko cho ăn đâu!anh ăn cơm đi,cái này của em mà! Và em ngồi ăn hết lun cả 4 cái!hê hê!!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,787 Bài viết

• 1,195 Được cảm ơn

Chị nào biết chỗ bán,và giá rổ,chất lượng thế nào thì chỉ cho bọn em với nhá!!thank các mẹ xinh đẹp nhiều!!hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chào các chị em, tôi thấy mấy chị em hỏi nơi bán bánh tráng vừng đen, mua về để rán chấm với chissu sẽ rất ngon - tôi thấy ở Quảng Bình (quê tôi) rất nhiều (không những có bánh tráng vừng đen mà rất nhiều các loại bánh mè xát vừng trắng, bánh đa gạo đỏ, bánh đa nem, bánh đa bột ngô quấn nem rán ăn rất giòn và ngon),nhà tôi lại ở gần làng làm bánh Tân An (làng nghề làm bánh nổi tiếng của Quảng Bình). 10 chiếc (một chục bánh vừng đen) dày, đường kính khoảng 30 - 35 cm giá 45k. Nếu chị em nào cần mua (ít hoặc nhiều) gọi vào số máy 0946 009 330 tôi sẽ gửi theo xe Hưng Long, các chị em nhận hàng ở 340 Trần Khát Chân - Quận Hai Bà Trưng Hà nội nhé(chiều nay gọi, sáng mai nhận được bánh nhé các chị em). Chúc mọi người vui vẻ. Thâm mến Dương Nữ Mai
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em cũng rất thích mớm này.