Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các mẹ tư vấn chỗ mua thịt nguội , pa tê ở Sài Gòn ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.68K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • ufs
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhờ các mẹ tư vấn chỗ mua thịt nguội , pa tê ở Sài Gòn giá mức vừa phải với vệ sinh với ạ , số là tự nhiên xã nhà thèm thịt nguội + pa tê , nhưng chỗ gần nhà mình thấy họ làm không hợp vệ sinh lắm với đắt nữa =.= nên mẹ nào biết được thì mách cho mình nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 65 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

C ghé Như Lan hay ân nam gourmet shop trên đương hai bà trưng ấy. Ở đó có rất nhiều loại đó c.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy Ân Nam bán pate gan heo ngon đó bạn, giá cũng ko mắc, hình như 18k/100g thì phải. Ân Nam nằm ở góc Hai Bà Trưng - Đông Du đó bạn
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu ăn ít,bạn nên ra ngoài mua cho tiện,mấy chô bán bánh mì nổi tiếng có bán hết đó bạn.nếu muốn tiết kiệm hơn,thì bạn có thể tự làm,tôi có thể bày bạn công thức và cách làm paste,chỉ mong bạn đừng chê là được.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 378 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyentinduc Xem bài viết
    Nếu ăn ít,bạn nên ra ngoài mua cho tiện,mấy chô bán bánh mì nổi tiếng có bán hết đó bạn.nếu muốn tiết kiệm hơn,thì bạn có thể tự làm,tôi có thể bày bạn công thức và cách làm paste,chỉ mong bạn đừng chê là được.
    Cảm ơn bạn nhé. Chỉ cho mình cách làm với. Ăn ngoài hàng chẳng yên tâm chút nào.
    • 468 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

Nhà mình hay ăn pate, giò lụa của vissan, còn các thể loại thịt xông khói, chả lụa chiện... thì mua ở big C.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,631 Bài viết

• 5,032 Được cảm ơn

Pate ở Bánh mì Hà Nội - Lê Thị Riêng Q1 cũng ngon!
    Có luôn thịt nguội, chả đủ loại....

Còn pate thì ở Vườn Chuối Q3 hay Đinh Tiên Hoàng Q1 rất ngon tuy chỉ là xe bánh mì nhưng pate tự làm.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình có bán thịt nguội và giò chả các loại, bạn xem nếu ok thì mua ủng hộ nhé, bảo đảm hợp vệ sinh và giá hợp lý còn ngon hay không thì mình ko dám nói hihi vì tùy vào khẩu vị mỗi gia đình.
    http://zaodich.com/forum/f2933/cha-l...c-hai-1466942/
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Như lan, an nam gourment là best choice í ^^