TIN TÀI TRỢ.

Mời các mẹ vào đây share thông tin hàng quán ngon mở cửa trong tết

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.22K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 33 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Năm nào mình cũng chỉ thấy mấy hàng bún riêu ốc rất chán. Nhiều khi không kịp về nhà ăn cơm hay muốn ăn ngoài cho đỡ mệt mà không có hàng nào tử tế. Các mẹ có thông tin về nơi nào ăn uống ngon mà không nghỉ tết thì chia sẻ ah.
    Bw6Ep7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14,820 Bài viết

• 40,704 Được cảm ơn

nhà hàng Japas - tầng 4 tháp Hà nội có chương trình Steak nite cho cả tuần Tết luôn, giá 245k/người nhưng nếu có thẻ buy 2 get 1 thì rẻ hều ah

tối nay em đi măm, về báo cáo sau
    • 130 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

Chị Kún ơi em cũng muốn xin thẻ để thử nhưg đag tết nhất này mà cứ xin xỏ thì cũng ngại quá
    Thôi chúc chị và gia đình ăn tết vui vẻ nhé ^^
    • 607 Bài viết

• 1,074 Được cảm ơn

Ý tưởng của chủ post quá hay.

Mình cũng chia sẻ số địa chỉ mở cửa trong Tết là Nguyễn Sơn Bakery. Ở Phan Bội Châu thì có đầy đủ thực đơn hàng ngày (cơm, mý, pizza...), còn các chi nhánh khác mình cũng thấy mở cửa, nhưng mình không chắc co cung cấp đầy đủ dịch vụ không. Thế nên nếu ai thích ăn cơm thì có đây có thể là một lựa chọn tốt.

Alfresco (pizza, sườn, mỳ Ý...) cũng mở cửa tất cả các ngày, có thể mở cửa muộn hơn chút và đóng sớm hơn một chút thôi.

Hôm nay, đi qua các phố, thấy KFC cũng mở cửa. Nhưng ngày Tết mà nghĩ đến gà. lại còn là gà công nghiệp rán nữa, thấy cũng hơi ngán. Nhưng có khi bọn trẻ con thích.

Mẹ nào còn địa chỉ nào ăn ngon mà mở cửa ngày Tết thì chia sẻ thêm nhé.
    Cún Chi
    xqaMwcFdp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 33 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cả nhà mình đang thèm đồ ngọt nhưng không phải mứt kẹo ô mai mà là bánh với kem ah. Nguyễn Sơn mở trong tết thì tốt quá. Không biết ở NS có kem không mẹ nó nhỉ? Nếu không có thì có hàng kem nào mở không nhỉ?
    Bw6Ep7
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 97 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

KFC có kem đấy mẹ dieptp. Kem tươi kiểu như kem New Zealand ý. Có loại kem vỏ chocolate cứng ăn cũng được. Còn có hàng Icy Salon de Thé ở Quang Trung mở đấy. Nhưng kem ở hàng này hơi nhiều đá, thái độ của chủ hơi đáng ghét. Đây là link dẫn chứng:
    http://www.facebook.com/notes/trn-th...-/206770851097
    Blog ơi ta bảo blog này...
    https://nguyencl.multiply.com
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    • 721 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

lote và kichi đều mở hết đấy các bác ah!!!nhưng nói chung là ăn ở nhà cho đảm bảo ah!chứ ra hàng bjo toàn nguyên liệu cũ thoai,chả đảm bảo tẹo nào đâu ah!!!
    mà các bác có bít chỗ nào nhận đặt bánh gato ngày hôm nay k ah???e đag cần gấp mà chả bít hàng nào mở cả???
    • 14,820 Bài viết

• 40,704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dieptp Xem bài viết
    Cả nhà mình đang thèm đồ ngọt nhưng không phải mứt kẹo ô mai mà là bánh với kem ah. Nguyễn Sơn mở trong tết thì tốt quá. Không biết ở NS có kem không mẹ nó nhỉ? Nếu không có thì có hàng kem nào mở không nhỉ?
    thèm ăn ngọt thì vào 5 sao mà mua bánh giảm giá bác ah, Tết họ chả nghỉ ngày nào đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 798 Bài viết

• 766 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thị Kún Kín Xem bài viết
    thèm ăn ngọt thì vào 5 sao mà mua bánh giảm giá bác ah, Tết họ chả nghỉ ngày nào đâu
    hichic, chiều 30 tết tớ ra Fortuna định mua ít bánh ngọt về ăn mấy ngày tết mà có đâu tue kính để bánh tối thui à, hôm nay tớ cũng đi ngang qua đó mà ko dám vào vì sợ vẫn chưa có bánh bán :Sad:
    Chán, chả muốn ký
    • 607 Bài viết

• 1,074 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dieptp Xem bài viết
    Bạn ơi, có đủ cả bánh kem và kem nhé. Hôm qua, tớ vừa mua một cái bánh kem dark chocolate o Nguyen Son Trúc Bạch nhân dịp Valentine. Có thấy bản cả kem. Chỉ chưa thấy bánh mỳ thôi. Bạn ra ăn cho đã cơn thèm đi nhé...
    Cún Chi
    xqaMwcFdp7