Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hoa quả ở FVM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 661 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 199 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Mình thấy ở Fivimart có rất nhiều hoa quả tươi ngon. Một số loại táo tây có nhãn ghi là do CT Nhất Nam (Fivimart) nhập trực tiếp từ Mỹ. Nhà mình rất thích ăn táo, lê và nho nhưng bình thường không dám ăn vì sợ hoa quả Trung Quốc. Mình tin tưởng là đồ ở Fivi k phải đồ Trung Quốc nên lần nào đi siêu thị cũng mua rất nhiều hoa quả. Hôm vừa rồi mình mua rất nhiều lê vàng để ăn và cho mọi người nhưng cô bạn mình bảo là trông giống hệt lê bán ở chợ Long Biên, chắc cũng là hàng Tàu thôi. Mình lại thấy băn khoăn quá, không biết có đúng là đồ nhập khẩu k hay cũng là đồ TQ nhỉ. Mẹ nào có thông tin gì về vụ này cho mình xin với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 477 Bài viết

• 476 Được cảm ơn

Cái vụ này đúng là hên xui thật, mình cũng hay vào mua đồ ở Fivimart vì mình có thẻ khách hàng thân thiết. Cho tới giờ mình mới chỉ dám mua táo đỏ (loại táo to mà 1kg chỉ cỡ 3-4 quả) vì mẹ mình nói ở châu Âu toàn ăn táo y chang vậy. Còn mấy loại nho, táo gala rồi fuji gì đó mình nhìn cũng thấy nghi ngờ lắm...
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 633 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Thoảng thoảng cơ nhỡ ko đi Metro mua được tớ cũng hay mua lê, taó ở FVM. Nói chung cũng chả biết thế nào, chỉ hy vọng vào tư cách pháp nhân to uỳnh của FVM và Metro thôi, cũng còn tin tưởng hơn ra chợ và mấy cửa hàng hoa quả nhập khẩu nhỏ nhỏ kiểu như 37 Hàng bún, trong những cái rủi ro thì đành chọn tạm cái đỡ ( hy vọng thế ) rủi ro nhất.
    Bình yên một thoáng cho tim mềm
    • 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

e cũng nghĩ là hên xui ah....vừa ăn vừa run...