TIN TÀI TRỢ.

Hcm, nơi bán sữa và các mặt hàng cho em bé giá rẻ, chất lượng đáng tin cậy?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.7K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 172 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Các bạn ơi, mình có hai bé, bé lớn 3 tuổi rồi, bé nhỏ mới 3 tháng thôi. trước giờ mình vẫn mua sữa, tã... ở một tiệm bên quận 10. thế nhưng tiệm này bán hàng hách dịch lắm, dù mình mua từ 2009 đến nay, nhưng tới nói lấy gì gì thì ok, chứ hỏi giá là nó không thèm trả lời ( nó có bán đủ thứ từ sữa, tã, đến dầu gội, dầu ăn, mì ăn liền..., và không có niêm yết giá, người mua dừng xe trước nhà, nhân viên chạy ra hỏi rồi giao hàng, thu tiền), thái độ láo lắm. giờ mình muốn đổi chỗ mua, bé nhà hai đều dùng tã và sữa liền tù tì, mỗi lần mua hàng tốn không ít tiền thế mà thái độ họ như vậy, mình thấy không đáng. các bạn biết nơi bán nào giá tốt, đáng tin cậy giới thiệu cho mình với nhé, nhà mình ở quận 1, gần sunwah và cũng gần chợ cũ tôn thất đạm nữa. tks mọi người.
    https://www.flickr.com/photos/94046036@N06/ 🌷🌷🌷🌷🌷 Yêu LTTT mãi mãi ! 🌷🌷🌷🌷🌷

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 145 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

mình đang mua ở cửa hàng Hoàng Dung hẻm 666 đường 3/2, mình cũng đang tìm coi có chổ nào rẻ hơn nữa k
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lu khach Xem bài viết
    Các bạn ơi, mình có hai bé, bé lớn 3 tuổi rồi, bé nhỏ mới 3 tháng thôi. trước giờ mình vẫn mua sữa, tã... ở một tiệm bên quận 10. thế nhưng tiệm này bán hàng hách dịch lắm, dù mình mua từ 2009 đến nay, nhưng tới nói lấy gì gì thì ok, chứ hỏi giá là nó không thèm trả lời ( nó có bán đủ thứ từ sữa, tã, đến dầu gội, dầu ăn, mì ăn liền..., và không có niêm yết giá, người mua dừng xe trước nhà, nhân viên chạy ra hỏi rồi giao hàng, thu tiền), thái độ láo lắm. giờ mình muốn đổi chỗ mua, bé nhà hai đều dùng tã và sữa liền tù tì, mỗi lần mua hàng tốn không ít tiền thế mà thái độ họ như vậy, mình thấy không đáng. các bạn biết nơi bán nào giá tốt, đáng tin cậy giới thiệu cho mình với nhé, nhà mình ở quận 1, gần sunwah và cũng gần chợ cũ tôn thất đạm nữa. tks mọi người.
    FBPXp7
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn thử lên taembe.vn xem thế nào nhé, ở đó có nhiều sự lụa chon cho các bà mẹ hon, mình thấy các chị mình cũng hay tham khảo trên này