TIN TÀI TRỢ.

Hà Nội - ăn lẩu nướng ở đâu ngon và an toàn

• 2 Lượt chia sẻ
  • 34.4K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác nào hay ăn lẩu, nướng cho em hỏi chút nhé!
    Cuối tuần, cả nhà em có ý định đi ăn lẩu nướng. Không biết ăn ở đâu ngon và an toàn nhi?
    Vì hiện tại cũng nhiều cửa hàng dùng viên lẩu Trung Quốc.
    Bác nào biết chỗ nào hay thì chỉ cho em với nhé.
    Cảm ơn các bác nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị bạn cùng cơ quan em vừa mách ăn lẩu ở nhà hàng Thái express cũng ngon mà nước lẩu lại 100% nước hầm gà.
    Bác nào ăn ở đây rồi cho em xin ý kiến với. thank các bác nhiều!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ăn ở sumoBBQ ấy , 1 suất ăn cả lẩu nướng và lẩu nước , có người phục vụ chu đáo lắm , nướng tại bàn cho mình , ăn khai vị susi và tráng miệng hoa quả , chè , kem . Một suất now khoảng 269k , mỗi lần ăn ở đấy về là 1 tuần mình ăn chay vì no quá
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, nước lẩu ở đó chế biến từ nguyên liệu gì vậy? Lần trước ăn phải nước lẩu viên TQ mình chạy nhanh chạy châm mất 2 ngày liền. Mình vừa được chị bạn mách ăn ở Thái express nước lẩu 100% nước hầm gà, bạn đã ăn ở đó bao giờ chưa?
    Mình nên ăn ở Thái express hay SumoBBQ nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 460 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo mình nghĩ nếu bạn chủ tâm đi ăn đồ nướng là chính thì bạn nên ăn ở SumoBBQ vì mình thấy nhiều người ăn ở đấy về khen là đồ nướng ngon và phong phú, phục vụ vụ nhiệt tình. Về cá nhân mình thì mình ko thích ăn ở Thái Express vì đồ ăn bt và giá lại đắt.
    • 652 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vừa thử ăn ở Seoul VIP ở gần bưu điện Hà Đông. Mình thấy ngon và giá cả ok. Nhà hàng ấy nước lẩu dễ ăn và không sử dụng viên lẩu, còn ở Sumo thì mình thấy nước lẩu không ngon, thậm chí là khó ăn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi megautrucbe Xem bài viết
    Mình vừa thử ăn ở Seoul VIP ở gần bưu điện Hà Đông. Mình thấy ngon và giá cả ok. Nhà hàng ấy nước lẩu dễ ăn và không sử dụng viên lẩu, còn ở Sumo thì mình thấy nước lẩu không ngon, thậm chí là khó ăn
    bạn ơi! Seoul VIP có phải Seoul Garden không bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 92 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

ăn ở seoul jung í chị ơi
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 20 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

H3 cũng đc đó mẹ, lại đang có giảm giá nữa
    • 652 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bichvan.vcu Xem bài viết
    bạn ơi! Seoul VIP có phải Seoul Garden không bạn?
    Không bạn ạ. Nó là nhà hàng lẩu nướng theo phong cách truyền thống của Hàn chứ không hiện đại như Seoul Garden và Sumo đâu
    • 452 Bài viết

• 339 Được cảm ơn

thai express thì nước lẩu rất ngon chị ạ, (thích hợp với những ai thích chua cay) còn đồ nhúng thì em ko thích lắm, ở đây ai dùng thẻ Visa của HSBC được giảm 10% đấy! Đồ nướng thì Sumo BBQ ướp rất ngon, buổi tối h là 299k chưa VAT rồi ạ!
    • 404 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Em vote cho Chen, nhưng không biết nước lẩu nấu kiểu gì, em thấy ngon. Sumo BBQ cũng ok
    MTM2MjQ3Nzc1NQ

MTM2MjQ3NzQ2Mg
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 492 Bài viết

• 942 Được cảm ơn

Đã ai ăn ninja bbq chưa ạ? Kiểu giống sumo bbq với H3 ý ạ. Đang thấy có KM em lại tò mò quá
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình đã ăn thử ở Seoul Garden ở tầng 5, vincom. mình thấy nước lẩu ở đó cũng ngon, giá cả lại hợp lý. bạn thử đến đó xem thế nào nhé.
    • 284 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

m K thích ăn ở seoul lắm vì vừa nướng vừa lẩu ăn dễ bị đau bụng lắm
    Tôi nhặt gió trời mời em giữ lấy để mắt em cười tựa lá bay ...
    • 416 Bài viết

• 840 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi amy82vn Xem bài viết
    Theo mình nghĩ nếu bạn chủ tâm đi ăn đồ nướng là chính thì bạn nên ăn ở SumoBBQ vì mình thấy nhiều người ăn ở đấy về khen là đồ nướng ngon và phong phú, phục vụ vụ nhiệt tình. Về cá nhân mình thì mình ko thích ăn ở Thái Express vì đồ ăn bt và giá lại đắt.
    Mình đồng ý quan điểm bạn này, Thái Express nước lẩu ko hợp khẩu vị của mình và đắt.
    • 54 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Subee Xem bài viết
    Đã ai ăn ninja bbq chưa ạ? Kiểu giống sumo bbq với H3 ý ạ. Đang thấy có KM em lại tò mò quá
    Mình đi qua cửa hàng này rồi ! Quán hơi nhỏ b ah! Mới khai trương nên giảm giá ^^ Bạn đi ăn về nhận xét nhé!
    • Chờ kích hoạt
    • 9 năm
    • 758 Bài viết

• 1,117 Được cảm ơn

Hôm nay em bị hụt ăn H3 vì te tởn quên không đặt bàn, lọ mọ google thì tìm thấy Ninja BBQ, chả mua voucher j hết, nhà hàng mới khai trương nên đag khuyến mãi giảm 33%, 299k còn có 199k, ăn uống no say, nhân viên phục vụ nhiệt tình, ngoan ngoãn, buffet sushi và lẩu nướng, k có lẩu nước, nhưng chả cần lẩu nước thì bọn em cũng no è cổ ra rồi, không chứa thêm được ai thích ăn đồ nướng thì đến đây hợp lý, hiện tại rẻ hơn Sumo BBQ bao nhiêu, mà ngồi ăn phòng riêng, ấm cúng thích lắm, cả đồ uống nữa mỗi đứa hết 230k.
    Đánh giá tốt cho nhà hàng Ninja BBQ này, hem phải quảng cáo đâu ợ cũng may H3 hết chỗ lại biết thêm quán mới nhưng mà t2 này H3 ngày cuối KM nên vẫn định tham ăn đi ăn cho đỡ phí đây ạ giống heo quá.
    • 512 Bài viết

• 667 Được cảm ơn

Ninja BBQ ở đâu thế ạ ? Mình cũng đang định t2 đi ăn H3 vì tối nay còn xem chung kết Next top model Mình thấy Thai Express chán òm lại còn đắt , về đồ nướng chỉ hâm mộ nhất Chen ở Mai Hắc Đế thôi , lẩu thái ở đây cũng rất ngon , giá thì chắc tầm Sumo và Seuol Garden
    3Jyfp7
    7fHOp7
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeulx Xem bài viết
    bạn ăn ở sumoBBQ ấy , 1 suất ăn cả lẩu nướng và lẩu nước , có người phục vụ chu đáo lắm , nướng tại bàn cho mình , ăn khai vị susi và tráng miệng hoa quả , chè , kem . Một suất now khoảng 269k , mỗi lần ăn ở đấy về là 1 tuần mình ăn chay vì no quá
    giá này có VAT và đồ uống chưa bạn?
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3