TIN TÀI TRỢ.

Gấp gấp ! Các mẹ giúp e địa chỉ mua whipping cream va basil khô với !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.13K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 43 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chả là valentine năm nay vợ chồng em định đổi gió bằng cách tự nấu nướng, làm cái tiệc nhỏ nhỏ của 2 vo chồng cho nó tình củm lãng man.Đắn đo mãi e định làm thử pasta tôm sốt kem mà ko biêt mua whipping cream và basil ở đâu cả.Các mẹ giúp e với .Rá giổ thế nào các mẹ chỉ bảo e luôn nhé! lần đầu nên e gà mờ lắm mà sắp đến 30 rồi sợ bận lại chả đi mua kịp thì hỏng ! Em thank các mẹ nhiều nhiều nhá!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 232 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

Mua whipping cream thì ở một số siêu thị như Fiv , Thái Hà,Metro có đó . Còn lá basil khô thì bạn mua ở kiot số 97 khu chợ tam phùng hưng nếu ở HN, điện thoại của chị ấy đây này , mình ko nhớ tên mặc dù dã hỏi nhiều lần rồi 0439347717
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14,820 Bài viết

• 40,704 Được cảm ơn

Các siêu thị nhỏ ở đường Xuân Diệu như L'place, 24 Xuân Diệu, 99 Xuân Diệu, Hưng Long mart, 55 Nguyễn Khăc Hiếu,L'place Ngọc Khánh,Citymart...ở Metro thì họ bán kem tươi thôi, lá basil khô không có, chỉ có oregano, rosemary bán khối lượng lớn hơn 300k/hộp to đùng, dùng cả đời cũng ko hết
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)