TIN TÀI TRỢ.

Chủ nhật này em đi thăm chồng đang học trên HN, giúp em chọn chỗ nào ăn uống và vui chơi cho phù hợp với....

• 0 Lượt chia sẻ
  • 751 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đi tàu Nên lên đến HN phải gần 9h, tính giờ phải về là 3h20 tàu chạy. Chỉ có khoảng thời gian là 6 tiếng đồng hồ. Các bác tính hộ em xem nên đi ăn ở đâu và ngồi uống nước chỗ nào cho hợp lý với nhé! Em không phải người HN nên chịu chết, các bác cho em xin địa chỉ cụ thể nhé! Cám ơn các bác trước

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,490 Bài viết

• 1,684 Được cảm ơn

Không biết chồng chị hiện tại sống ở khu vực nào tại HN, chị có thể chọn lực những địa điểm không tốn nhiều thời gian di chuyển để tiết kiệm quỹ thời gian quý báu ít ỏi hai vợ chồng đoạn tụ. Em nghĩ các trung tâm thương mại lớn như Vincom ở Bà Triệu và Long Biên, Parkson ở Thái Hà, The Garden và Parkson ở Mỹ Đình, Picomall ở Tây Sơn là một số trong nhiều lựa chọn hợp lỹ. Ở một số trung tâm này tích hợp cả dịch vụ ăn uống, cafe, rạp chiếu phim, mua sắm, khu trò chơi...sẽ tiết kiệm thời gian đi lại giữa các địa điểm cho vợ chồng chị. Ngoài ra thì khu quanh Hồ Gươm, Hồ Tây cũng rất lãng mạn, Hồ Gươm thì có thể đi dạo xem sách ở Nguyễn Xí, ăn uống ở khu phố cổ và thưởng thức cafe ở các quán rất thú vị, Hồ Tây có nhiều nhà hàng và quán cafe mang phong cách châu Âu tinh tế và nhẹ nhàng, đảm bảo không gian riêng tư.
    Chúc chị và chồng có ngày nghỉ cuối tuần đặc sắc và tình cảm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)