TIN TÀI TRỢ.

Chè mè đen

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.68K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,750 Bài viết

• 450 Được cảm ơn

Mình ở phan đăng lưu, Phú Nhuận. Mình chỉ biết ở gần khúc ngã 4 phan đăng lưu & nguyễn văn đậu có 1 quán chè mè đen thui, nhưng ăn hoài ở đó cũng ngán nên muốn tìm địa điểm nào khác.

Mình biết khu Q5, Q6, Q11, Q3 (khu bàn cờ) có nhiều chỗ bán mè đen nhưng xa quá. Vậy nên bà con cô bác nào biết chỗ nào gần gần khu nhà mình có bán chè mè đen ngon thì chỉ mình với nha.

Cảm ơn các bạn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 839 Bài viết

• 540 Được cảm ơn

Ở Hà Nội mình biết mỗi quán bác Phạm Bằng trên Hàng Giầy, mẹ nào biết chỗ nào khác không?
    yl2Vp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 439 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Mình thì biết 1 chỗ ở Huỳnh Văn Bánh (đoạn giữa Phan Đình Phùng và Nguyễn Văn Trỗi), khoảng 5g thì có 1 xe đẩy bán chè mè đen nóng, mình có lần mua ăn thử thì thấy rất thơm ngon, bạn thử xem nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,750 Bài viết

• 450 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bemam2 Xem bài viết
    Mình thì biết 1 chỗ ở Huỳnh Văn Bánh (đoạn giữa Phan Đình Phùng và Nguyễn Văn Trỗi), khoảng 5g thì có 1 xe đẩy bán chè mè đen nóng, mình có lần mua ăn thử thì thấy rất thơm ngon, bạn thử xem nhe
    Bạn có thể cho mình biết xe chè đó thường đậu trước nhà số bao nhiêu ko? Với lại giá 1 chén chè bao nhiêu vậy bạn?

Chỉ chi tiết chút cho mình dễ tìm nha, tại buổi tối nhiều khi khó tìm. Nếu được thì cho mình số đt người bán chè luôn, trước khi ra mình hỏi xem còn chè ko.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,750 Bài viết

• 450 Được cảm ơn

Bạn ơi, xe chè đó thường đậu trước nhà số bao nhiêu vậy? Bạn cho mình biết cụ thể chút để dễ tìm nha. Nếu được thì xin giùm mình số đt người bán chè nha.
    Cảm ơn bạn nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,750 Bài viết

• 450 Được cảm ơn

Tình hình là mình đã đi tìm chỗ này rùi nhưng ko cóa, hic