TIN TÀI TRỢ.

Cháo ăn liền dinh dưỡng dành cho trẻ em và người lớn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.2K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8,098 Bài viết

• 7,922 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các bố mẹ nào đã mua cháo ăn liền dinh dưỡng của Trung Quốc chưa ( Cháo này gần giống như cháo Bát Bảo của Việt Nam mình ấy). Bố mẹ nào biết địa chỉ bán cháo này làm ơn chỉ giúp cho mình nhé.
    Chân thành cảm ơn :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Cuộc sống của đời tôi
    eNortjKzUjI0MTQxM1CyBlwwFWkCzQ,,45

Cách làm bánh Gato/cuộn và cupcake

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8,098 Bài viết

• 7,922 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình không có bố mẹ nào biết ĐC bán cháo này à. Hic, làm ơn ai biết chỉ giúp mẹ cháu với :Sad::Sad::Sad:
    Cuộc sống của đời tôi

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 313 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cháo ăn liền ở trong cái lon đúng ko bạn có đi kèm cái thìa, nếu đúng loại này thì bạn lên Hàng Buồm nhé hình như là hơn 200k/thùng, tớ ko nhớ rõ
    (Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây)
    • 141 Bài viết

• 293 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trương Huyền Xem bài viết
    Các bố mẹ nào đã mua cháo ăn liền dinh dưỡng của Trung Quốc chưa ( Cháo này gần giống như cháo Bát Bảo của Việt Nam mình ấy). Bố mẹ nào biết địa chỉ bán cháo này làm ơn chỉ giúp cho mình nhé.
    Chân thành cảm ơn :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Bạn đúng là Bà mẹ việt Nam anh hùng, đem tính mạng, sức khỏe của con nộp cho tk :Sick:

Xin lỗi vì spam. Nhưng mình chỉ nghe tên cháo thôi cũng giật mình
    • 8,098 Bài viết

• 7,922 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cuncon2011 Xem bài viết
    Bạn đúng là Bà mẹ việt Nam anh hùng, đem tính mạng, sức khỏe của con nộp cho tk :Sick:

Xin lỗi vì spam. Nhưng mình chỉ nghe tên cháo thôi cũng giật mình
    :Surprise::Surprise::Surprise::Surprise::Surprise: :Surprise: Xin lỗi bạn đã ăn cháo này chưa mà phát biểu như vậy. Mà bạn sao biết là mình mua cháo này cho con ăn????????????????
    Ngoài ra xin thưa với bạn rằng, mình đã từng ăn cháo này cách đây gần 15 năm rồi, và đến bây giờ cháo này vẫn tồn tại. Ngoài ra Việt Nam mình còn bắt chước công nghệ của họ để sản xuất ra cháo đấy, điển hình là cháo Sen Bát Bảo của Việt Nam.
    Thứ 2 là mình không có nói là mình mua cháo này cho con mình ăn.
    Thứ 3 là bạn giật mình thế này chắc hẳn bạn chưa từng sống ở đô thị thành phố thôi, hoặc có sống ở những nơi như thế này thì bạn cũng chỉ ở quanh quẩn trong nhà nên không biết rồi

BẠN CÓ SPAM GÌ VỀ MÌNH THÌ SPAM NHƯNG NGHIÊM CẤM BẠN NÓI ĐỘNG ĐẾN CON MÌNH :Sad::Sad::Sad::Sad::Sad:
    Cuộc sống của đời tôi