Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các bác làm ơn chỉ giùm e ĐC bán giỏ quà tết uy tín và chất lượng tại HN ...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 889 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

hiên e đang ở TP HCM năm hết tết đế e muốn mua mấy giỏ quà tăng người thân ngoài HN .
    e kg biết đia chỉ nào ban hàng uy tín và chất lượng ..
    bác nào biết DC nào bán hàng uy tín + chất lượng + có DV giao hàng trong nôi thành làm ơn chỉ giáo giùm . e thanks all nhiều ạ ..
    nếu có thể cho e xin đưởng dần của trang ­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­ ­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­ ­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­ ­­­­­­web hoặc hình ảnh và giá cả cụ thể cho e tiện tham khảo ạ ..
    e thanks all rất rất nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 582 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Em họ mình làm hàng này đấy. Bạn vào link cua trang web lcm này nhé. http://www.*************/forum/showthread.php?t=101450
    Bình yên một thoáng cho tim mềm....
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhyen0123 Xem bài viết
    Em họ mình làm hàng này đấy. Bạn vào link cua trang web lcm này nhé. http://www.*************/forum/showthread.php?t=101450
    bác ơi sao e vô đường link đó kg dc ne ..
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

huhu sao kg thấy bác nào giúp e vậy ...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,759 Bài viết

• 1,335 Được cảm ơn

Tốt nhất là bạn mua quà ở ngoài, rồi nhờ ngta gói cho chứ đừng mua nguyên cả giỏ. Ngta gói đẹp đẽ, m` chả giở ra kiểm tra dc, có nhồi hàng quá đát, mốc meo vào thì cg ko ai biết! Thế nên muốn đảm bảo thì bạn cứ ra các cửa hàng lớn mà chọn, ngta gói cho ý mà ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 371 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Mình vừa mua giỏ quà cho công ty. Mình chọn theo ý mình rồi thêm 25k tiền mua giỏ và công gói nữa. Thế là được giỏ quà ưng ý nhất.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 799 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Mình ngồi tại văn phòng, fone cho Fivimart, họ mang hàng đến tận nơi. Bọc đẹp, hàng đủ. Mình chỉ việc mang đi biếu khách.

Mình tin Fivimart làm ăn uy tín, chất lượng.
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jami_kuni Xem bài viết
    Tốt nhất là bạn mua quà ở ngoài, rồi nhờ ngta gói cho chứ đừng mua nguyên cả giỏ. Ngta gói đẹp đẽ, m` chả giở ra kiểm tra dc, có nhồi hàng quá đát, mốc meo vào thì cg ko ai biết! Thế nên muốn đảm bảo thì bạn cứ ra các cửa hàng lớn mà chọn, ngta gói cho ý mà ^^
    nhưng hiện giờ e đang ở trong TPHCM sao ma ra HN chọn dc đây huhuhu