Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kem Pond’s Age Miracle Ngày có giúp tôi luôn là làn da đẹp!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.13K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,152 Bài viết

• 1,234 Được cảm ơn

Hiện tại tôi đang sữ dụng Pond’s Age Miracle loại dành cho Ngày, thấy cũng rất hợp với làn da nhạy cảm của tôi, và tôi được biết Pond’s Age Miracle còn có loại dành cho ban Đêm nữa, nhưng rất tiếc khi thoa thử lên vùng nhạy cảm của cánh tay, thì Pond’s Age Miracle dành cho ban Đêm lại làm tôi bị ngứa, tôi nghĩ chắc có lẻ da tôi đã bị dị ứng với dòng dành cho Đêm . Vậy tôi chỉ sữ dụng Pond’s Age Miracle loại dành cho Ngày không thôi, như vậy làn da tôi có được phát huy hết hiệu quả của sự chống lão hóa để có làn da đẹp hoàn toàn được không???
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,152 Bài viết

• 1,234 Được cảm ơn

À! Mình xin ý kiến từ chuyên gia và các mẹ nữa nha.
    Hồi dùng thử trên cánh tay sp Pond’s Age Miracle dành cho sáng, lần đầu mình cũng có cảm giác bị ngứa, nhưng lần thứ 2 thì bình thường, và lần thứ 3 thoa trực tiếp lên da mặt thì không có phản ứng gì mà hoàn toàn rất hợp với da mặt, không biết loại Pond’s Age Miracle dành cho Đêm này có giống như vậy không? đang băn khoăn không biết có nên mua về dùng thử hay không? nhưng lại tiếc nhỡ không hợp thì uổng tiền quá:Sick:
    • 142 Bài viết

• 319 Được cảm ơn

Chào bạn,

Cám ơn bạn đã tham gia chương trình
    Chuyên viên nhãn hàng sẽ sớm trả lời bạn nhé.

Thân mến.
    • 142 Bài viết

• 319 Được cảm ơn

Làn da có nhu cầu khác nhau giữa ngày và đêm, chị nên sử dụng trọn bộ POND'S Age Miracle để làn da được bảo vệ và cung cấp chất dinh dưỡng cần thiết theo nhu cầu của da. Khi dùng thử chị nên bắt đầu với liều lượng thật ít để tập cho da quen dần với sản phẩm. Đầu tiên hãy thử ở vùng da mỏng nhất của cánh tay, nếu không có vấn đề gì hãy sử dụng cho mặt. Nếu có cảm giác ngứa lăn tăn hãy rửa mặt ngay với nước lạnh, chú ý tăng dần thời gian lưu kem lại trên da cho đến khi để được qua đêm với liều lượng ít như thế và tăng dần liều lượng lên đến mức bình thường khi da đã quen với sản phẩm. Nếu có cảm giác ngứa và nóng mặt thì rửa ngay mặt với nước lạnh và có thể sử dụng khăn lạnh dấp lên mặt để giảm cảm giác nóng, sau đó đến gặp chuyên gia để được tư vấn cụ thể hơn.

Thân mến,
    Lương Vinh Phương Vi - Chuyên Viên Ngành Hàng Chăm Sóc Da.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 142 Bài viết

• 319 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong999 Xem bài viết
    À! Mình xin ý kiến từ chuyên gia và các mẹ nữa nha.
    Hồi dùng thử trên cánh tay sp Pond’s Age Miracle dành cho sáng, lần đầu mình cũng có cảm giác bị ngứa, nhưng lần thứ 2 thì bình thường, và lần thứ 3 thoa trực tiếp lên da mặt thì không có phản ứng gì mà hoàn toàn rất hợp với da mặt, không biết loại Pond’s Age Miracle dành cho Đêm này có giống như vậy không? đang băn khoăn không biết có nên mua về dùng thử hay không? nhưng lại tiếc nhỡ không hợp thì uổng tiền quá:Sick:
    Chào bạn,

Kem dưỡng da ban ngày và bạn đêm của Pond’s Age Miracle có công dụng khác nhau. Kem dưỡng da ban ngày có tác dụng nuôi dưỡng và bảo vệ da, kem dưỡng ban đêm giúp thúc đẩy quá trình làm mới da, nuôi dưỡng da ngay cả trong giấc ngủ.. Nếu da bạn nhạy cảm, có thể sử dụng trước ở vùng cánh tay, sau đó sử dụng liều lượng ít cho vùng da mặt rồi tăng dần lên cho đến khi hoàn toàn thấy phù hợp với sản phẩm.

Thân mến,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,152 Bài viết

• 1,234 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_KPCN Xem bài viết
    Chào bạn,

Kem dưỡng da ban ngày và bạn đêm của Pond’s Age Miracle có công dụng khác nhau. Kem dưỡng da ban ngày có tác dụng nuôi dưỡng và bảo vệ da, kem dưỡng ban đêm giúp thúc đẩy quá trình làm mới da, nuôi dưỡng da ngay cả trong giấc ngủ.. Nếu da bạn nhạy cảm, có thể sử dụng trước ở vùng cánh tay, sau đó sử dụng liều lượng ít cho vùng da mặt rồi tăng dần lên cho đến khi hoàn toàn thấy phù hợp với sản phẩm.

Thân mến,
    Cám ơn chuyên gia rất nhiều, hiện tại em cũng đã được sử dụng trọn bộ Pond's gồm: ngày ,đêm và mắt rồi ạh, nói chung lúc đầu hơi bị ngứa trên cánh tay,lần thử thứ 2 bình thường, nhưng khi thoa lên mặt lại không gặp vấn đề gì, hiện tại rất thích hợp