TIN TÀI TRỢ.

Ai đã từng đượ nhận quà từ BTC giúp em với!!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.6K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 267 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Tình hình là em may mắn được nhận 1 thẻ Voucher có tài khoản trị giá 1.000.000 triệu đồng tại Saigon'smile spa.Vì là lần đầu nên em rất bỡ ngỡ không biết chỉ đi 1 lần vậy có tác dụng gì không và thủ tục ntn?Do em ở Hải Phòng lại đang đi học nên việc lên Hà Nội phải cân nhắc kỹ lưỡng.Mẹ nào đã từng có may mắn như em thì hãy chia sẻ kinh nghiệm cho em với ạ.Ngóng tin các mẹ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 163 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susu358 Xem bài viết
    Tình hình là em may mắn được nhận 1 thẻ Voucher có tài khoản trị giá 1.000.000 triệu đồng tại Saigon'smile spa.Vì là lần đầu nên em rất bỡ ngỡ không biết chỉ đi 1 lần vậy có tác dụng gì không và thủ tục ntn?Do em ở Hải Phòng lại đang đi học nên việc lên Hà Nội phải cân nhắc kỹ lưỡng.Mẹ nào đã từng có may mắn như em thì hãy chia sẻ kinh nghiệm cho em với ạ.Ngóng tin các mẹ^^
    Chào bạn,

Tại Saigon'smile Spa còn có rất nhiều dịch vụ khác ngoài dịch vụ giảm cân như massage mặt ,massage body, waxing... Với Voucher này, bạn có thể sử dụng bất kỳ dịch vụ nào tại hệ thống Saigon'smile Spa trên toàn quốc. Bạn có thể lựa chọn dịch vụ nào của Saigon'smile Spa mà bạn cảm thấy cần thiết nhất tại thời điểm hiện tại nhé.

Thân ái,

BTC
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)