TIN TÀI TRỢ.

Bí quyết chăm sóc gia đình “vui cho con, tiện cho mẹ”

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.84K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 522 Bài viết

• 1,911 Được cảm ơn

Ngày nay, việc chăm sóc gia đình luôn là vấn đề nan giải đối với mọi bà mẹ. Lúc nào trong đầu họ cũng có hàng trăm câu hỏi khác nhau như: Con thích ăn món gì? Cuối tuần con muốn đi đâu chơi? Bữa nay lười nấu ăn cho cả nhà thì sao? Mọi thứ cứ thế đổ dồn lên đôi vai nhỏ bé nhọc nhằn sau giờ làm của người phụ nữ. Hãy để KFC chia sẻ những khó khăn đó cho cuộc sống của các mẹ trở nên nhẹ nhàng hơn nhưng vẫn chu toàn được mọi chuyện.

KFC - Địa điểm yêu thích của tất cả trẻ nhỏ

Là thương hiệu thức ăn nhanh được rất nhiều người yêu thích, đặc biệt là trẻ nhỏ, KFC luôn mang lại niềm vui cho các bé bằng những món ăn khoái khẩu nhất. Từ khoai tây chiên vừa thơm vừa giòn, cho đến món kem tươi mát lạnh hay món gà rán hấp dẫn mà bé nào cũng mê. Không chỉ vậy, trong thực đơn của mình, KFC còn dành riêng hẳn phần ăn Chicky gồm toàn những món “không thể bỏ qua” với khẩu phần ăn vừa đủ cho “khách hàng nhí” của mình.

chicky

Một phần ăn Chicky của KFC

Bên cạnh đó, KFC cũng rất hiểu tâm lý của các bé nên có rất nhiều chương trình khuyến mãi tặng kèm đồ chơi hay dụng cụ học tập, các bé vừa có thể chơi, học hành hay khoe với bạn bè đều được. Vừa được ăn ngon vừa được tặng quà, thử hỏi bé nào mà không thích?

6B5A33521

Mua combo Chicky được tặng kèm tô dễ thương

Còn một điều nữa khiến KFC luôn là địa điểm được mong muốn cha mẹ dẫn đi nhất của các bé. Đó là không gian rộng rãi, sạch sẽ và có nhiều góc để chơi đùa. Các bé có thể thoải mái ăn uống và chạy nhảy một cách rất an toàn. Các mẹ cũng sẽ không phải quá vất vả để trông các bé như nhiều nơi khác.

Vừa tiện vừa lợi cho các mẹ

Không chỉ là không gian yêu thích cho các bé, KFC cũng rất tiện lợi cho các mẹ trong việc chăm sóc cho con cũng như gia đình.

Cuối tuần, các mẹ cũng có thể “đổi gió” dẫn các bé đi ăn xem như phần thưởng cho việc các bé chăm ngoan hay đạt điểm tốt. Trong khi bé ăn hoặc chơi, các mẹ vẫn có thể vừa theo dõi vừa làm việc giữa không gian ấm áp sang trọng một cái rất thoải mái. Vừa làm việc, lâu lâu lại nhìn con yêu ăn uống chơi đùa vui vẻ, đó chính là điều hạnh phúc của mọi bà mẹ.

KEN_01671

Niềm vui của bé khi đến KFC

Những lúc quá bận việc hoặc hơi lười nấu nướng, các mẹ có thể gọi điện đặt hàng giao tận nơi. KFC sẽ giao những phần ăn yêu thích đến tận nhà một cách nhanh nhất và hoàn toàn miễn phí. Cả nhà vẫn có những giây phút vui vẻ quây quần bên nhau mà không tốn nhiều thời gian nấu nướng và dọn dẹp.

6B5A1947

Thanh toán hóa đơn KFC từ 200.000đ sẽ được tặng 1 miếng gà miễn phí

Về giá cả, các mẹ cũng không cần phải lo lắng vì KFC luôn có những chương trình khuyến mãi cực hấp dẫn. Dù chỉ là phần ăn cho các bé hay phần ăn cho cả gia đình đều rất tiết kiệm. Các mẹ có thể lựa chọn nhiều chương trình khuyến mãi khác nhau. Ngoài ra, còn có một điều tiện lợi nữa là KFC chấp nhận thanh toán đơn hàng bằng thẻ Visa card, rất tiện lợi và phù hợp với thói quen “quẹt thẻ” của các mẹ hiện đại.

Kể từ ngày 01/08/2015, KFC áp dụng hình thức thanh toán bằng thẻ Visa card cho mọi đơn hàng KFC tại TP Hồ Chí Mình và Hà Nội. Đặc biệt, từ nay cho đến hết ngày 29/10/2015, với mỗi hóa đơn từ 200.000đ trở lên, bạn sẽ được tặng thêm một miếng Gà Rán Truyền Thống hoặc Giòn Cay hoàn toàn miễn phí nữa nhé.

https://img.webtretho.com/images/sales/2014/thao.truong/kfc-visa-card-280x220.JPG
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thanks chủ thớt vì bài viết rất hay. Mình thường đến KFC vào mỗi dịp cuối tuần cho mấy nhóc tỳ nhà mình vui chơi, ăn uống. Có chương trình cà thẻ visa này của KFC mình càng thích và sẽ đến KFC thường xuyên hơn
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenmanhhung1908 Xem bài viết
    Thanks chủ thớt vì bài viết rất hay. Mình thường đến KFC vào mỗi dịp cuối tuần cho mấy nhóc tỳ nhà mình vui chơi, ăn uống. Có chương trình cà thẻ visa này của KFC mình càng thích và sẽ đến KFC thường xuyên hơn
    Bố ơi, chương trình vẫn đang được áp dụng không bố nhỉ?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có nên dắt nhóc nhà mình đi KFC ko ta. Vì mình hơi ngại Fastfood sợ ko tốt cho bé. Chứ đồ ăn KFC ngon khỏi nói rồi
    • 1 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhongtrann Xem bài viết
    Có nên dắt nhóc nhà mình đi KFC ko ta. Vì mình hơi ngại Fastfood sợ ko tốt cho bé. Chứ đồ ăn KFC ngon khỏi nói rồi
    Em thấy lâu lâu dắt mấy bé đi cũng được ah chị, đâu đi thường đâu. Vs lai được cái gà ở đây tương đối làm mình yên tâm
    • 3 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình vừa đi hôm qua, cả đám ăn no nê mà còn được tặng 1 miếng gà nữa. Sướng ơi sướng!!!
    • 1 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đã lâu lắm rồi mình không dẫn thằng cún đi ăn KFC rồi. Chắc cuối tuần phải dẫn nó đi mới dc. Thanks KFC, thanks bác chủ thớt
    • 1 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mua combo gì mà được tặng miếng gà vậy cả nhà??
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baoannguyenn Xem bài viết
    Mua combo gì mà được tặng miếng gà vậy cả nhà??
    Mình cũng đang hóng nè. Nghe thấy thích quá. mà ko biết gọi món nào mới dc khuyến mãi?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuytran18901 Xem bài viết
    Mình cũng đang hóng nè. Nghe thấy thích quá. mà ko biết gọi món nào mới dc khuyến mãi?
    Hình như là gọi món nào cũng được miễn hóa đơn từ 200k thanh toàn bằng thẻ Visa là được á
    • 2 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi asuma Xem bài viết
    Hình như là gọi món nào cũng được miễn hóa đơn từ 200k thanh toàn bằng thẻ Visa là được á
    Okkk, chiều nay sẽ đi ngay và luôn !
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cty mình vừa đi ăn KFC xong, 4 người ăn bill 300k, trả bằng visa card, được tặng thêm 1 miếng gà. Xướng gì đâu!!!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chương trình áp dụng toàn quốc hay sao vậy mng?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huonggiangtra Xem bài viết
    Chương trình áp dụng toàn quốc hay sao vậy mng?
    trên đó ghi chỉ áp dụng TPHCM và HN thôi á
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chài, ăn tận 200k mà được tặng mỗi miếng gà bé tí. Vậy mà cũng qc nữa=.=
    • 3 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anlee247 Xem bài viết
    Chài, ăn tận 200k mà được tặng mỗi miếng gà bé tí. Vậy mà cũng qc nữa=.=
    Ủa chứ nếu ko có chương trình này bạn vẫn phải trả 200k mà ko được gì hết mà bạn? tặng vậy là sướng rồi, đòi hỏi gì nữa?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 102 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

khoe các mẹ phát, cơm nước mãi chán quá, bà nội ở nhà thì chả mấy khi cho ăn đồ chiên, thôi thì 2 vợ chồng em bất chấp luôn, để thằng cu cho bà trông rồi 2 vợ chồng lủi ra KFC, lâu không ăn, nhìn chồng ăn ngon lành mà em cứ buồn cười

IMG_2703
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

12143319_1154127884604587_27451610582729512_nMình cùng vừa đi ăn combo gà zòn húng quế về nè các mẹ. Chài ai, gọi 2 phần 2 người ăn thanh toán bằng thẻ visa còn được tặng thêm 1 miếng gà. Quá trời đồ ăn luôn!
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi các mẹ, em cũng mới vừa ăn hơm qua, đi với thằng nhóc ở nhà. Ăn quá xá no luôn. Không những vậy các bạn ở quầy tư vấn rất kỹ về chương trình thanh toán qua visa nhận thêm 1 miếng gà, làm mình cảm thấy rất hài lòng
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi totrungphong Xem bài viết
    Hi các mẹ, em cũng mới vừa ăn hơm qua, đi với thằng nhóc ở nhà. Ăn quá xá no luôn. Không những vậy các bạn ở quầy tư vấn rất kỹ về chương trình thanh toán qua visa nhận thêm 1 miếng gà, làm mình cảm thấy rất hài lòng
    Chính xác luôn mẹ mình ơi, mình đi ở KFC Nguyễn Đình Chiểu, các bạn nhân viên dễ thương cực. Luôn cười và cảm ơn mình rối rít. Nói chung là hài lòng!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2