TIN TÀI TRỢ.

Mẹ sẽ thực hiện mong ước của con. Con yêu!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 893 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 28 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Mùa hè đến cũng là mùa của những cánh diều, buổi chiều con thích diều lắm, thích được ông nội chở lên nhà bà ngoại để được ngắm diều, đếm diều,đọc màu các con diều xanh đỏ và đặc biệt là nghe diều hát (theo lời của con).
    Tối hôm qua con nằm cạnh mẹ nói rằng con thích diều lắm, mẹ mua diều cho con nhé! Con thích được mẹ đưa đi ngắm diều (vì thường thì toàn ông nội đưa đi, mẹ bận mà). Mẹ nghe con nói mà thấy thương ghê, thầm xin lỗi con vì mẹ bận quá và thế là mẹ quyết tâm dành tặng con 1 món quà nhân ngày 1-6 của con.
    Mẹ sẽ mua 1 cái diều thật đẹp, màu xanh lá cây mà con thích, có cái đuôi dài thật dài như mong muốn của con, mẹ sẽ đưa con về quê ngoại của mẹ, nơi có triền đê dài bất tận với những bãi ngô bãi mía xanh ngát trời. Bố mẹ và con sẽ cùng nhau thả diều, con sẽ được thỏa sức ngắm diều và chơi đùa cùng các bạn ở quê. Thỏa sức đếm các con vịt trắng đen trên bãi sông, thỏa sức nhìn màu xanh lá cây mà con rất thích.
    Mẹ thầm hi vọng hôm đó trời sẽ thật đẹp, thật trong để con có một buổi đi chơi thật hoàn hảo.:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Hỏi thế gian tình nghĩa là chi
    Mà đôi khi bị tiền đập chết
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Chắc chắn bé sẽ rất thích. Chúc bạn thành công với kế hoạch của mình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 551 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Bạn ơi nhớ chuẩn bị thêm ít thức ăn cho bé: snack, khoai tây chiên, kem, nước trái cây, v.v. để buổi thả diều thêm vui nhé. Nếu rủ thêm được vài bạn nhỏ nữa để cùng thi thả diều với nhau thì còn gì bằng. Chúc bạn thành công!
    SI4me2Rsp7
    LrtZta5tp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 28 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KD9999 Xem bài viết
    Bạn ơi nhớ chuẩn bị thêm ít thức ăn cho bé: snack, khoai tây chiên, kem, nước trái cây, v.v. để buổi thả diều thêm vui nhé. Nếu rủ thêm được vài bạn nhỏ nữa để cùng thi thả diều với nhau thì còn gì bằng. Chúc bạn thành công!
    Oh, cảm ơn bạn nhé!, tại mình chỉ viết cái kế hoạch cho con đi thả diều là chính, còn những đồ mang theo cho con như nước, sữa tươi, hoa quả thì bắt buộc có cho tất cả các chuyến đi của con rồi. Mình ý định cho con về quê ngoại mình chơi, vừa thăm ông bà, vừa cho con thả diều luôn.
    Hôm nay mình lại có thêm một kế hoạch nữa cho con là rủ thêm một vài gđình là bạn mình tổ chức tiệc cả ngày thứ 7 tuần sau cho các con nữa, sẽ có quà cho các cháu nữa. Hi vọng mình sẽ thực hiện được cả 2 kế hoạch. Xong mình sẽ chụp hình cho cả nhà xem nhé!
    Chúc các con có một ngày nghỉ thật vui!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 551 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SUZI Xem bài viết
    Oh, cảm ơn bạn nhé!, tại mình chỉ viết cái kế hoạch cho con đi thả diều là chính, còn những đồ mang theo cho con như nước, sữa tươi, hoa quả thì bắt buộc có cho tất cả các chuyến đi của con rồi. Mình ý định cho con về quê ngoại mình chơi, vừa thăm ông bà, vừa cho con thả diều luôn.
    Hôm nay mình lại có thêm một kế hoạch nữa cho con là rủ thêm một vài gđình là bạn mình tổ chức tiệc cả ngày thứ 7 tuần sau cho các con nữa, sẽ có quà cho các cháu nữa. Hi vọng mình sẽ thực hiện được cả 2 kế hoạch. Xong mình sẽ chụp hình cho cả nhà xem nhé!
    Chúc các con có một ngày nghỉ thật vui!
    Chờ xem hình nhà bạn nha!
    SI4me2Rsp7
    LrtZta5tp7
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

thả diều là một ý tưởng cũng rất tuyệt vời, chúc cả nhà bạn luôn vui.
    • 2,029 Bài viết

• 2,114 Được cảm ơn

Kế hoạch rất thơ mộng, chúc bé của bạn vui.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 28 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Chiều nay mình về sắm diều cho con rồi, mai là lên đường.
    Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!