Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mẹ con mình cùng tham dự "ngày hội anh tài, chắp cánh ước mơ " cùng Sóc Nhí nhé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 891 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,638 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Ngày 1/6 có rất nhiều các hoạt động vui chơi dành cho các bé được tổ chức ở nhiều địa điểm, hoạt động nào cũng hấp dẫn. Sau khi tìm hiểu nhiều hoạt động, hai mẹ con chọn được một địa điểm rất thú vị, hợp với con và lại gần nhà nữa. Đó là "Ngày hội anh tài, chắp cánh ước mơ" của Sóc Nhí - một trang web dễ thương dành cho các bé, và bé nhà mình cũng rất thích.
    Chương trình này rất phù hợp với
    # Ý tưởng chung: Chương trình này phù hợp với các bé từ 2 tuổi đến 12 tuổi, ngoài những trò chơi, cuộc thi nho nhỏ, Sóc Nhí còn kết hợp trao giải cuộc thi vẽ tranh "Thăng Long 1000 năm, Triệu mơ ước" đã tổ chức triển lãm tranh trước đó.
    Chương trình dự kiến có:
    16h30: tiếp đón khách mời
    16h50: Tiết mục mở màn
    17h: Phóng sự chương trình
    17h10: Phát biểu khai mạc
    17h20: Tiết mục dancesport
    17h30: Trò chơi hỏi đáp nhanh
    17h45: Tiết mục thời trang
    18h: Trò chơi ai nhanh hơn
    18h10: Trò chơi công chúa hoàng tử
    18h30: Bốc thăm trúng thưởng( với nhiều phần quà rất hấp dẫn)
    18h45: Tiết mục văn nghệ
    18h55: Trao giải cuộc thi vẽ tranh " Thăng Long 1000 năm, Triệu mơ ước"
    19h20: kết thúc chương trình
    # Cách thực hiện: Hai mẹ con đến trụ sở của Sóc Nhí, tại Phòng Sóc Nhí, tầng 22, toà tháp B Vincom, Hotline: 0932267899 hoặc 0989259855, để nhận vé mời và đến tham dự thôi.
    # Kinh phí: 0 đồng - mà bé lại có cơ hội nhận rất nhiều quà.
    # Thời gian thực hiện: từ 16h30 ngày 29/5( thứ 7)
    # Địa điểm: Sân khấu ngoài trời - Siêu thị Big C, 222 Trần Duy Hưng, Hà Nội
    Hai mẹ con dự định đến sớm hơn một chút để đi xem triển lãm tranh của các bé vẽ. Triển lãm này kéo dài từ 20/5 đến 15/6 nên có rất nhiều cơ hội để đi xem.
    Hai mẹ con rất háo hức, chờ đến chiều mai để được tham dự chương trình.
    Mình cũng hy vọng, chương trình này ( dù muộn ) nhưng rất hấp dẫn với những bé khác. Các mẹ cùng cho bé đến tham dự nhé.
    “ Ta có Bạn và Kẻ Thù. Những ai làm lợi cho ta thì gọi là bạn. Những ai làm hại ta thì gọi là Kẻ Thù. Gọi và đánh giá như vậy có cái hại là ta cứ bị vướng mắc vào người mà ta gọi là bạn. Họ thế nào ta vẫn cứ thương - Còn kẻ mà ta gọi là kẻ Thù thì làm tốt mấy cũng bị ta ghét - Đó chính là do ta bị cái chấp ngã ở ngay trong tâm ta chi phối ta .. “
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 609 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

2 bé con nhà một anh đồng nghiệp của mình cũng rất thích trang sóc nhí, thấy đến phòng "quảng cáo" suốt! trò này chắc phải các bé từ lớp 1 trở lên mới hứng thú!
    cảm ơn ý tưởng của bạn nhé!

18

Mưa bay lướt thướt
    Dịu mát không gian
    Em đi nhẹ nhàng
    Dù vàng căng gió
    Hồn vương thương nhớ
    Từ thuở yêu anh
    Đôi mắt long lanh
    Sợi buồn giăng mắc ...

• Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,638 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi autumn rain Xem bài viết
    2 bé con nhà một anh đồng nghiệp của mình cũng rất thích trang sóc nhí, thấy đến phòng "quảng cáo" suốt! trò này chắc phải các bé từ lớp 1 trở lên mới hứng thú!
    cảm ơn ý tưởng của bạn nhé!
    bé nhà mình làm quen với trang này từ năm 3 tuổi, và vẫn thích đến giờ. Bé cũng được nhận nhiều giải thưởng từ trang này nữa, đặc biệt là mục "Họa sĩ nhí".
    “ Ta có Bạn và Kẻ Thù. Những ai làm lợi cho ta thì gọi là bạn. Những ai làm hại ta thì gọi là Kẻ Thù. Gọi và đánh giá như vậy có cái hại là ta cứ bị vướng mắc vào người mà ta gọi là bạn. Họ thế nào ta vẫn cứ thương - Còn kẻ mà ta gọi là kẻ Thù thì làm tốt mấy cũng bị ta ghét - Đó chính là do ta bị cái chấp ngã ở ngay trong tâm ta chi phối ta .. “
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 25 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bé nhà mình nhỏ quá và mình lại ở tỉnh lẻ nên việc cho bé tham gia các sân chơi lớn vào ngày 1.6 thật khó vì nó chỉ diễn ra ở TP.HCM hoặc Hà Nội. Kế hoạch của các mẹ đều hay.