TIN TÀI TRỢ.

Có phải dòng xe tay ga chỉ dành riêng cho người thành thị

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.03K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,805 Bài viết

• 1,125 Được cảm ơn

Nhà tôi cách sg đúng ở km25.đường từ QL1 vào nhà đường đá lổm chổm.Hiện tại tôi đang tìm 1 chiếc xe vừa đẹp vừa bền chịu được con đường tôi đi hằng ngày.Hôm qua tôi nhờ em trai chở đi mua xe vì sắp đến sn lần tứ 1 của con trai.xe mà tôi đang phân vân là click _lead_attila alizabeth.khi nghe đến 3 loại xe này thì em tôi nói đường nhà tôi đi xe tay ga sẽ mau hư.tôi lại phân vân không muốn mua xe nửa.mua xe đi mau hư thì mua làm gì?Người "nông thôn"như tôi biết khi nào đc đi xe tay ga ?Không phải riêng tôi ai cũng vậy ngoài kiểu dáng yêu thích người ta còn quan tâm đến độ bền và tiết kiệm xăng nửa.
    Bài thơ đầu tiên của con(3 tuổi)
    Mẹ ơi mẹ
    Con yêu mẹ lắm
    Mẹ giăng mùng
    Con ngủ một đời.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,922 Bài viết

• 937 Được cảm ơn

mẹ nó ơi mình thấy họ vẫn đi xe tay ga bình thường ở đường quốc lộ mà!!!!!!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,573 Bài viết

• 1,941 Được cảm ơn

mình thấy ở quê mình tuy nông thôn nhưng họ đi xe tay ga nhiều lắm, không những xe tay ga mà là xe hơi . nông thôn mà giàu hơn thành thị ấy vì đa số nhà nào cũng có vườn cao cu cả. họ làm 1 ngày bằng mình làm 1 tháng.
    • 1,805 Bài viết

• 1,125 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyennhabe Xem bài viết
    mình thấy ở quê mình tuy nông thôn nhưng họ đi xe tay ga nhiều lắm, không những xe tay ga mà là xe hơi . nông thôn mà giàu hơn thành thị ấy vì đa số nhà nào cũng có vườn cao cu cả. họ làm 1 ngày bằng mình làm 1 tháng.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBonyeu Xem bài viết
    mẹ nó ơi mình thấy họ vẫn đi xe tay ga bình thường ở đường quốc lộ mà!!!!!!
    Ý mình nói là con đường từ QL1 vào nhà mình ấy.đá lổm chổm không biết bao nhiêu là"ổ gà"trời mưa đường thì trơn...Mình thì thích xe tay ga hơn vì kiểu dáng đẹp.Nhưng xe tay ga thì bánh xe đa số nhỏ e gái mình đi attila bị trơn ngã hoài.với lại lên xuống "ổ gà" xe nó kêu ồ ồ cũng xót lắm.
    Bài thơ đầu tiên của con(3 tuổi)
    Mẹ ơi mẹ
    Con yêu mẹ lắm
    Mẹ giăng mùng
    Con ngủ một đời.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,515 Bài viết

• 1,548 Được cảm ơn

mình thấy chỉ cần đường đồng bằng không đồi núi dốc như chỗ mình là có thể sử dụng xe tay ga,đường xấu chắc chỉ có chỗ chứ đâu phải chỗ nào cũng xấu nhỉ
    • 2,029 Bài viết

• 2,114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamdong Xem bài viết
    mình thấy chỉ cần đường đồng bằng không đồi núi dốc như chỗ mình là có thể sử dụng xe tay ga,đường xấu chắc chỉ có chỗ chứ đâu phải chỗ nào cũng xấu nhỉ
    Mình cũng nghĩ giống nàng này, đường xấu cũng có chổ thôi chị ơi.
    • 1,805 Bài viết

• 1,125 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bameluonbencon Xem bài viết
    Mình cũng nghĩ giống nàng này, đường xấu cũng có chổ thôi chị ơi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lamdong Xem bài viết
    Mình đồng ý với mẹ lamdong đường không dốc núc có thể chạy xe tay ga.nhưng CM có thấy khi đi xe tay ga trên con đường nhiều ổ gà ko bền như xe số ko?xe tay ga chỉ dành cho người thành thị_đó là điều mình muốn nói với các nhà sản xuất thôi.mình mong rằng sẽ có dòng xe tay ga sẽ có độ bền như xe số.Để cho mình hay đi trên đường nhiều ổ gà hay nơi có nhiều đồi dốc như mẹ lamdong không băn khuan khi mua xe tay ga.