TIN TÀI TRỢ.

Xin visa đi du lịch Úc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.24K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người, em có một số vấn đề thắc mắc về visa đi du lịch Úc cần tư vấn, mong mọi người tư vấn cho em được không ạ, em xin cảm ơn rất nhiều

Em sẽ đi du lịch vào tháng 1 năm sau, tức là năm 2014, lúc đấy thì em mới 19 tuổi, học đại học năm thứ nhất. Bên Úc thì có họ hàng của bạn em ở đấy và họ sẽ cho em ở nhà họ, em có thể nhờ họ viết thư mời với tư cách là bạn bè được không ạ? Nếu không thì em phải chứng minh tài chính đúng không ạ? Nhưng em 19 tuổi, không công ăn việc làm thì phải chứng minh tài chính của bố mẹ ạ, và trong tài khoản có ít nhất là bao nhiêu ạ? Mọi người giúp em nhé, em xin cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 435 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

1. Họ hàng/ Bạn bè có thể viết thư mời được.
    2. Có thư mời bạn vẫn phải chứng minh tài chính, bạn chưa có việc làm thì bố mẹ bạn bảo lãnh chi trả cho bạn, không có quy định cụ thể về số tiền tối thiểu nhưng để thuận tiện và dễ dàng thì nên để số min là 10.000 AUD
    3. Trong bộ giấy tờ xin visa thì cần đầy đủ và rõ ràng (tất cả phải dịch công chứng) chứ không quan trọng là số tiền chứng minh tài chính là bao nhiêu.
    4. Nếu bạn đang đi học thì phải có giấy xác nhận cho nghỉ của nhà trường.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vâng em cảm ơn ạ